સુરતમાં પત્ની અન્ય વ્યક્તિ સાથે મનાવતી હતી રંગરેલીયા ત્યાં પતિ આવી ગયો વીડિયો ઉતારીને પછી થયું એવુકે જાણીને તમારું લોહી ઉકળી જશે

જ્યારે પતિ-પત્નીના સંબંધ વચ્ચે ‘વો’ નામની વ્યક્તિ દાખલ થાય છે. કોઈને ખબર નથી આવો જ એક કિસ્સો તાજનાગરી આગ્રાથી સામે આવ્યો છે. શહેરના તાજગંજ વિસ્તારમાં આવેલી એક હોટલમાં આશિક સાથે રંગરેલીયા કરતી વખતે પતિએ પત્નીને રંગે હાથે પકડી.

તેના પતિને જોતા જ પ્રેમી નવ કે અગિયાર થઈ ગયો પરંતુ પત્ની એકસરખી રહી. પતિએ તેના પ્રેમી સાથે જે ગુસ્સો જોયો તે તેના પર ગુસ્સે થયો અને હોટેલમાં જ પત્નીને ચપ્પલ વડે મારી.

પતિનો મિત્ર પત્નીનો પ્રેમી બની ગયોકોઈએ હોટેલમાં આ ભવ્યતાનો વીડિયો બનાવ્યો અને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો. આ ઘટના બે દિવસ જુની હોવાનું જણાવાયું છે. પરંતુ ગુરુવારે વીડિયો સામે આવતાની સાથે જ હંગામો મચી ગયો હતો. પતિએ પત્નીના મોં પર ઘણી વખત ચપ્પલ વડે માર માર્યો હતો.

હાલમાં તાજગંજ પોલીસ મહિલાનો સંપર્ક કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. તે જ સમયે, એવો પણ આરોપ છે કે મહિલા જેની સાથે હોટલમાં જેની સાથે રંગરેલીયા કરી રહી છે તે પતિનો મિત્ર નથી.

પતિએ હોટલમાં દરોડો પાડ્યો હતોપ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, મહિલા તાજગંજ વિસ્તારના હોટલ અંબિકા પેલેસમાં પતિના મિત્ર સાથે મંગળવારે હોટલમાં આવી હતી, તે એક જ વિસ્તારના એક ગામનો રહેવાસી હોવાનું જણાવી બંનેએ તેમની આઈડી બતાવી નહોતી પરંતુ કલાકો પ્રમાણે રૂમ લીધો હતો.

મહિલાના પતિએ ઘણા સમયથી તેની ઉપર શંકા કરી હતી પરંતુ પુરાવાના અભાવે તે મૌન બેઠી હતી. જે દિવસે મહિલા આશિક સાથે હોટલમાં પહોંચી, પતિ પણ પાછળની બાજુએ ગયો.

ઓરડામાં પ્રવેશ્યા પછી તરત જ દરવાજા પર પટકાયો હતો અને આશીકે દરવાજો ખોલતાંની સાથે જ તેને આઘાત લાગ્યો હતો. તકનો લાભ ઉઠાવતા તેણે ભાગી જવું અને ડાબી બાજુએ જવાનું યોગ્ય માન્યું. તે જ સમયે, પતિ ઓરડામાં પ્રવેશીને પહેલા પત્નીની સાથે દુર્વ્યવહાર કર્યો અને આ રીતે, અન્ય સાસરિયાઓ પણ પહોંચી ગયા.

પત્ની પર ચપ્પલહોટલમાં રકઝક થયાના સમાચાર સાંભળીને જ સ્ટાફ ત્યાં પહોંચ્યો અને બધાને બહાર જવા કહ્યું, પતિ ગુસ્સે થઈ ગયો. તેણે તેની પત્નીને ચપ્પલ વડે ખૂબ જ નિર્દયતાથી માર્યો. વિડિઓ બનાવવા માટે પણ કહ્યું. પરંતુ પતિ સિવાય ત્યાં હાજર એક કર્મચારીએ વીડિયો પણ બનાવ્યો હતો. હુમલો કર્યા પછી મામલો પોલીસ સ્ટેશનમાં ગયો હતો

અને બસાઈ ચોકી પર પોલીસે મહિલાના મામાને ફોન કર્યો હતો અને બંને પક્ષે સમાધાન કરી લીધું હતું. હાલમાં મહિલાએ તેના પતિ સામે કોઈ ફરિયાદ આપવાનો ઇનકાર કરી દીધો છે. પોલીસનું કહેવું છે કે, મહિલા જો કહેશે તો જ પતિ વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *