સુરતમાં સસરાએ પુત્રવધુ એકલા જોઈને વહુના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર હાથ નાખ્યો વિડિયો ઉતારીને બેલ્કમેલ કરી ને શારીરિક સુખ માણ્યું પછી થયું તે જાણી ચોંકી જશો જોવો વીડિયો

વારંવાર મળે અને સાથે હરેફરે, રમે એટલે ઘનિષ્ટતા વધી જાય! સમાજમાં આવાં સંબંધી છોકરા-છોકરીઓ વચ્ચે અનૈતિક સંબંધોના બનાવો બનતા જ હોય છે. નજીકનાં પરિણીત કે અપરિણીત સગાંસંબંધી-કૌટુંબિક સ્ત્રી-પુરુષો વચ્ચે આવા સંબંધો ઘણી વાર બહાર પણ આવતા હોય છે, પરંતુ મોટાભાગના ક્યારેય જાણમાં આવતા નથી હોતા. બંને પક્ષો રાજી હોય અથવા ખરાબ વાતાવરણ હોય કે પછી કૌટુંબિક સંબંધો વણસે એમ જણાતા તે છુપાવવા પડતા હોય છે.

આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને મોટા પ્રમાણમાં આવા કિસ્સા બનવા લાગ્યા છે દિવસે દિવસે આવા કિસ્સા વધવા લાગ્યા છે અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે જેવા કિસ્સાઓ મોટા પ્રમાણમાં વધવા લાગ્યા છે અને તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવેમને ત્યારે કોઈ ખ્યાલ જ ન હતો કે હું પોતે પણ એક સમસ્યામાં જ ગૂંચવાઈ જઈશ.

મારી સમસ્યા એવી છે કે મને મારી દૂરની માસીની પુત્રી સંજના સાથે બચપણથી જ મૈત્રી છે અને બંને એકબીજાને ખૂબ જ ચાહવા માંડયાં છીએ, પરંતુ નજીકના સંબંધી હોવાથી અમારા લગ્ન ન થઈ શકે એવું બધા કહેતા હોય છે. મેં સંજનાને આ વાત કહેતાં એ ખુબજ રડવા માંડી હતી અને કોઈ પણ સંજોગોમાં મારી સાથે જ લગ્ન કરવા માંગે છે, તો હવે મને ખબર નથી પડતી કે મારે શું કરવું જોઈએ મને યોગ્ય માર્ગદર્શન આપવા વિનંતી.

અહીંયા પણ એક એવો જ કિસ્સો બન્યો છે જેના વિશે હું આજે તમને વાત કરવા જઇ રહ્યો છે તેમજ આ કિસ્સો જાણીને તમારા પણ રુવાટાં ઉભા થઇ જશે હાલમાં જ એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આજે હું તમને જણાવવાનો છું. તારો પત્ર ખૂબજ વ્યવસ્થિત છે. તેં સમસ્યા અહીં ટૂ ધી પોઈન્ટ રજૂ કરી છે. તેં શરૂઆત માં જણાવ્યા મુજબ તેં તારા મિત્રની સમસ્યા હલ કરાવવા તેને આ કોલમ વાંચવાની સલાહ આપી એ બદલ ખુબ આભાર! એ સાથે તું પોતે જ વિચિત્ર સમસ્યામાં અટવાય ગયો છે, એટલે તેં માર્ગદર્શન માંગ્યું છે, તો તે અવશ્ય મળશે.

એટલે શું યોગ્ય અને શું અયોગ્ય એ સવાલ જ રહેતો નથી. અને આમ છતાં સમાજમાં નૈતિકતા રહે તે ખાતર પણ નજીકના સંબંધીઓ અને ખાસ કરીને ભાઈ-બહેન વચ્ચે આવા ખરાબ સંબંધો માન્ય નથી હોતા. પાપ ગણાય છે. નજીકના સંબંધોને પવિત્ર ગણવામાં આવે છે, પરંતુ કૌટુંબિક સંબંધી સ્ત્રી-પુરુષો વચ્ચે આવા સંબંધો તો ચાલતા જ હોય છે.

ડૉક્ટર પાસે તેની પોતાની કલા છે. જ્યારે પદ્મ દિવાએ તેના નવા દર્દીને મળ્યા, ત્યારે તેને કોઈ હોટલ રૂમમાં કોઈ ઑફિસ અથવા ઘણો સમય મળ્યો નહીં. જેમાં તે અને તેના ક્લાયન્ટ અથવા દર્દી કપડાં વિના છે. હવે તારી સમસ્યા થોડી અટપટી તો છે જ. અને સગાં સંબંધીઓમાં છોકરા-છોકરીઓ વચ્ચે બચપણથી જ મૈત્રી કેળવાવી સ્વાભાવિક વાત છે.

નજીકના એક ગોત્રનાં સ્ત્રી-પુરુષ વચ્ચે શારી રિક સંબંધો વૈજ્ઞાનિક કારણસર પણ માન્ય નથી તેથી સંતાનો ખોડખાંપણવાળાં, મંદબુદ્ધિનાં તેમજ રોગિષ્ઠ જ જન્મતાં હોય છે. આમ છતાં પણ કેટલાક સમાજમાં નજીકનાં સંબંધી ભાઈ-બહેનો ફોઈ- મામા- માસીનાં બાળકો વચ્ચે લગ્નો થતાં જ હોય છે.

તેમાં મસાજ અથવા અન્ય ક્રિયાઓ પણ એકબીજા સાથે હોય છે. તેમ છતાંફી બે વચ્ચેના શારીરિક સંબંધ પણ સેટ કરવામાં આવે છે. મીટિંગના અંતે, ક્લાયંટ તેની સેવાઓ લેવા માટે પદ્મ લેવાની જગ્યાએ ફી ચૂકવે છે. અને તે બંને તેમના માર્ગ પર જાય છે.અને કેટલીક સગીર યુવતીઓને ઘરના જ પુરુષો દુષ કર્મો આચરી સગરભા બનાવવાની ઘટનાઓ પણ બનતી રહેતી હોય છે.

પદ્મ વેશ્યા, પરંતુ મનોચિકિત્સક: પદ્મ જૂના વ્યવસાયમાં છે, તો પછી તમે ખોટા છો. પદ્મ એક વેશ્યા નથી. તેના બદલે તે એક પ્રશિક્ષિત મનોચિકિત્સક છે. તે પુરુષો માટે બીજી મહિલા તરીકે કામ કરે છે જે વિવિધ પ્રકારની જાતીય સમસ્યાઓ સાથે સંઘર્ષ કરે છે અને બદનામી પણ થાય છે. સમાજ આવા સંબંધો પર થથૂ કરતો હોય છે.

અથવા જે લોકોએ સામાન્ય જાતીય જોડાણોને સ્થાપિત કરવાની તેમની ક્ષમતા ગુમાવી દીધી છે. શારીરિક સંબંધની દુર્ઘટનાનો ઉપચાર: પદ્મ કહે છે કે તેમનું કાર્ય દુષ્ટતાના ભોગ બનેલા લોકોની સારવાર કરે છે.અને અગાઉ પ્રાચીન સમયમાં તો કબીલા પ્રથાઓ પ્રચલિત હતી અને પોતાના જ કબીલાનાં સંતાનો વચ્ચે જ લગ્નો થતાં હતાં. જેમાં નજીકના કે પરિવારનાં જ સંતાનોનો સમાવેશ થતો હતો. હવે આપણે એક બાબત નોંધવી રહી કે નીતિ-નિયમો, રીત-રિવાજો, પ્રથાઓ વગેરે જે તે સમયે સંજોગોને આધીન બનાવાયા હોય છે. અગાઉ સમય હતો

પદ્મ કહે છે કે આપણે આજે એક ખુલ્લા સમાજમાં જીવી રહ્યા છીએ, પરંતુ જેઓ જાતીય સમસ્યાઓથી પીડાય છે તેઓ તેમની સમસ્યાઓ સાથે વાત કરવા માટે વિશ્વાસ ધરાવતા નથી, પણ તેમના સાથીથી પણ નહીં. આ જાતીય સંસ્કારની જરૂર છે કે સ્ત્રીઓ મોં-માથા સહિત આખું શરીર ઢાંકીને રાખતી હતી. જ્યારે હવે ખુલ્લેઆમ અંગપ્રદર્શન પણ કરે તો કોઈ રોકતું-ટોકતું નથી હોતું. તારી સમસ્યાનો ઉકેલ આમ તો સીધો સાદો છે કે તમે બંને રાજી હો તો કોઈ વાંધો નથી હોતો. સામાજિક બંધન પણ જણાતું નથી. આમ છતાં બંનેએ પોતાનાં માતા-પિતા સમક્ષ આ બાબત જણાવીને આગળ વધવું યોગ્ય રહેશે.

ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે સુરત પૈસાદાર નબીરાઓને શરીરસુખ માણવાના બહાને બોલાવી તેમને બળાત્કારના કેસમાં ફીટ કરી દેવાની ધમકી આપીને પૈસા પડાવતી ગેંગનો પોલીસ પર્દાફાશ કર્યો છે.અને શક્ય છે કે તેઓ દૂરનો સંબંધ હોવાથી કોઈ વાંધો નહીં જ લે. અને આમ છતાં તેઓ તે અંગે ગંભીર બની ના પાડે છે તો તમારે બંનેએ અંતિમ પગલું ન ભરવું. આવેશમાં કંઈ જ ન કરવું જોઈએ. તમારે માત્ર ખૂબ જ શાંતિપૂર્વક કહેવું કે લગ્ન તો અમે એકબીજા સાથે જ કરીશું. સમાજને માન્ય ન હોય તો નહીં પરણીએ. તમારા આ નિર્ણયથી તેઓ કૂણાં પડશે.

ગત જાન્યુઆરી માસમાં કામરેજ ખાતે નોંધાયેલા હની ટ્રેપના ગુનાનો ભેદ પોલીસે ઉકેલી નાંખ્યો છે. પોલીસે 2 મહિલા અને ત્રણ યુવકોની ધરપકડ કરી છે. જોકે, હજુ એક સગીરા પોલીસ પકડથી દુર છે.આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, ગત મહિનામાં ફોન પર યુવકનો સંપર્ક કરી તેને ખેતરના એક ઓરડામાં લઈ જવાયો હતો.અને બાકી ઉચ્ચ ભદ્ર સમાજમાં પણ સગાં ભાઈ-બહેનના મેરેજના કિસ્સા બન્યા જ છે.

તમારો કિસ્સો તો એવો છે જ નહીં, એટલે અપરાધભાવ તો જરાપણ રાખતાં જ નહીં. આ ઉપરાંત એક બાબત વિચારવી ખુબ જરૂરી છે. તમે બંને સાથે બેસીને શાંતિથી આ બાબત વિચારો. તમારા બંને વચ્ચે માત્ર મૈત્રી એ આકર્ષણ તો નથી થયુ ને? બીજું એ કે તેં ક્યાંય તમારા બંને વચ્ચે શરીર સુખ માણ્યું હોવાનો ઉલ્લેખ નથી કર્યો એટલે તમારા બંને વચ્ચે આ મુદ્દો લગ્ન માટે મજબૂર નથી કરતો.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.અજમેરમાં ખેતરમાં લઇ ને સ્ત્રી જોડે ક્યુ ગેરવર્તન કર્યું અને તેની જિંદગી કેવી રીતે બચાવી તો ચાલો વાહલા મિત્રો જાણીએએટલે તમે બંને ધારો તો અલગ રહી શકો છો. લગ્ન ન કરો તો પણ રહી શકશો. તો પછી સમાજ અને પરિવારનો વિચાર કરીને લગ્ન કરવાનો ઈરાદો પડતો મૂકો તો તમે બંને આ બાબત વિચારીને લગ્ન નથી કરવાં એવા નિર્ણય સાથે થોડો સમય વ્યતીત કરો અને તમને એવુ લાગે કે બંને માટે સાથે રહેવું અનિવાર્ય નથી તો તમે તે દિશામાં આગળ વધી શકો છો.

પીડિતાના કહેવા મુજબ રામગંજ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના ટીપુ સુલતાન તેને મિત્રો સાથે બળજબરીથી ખેતરોમાં લઇ ગયો હતો અને તેની સાથે ખોટી વર્તન કરવામાં આવ્યું હતું લાંબો સમય ન મળવાથી પણ આકર્ષણ ઓછું થઈ જઈ શકે છે. એ પછી તમે બીજાં પાત્રો વિશે પણ વિચારો છો. સંજના લગ્ન કરવા જીદ કરીને રડતી હોય તો તે પણ સમય જતા સમજી જશે.

એક વાર જીદ પકડીને પછી બહુ પ્રેમ છે એટલે લગ્ન કરવાં જ જોઈએ એવું વિચારવું યોગ્ય નથી હોતું. તમને બંનેને એવું લાગે કે લગ્ન કરશો તો જ સુખી થશો અને લગ્ન નહીં કરો તો જીવન બરબાદ થઈ જશે તો તમે લગ્ન જ કરી જ લેજો. હા, તે સામે વાંધો લેવાય તો અગાઉ જણાવ્યા મુજબ જ આગળ વધજો. તો તમે સફળ થઈ શકશો

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *