શું તમારી પાસે છે 2 રૂપિયાનો જૂનો સિક્કો તો તમે પણ બની શકો છો લખપતિ તમને 10 કરોડ રૂપિયા મળશે જાણો ક્યાં અને કેવી રીતે વેચશો અહીં જાણો

છેલ્લા કેટલાક સમયથી જૂના સિક્કાની માંગ સતત વધી રહી છે. અલબત્ત, આજના સમયમાં 10 કે 20 રૂપિયા એટલા મહત્વના ન હોવા જોઈએ. પરંતુ ઘણા લોકો એવા હોય છે જેમને જૂના સિક્કા કે જૂની વસ્તુઓ સાચવવાનો ખૂબ શોખ હોય છે. આ સિવાય કેટલાક લોકો જૂના સિક્કા અને જૂની નોટો મેળવવા માટે કેટલા પૈસા ચૂકવવા તૈયાર છે.

દેશમાં કોરોનાની બીજી લહેરે ભારે તબાહી મચાવી છે. આ સ્થિતિમાં મોટા ભાગે લોકો બચત અને પૈસાની આવક પર કેવી રીતે થાય તેના પર મુખ્ય ધ્યાન રાખતા હોય છે. ત્યારે શું તમે કોરોનાકાળમાં પણ લાખો રૂપિયા કમાવવા માગો છો. તો આ લેખ તમને ખુબ કામ આવી શકે છે. આવો જાણીએ સમગ્ર માહિતી.દેશમાં ભલે કોરોનાના કેસમાં ઘટાડો નોંધાયો,

પરંતુ ખતરો સંપૂર્ણ રીતે ટળ્યો નથી. કોરોના મહામારીએ અર્થતંત્ર અને આજીવિકા પર ભારે અસર છોડી છે. જો કે તમે ઘરે બેઠા ઓનલાઈન કમાણી કરી શકો છો. મની ટીપ પર અમે તમને જણાવીશું કે ઘરની બહાર નીકળ્યા વગર તમે 5 લાખ રૂપિયા કેવી રીતે કમાવી શકાય છે. પૈસા કમાવવાની પ્રક્રિયામાં કોઈ યુક્તિ શામેલ નથી. તમારે ફક્ત પ્રક્રિયાને અનુસરવાની જરૂર છે.

જો તમારી પાસે પણ 2 રૂપિયાનો આ સિક્કો છે તો આ સિક્કો તમને અમીર બનાવી શકે છે. ખરેખર, 2 રૂપિયાનો આ સિક્કો તમને કરોડપતિ બનાવી શકે છે. આ સિક્કાને બદલે, તમે ભારતીય ચલણમાં 5 લાખ રૂપિયા સુધીની કમાણી કરી શકો છો. ખરેખર, આજના સમયમાં એન્ટિક સિક્કાઓની ઘણી માગ છે.

આ સિક્કા વેચવા માટે, તમારે સંબંધિત વેબસાઇટ પર તમારું એકાઉન્ટ બનાવવું પડશે. આ પછી સિક્કાની તસવીર અને વર્ણન અપલોડ કરવાનું રહેશે. બિડર્સ તેના માટે બિડ કરશે. આ દિવસોમાં 1 રૂપિયાના સિક્કા, 2 રૂપિયાના સિક્કા અને વૈષ્ણોદેવીના સિક્કાની ખૂબ માગ છે. જો તમે ઇચ્છો તો તમે સોદાબાજી પણ કરી શકો છો.

2 રૂપિયાનો સિક્કો બનાવી શકે છે લખપતિજો તમારી પાસે 2 રૂપિયાનો આ સિક્કો છે તો તમે 5 લાખ રૂપિયા સુધીની કમાણી પણ કરી શકો છો. પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે, આ સિક્કો 1994, 1995, 1997 અથવા 2000 શ્રેણીનો હોવો જોઈએ.

દેશમાં કોરોનાની બીજી લહેરે ભારે તબાહી મચાવી છે. આ સ્થિતિમાં મોટા ભાગે લોકો બચત અને પૈસાની આવક પર કેવી રીતે થાય તેના પર મુખ્ય ધ્યાન રાખતા હોય છે. ત્યારે શું તમે કોરોનાકાળમાં પણ લાખો રૂપિયા કમાવવા માગો છો. તો આ લેખ તમને ખુબ કામ આવી શકે છે.

દેશમાં કોરોનાની બીજી લહેરે ભારે તબાહી મચાવી છે. આ સ્થિતિમાં મોટા ભાગે લોકો બચત અને પૈસાની આવક પર કેવી રીતે થાય તેના પર મુખ્ય ધ્યાન રાખતા હોય છે. ત્યારે શું તમે કોરોનાકાળમાં પણ લાખો રૂપિયા કમાવવા માગો છો. તો આ લેખ તમને ખુબ કામ આવી શકે છે. આવો જાણીએ સમગ્ર માહિતી.

દેશમાં ભલે કોરોનાના કેસમાં ઘટાડો નોંધાયો, પરંતુ ખતરો સંપૂર્ણ રીતે ટળ્યો નથી. કોરોના મહામારીએ અર્થતંત્ર અને આજીવિકા પર ભારે અસર છોડી છે. જો કે તમે ઘરે બેઠા ઓનલાઈન કમાણી કરી શકો છો. મની ટીપ પર અમે તમને જણાવીશું કે ઘરની બહાર નીકળ્યા વગર તમે 5 લાખ રૂપિયા કેવી રીતે કમાવી શકાય છે. પૈસા કમાવવાની પ્રક્રિયામાં કોઈ યુક્તિ શામેલ નથી. તમારે ફક્ત પ્રક્રિયાને અનુસરવાની જરૂર છે.

આપણામાંથી અનેક લોકોને પ્રાચીન અને દુર્લભ સિક્કા, નોટ અને ચલણી નોટ એકત્રિત કરવાની ટેવ હોય છે. જો આ આદત તમને હોય તો તમે પણ લખપતી બની શકો છો. અને 5 લાખ રૂપિયા સુધી કમાણી કરી શકો છો. આ માટે એક સરળ પ્રક્રિયા અનુસરવી પડશે. 5 લાખ રૂપિયા કમાવવા માટે તમારી પાસે બે રૂપિયાનો જૂનો સિક્કો હોવો જરૂરી છે. આ 2 રૂપિયાનો સિક્કો ભારતનો હોવો જરૂરી છે. આ સિક્કો 1994, 1995, 1997 અને 2000ની વર્ષનો હોવો જરૂરી છે. જો તમારા કલેક્શનમાં આ સિક્કો છે, તો તમે પણ 5 લાખ રૂપિયાની કમાણી કરી શકો છો.

આ માટે તમારે www.quikr.com નામના પોર્ટલની મુલાકાત લેવી પડશે. આ પોર્ટલ 2 રૂપિયાના જૂના સિક્કાને 5 લાખ રૂપિયામાં વેચે છે. આ માટે તમારે પ્રાચીન અથવા જૂના સિક્કાનો પર્ફેક્ટ, ક્લિયર ફોટો પાડવો પડશે અને તે ફોટાને વેબસાઈટમાં અપલોડ કરવો પડશે. તમારે સિક્કાની સમગ્ર માહિતી અને ડિસ્ક્રીપશન ઉમેરવું પડશે.

આ સિવાય તમારે ઘરનું એડ્રેસ, મોબાઈલ નંબર અને ઈમેલ એડ્રેસ સહિતની માહિતી આપવી પડશે. સમગ્ર માહિતી આપ્યા બાદ વેબસાઈટ તમારો મોબાઈલ નંબર વેરિફાઈ કરશે. વેરિફાઈ થયા બાદ તમારી પ્રોફાઈલ બની જશે. આ પ્રોફાઈલને ખરીદદારો વેબસાઈટ પર નિહાળી શકશે અને સંપર્ક પણ કરી શકશે. તમે વેબસાઈટ પર ખરીદદાર સાથે તોલમાપ કરી શકો છો.

આપણામાંથી અનેક લોકોને પ્રાચીન અને દુર્લભ સિક્કા, નોટ અને ચલણી નોટ એકત્રિત કરવાની ટેવ હોય છે. જો આ આદત તમને હોય તો તમે પણ લખપતી બની શકો છો. અને 5 લાખ રૂપિયા સુધી કમાણી કરી શકો છો. આ માટે એક સરળ પ્રક્રિયા અનુસરવી પડશે. 5 લાખ રૂપિયા કમાવવા માટે તમારી પાસે બે રૂપિયાનો જૂનો સિક્કો હોવો જરૂરી છે. આ 2 રૂપિયાનો સિક્કો ભારતનો હોવો જરૂરી છે. આ સિક્કો 1994, 1995, 1997 અને 2000ની વર્ષનો હોવો જરૂરી છે. જો તમારા કલેક્શનમાં આ સિક્કો છે, તો તમે પણ 5 લાખ રૂપિયાની કમાણી કરી શકો છો.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *