સુરતમાં ધર્મગુરુએ સત્સંગના બહાને યુવતીને બોલાવી, રાત્રે પ્રસાદીનું દૂધ પીતાં જ યુવતી સાથે શારીરિક સબંધ બાંધ્યા વિડિયો ઉતારીને યુવતી સાથે કરું એવુકે…

પંજાબની એક મહિલાને સત્સંગ કરવાના બહાને હરિયાણાના સોનેપત જિલ્લાના કુંડલી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં લાવવામાં આવ્યા બાદ તેના પર મામલો સામે આવ્યો છે. આ કેસ આઠ વર્ષ પહેલાનો છે. મહિલાએ હવે પોલીસમાં ફરિયાદ કરીને આરોપી ધર્મગુરુ વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો છે.

આવા કિસ્સા ઘણીવાર આપણે સાંભળી ચુક્યા છે અને તેવો જ બીજો કિસ્સો તમને જણાવીશું કે પોતાની જ પત્ની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા માટે બળજબરી કરતાં અને અન્ય સાથે હોવાની શંકાથી પત્નીને પરેશાન કરતાં પતિથી છૂટાછેડા મેળવવા માટે પત્નીએ કોર્ટમાં અરજી કરી હતી અને જણાવવામા આવ્યું

ક્યારની છે ઘટનાપંજાબની મહિલાનો આરોપ છે કે તેનો પરિવાર પંજાબના એક ધર્મગુરુની ખૂબ નજીક હતો. તેઓ તેની સાથે પિતાની જેમ વર્તન કરતો હતો. પીડિતાએ જણાવ્યું કે વર્ષ 2014માં સત્સંગના બહાને ધર્મગુરૂ તેને કુંડલીમાં બિલ્ડરના ફ્લેટમાં લઈ ગયો હતો,

જ્યાં તેની સાથે અન્ય એક મહિલા પણ હતી. ફ્લેટમાં સાંજ સુધી સત્સંગ યોજાયો હતો, જેમાં સોનીપતથી પણ સાધકો આવી રહ્યા હતા. વારંવાર શંકા કરતો હોઇ પત્ની પતિથી ત્રસ્ત થઈ ગઈ હતી અને માટે પત્ની તેના પર ખૂબ ક્રોધિત હતી અને તે તેની સાથે બિલકુલ સમય વીતાવવા ન માગતી હતી.

સત્સંગ પૂરો થતાં પ્રસાદીમાં આપવામાં આવ્યું દૂધજ્યારે સત્સંગ પૂરો થયો ત્યારે તેમને કહેવામાં આવ્યું કે તેઓ હવે સત્સંગ માટે ઈન્દોર જશે. સાંજે ભોજન કર્યા પછી તેને દૂધ આપવામાં આવ્યું. દૂધ પીને તે સૂઈ ગઈ. રાત્રે તેણે આંખ ખોલી તો ધર્મગુરુ તેના રૂમમાં તેની સાથે દુષ્કર્મ કરી રહ્યો હતો. એક મહિલા તેનો વીડિયો બનાવી રહી હતી.

બાદમાં તેના સોનાના દાગીના છીનવી લીધા હતા.પણ આ વાત પર આગળ વળતા એવું કહેવાય છે કે આ અંગેની વિગતો એવી છે કે મહારાષ્ટ્રની આ નિમિશા (નામ બદલ્યું છે) ના ત્રણ વર્ષ પહેલા વડોદરામાં મેડિકલ સ્ટોરમાં હેલ્પર તરીકે કામ કરતાં ભાવિન (નામ બદલ્યું છે) ની સાથે લગ્ન થયા હતા અને બંને એકબીજાને પસંદ કરતાં હતાં પણ કહેવાય છે

જ્યારે તેણીએ વિરોધ કર્યો તો તેણીને જાનથી મારી નાખવાની અને વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપવામાં આવી હતી, જેનાથી તે ડરી ગઈ હતી. બાદમાં તેમને ઈન્દોર સત્સંગમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા. જે બાદ તે માનસિક રીતે પરેશાન થવા લાગી હતી.

જે બાદ તેને ખબર પડી કે ધર્મગુરુએ બીજી ઘણી સ્ત્રીઓ સાથે આવું ઘૃણાસ્પદ કામ કર્યું છે, તો તેને પણ હિંમત આવી. તેણે કુંડલી પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. પીડિતાના નિવેદન પર પોલીસે ગુરુ અને એક મહિલા વિરુદ્ધ કેસ નોંધ્યો છે.

જણાવવામાં આવ્યું છે કે અભયમની હેલ્પલાઇનની ટીમે નિમિશા અને તેના પતિનું કાઉન્સેલિંગ કરતાં ચોંકાવનારી વિગતો સામે આવી હતી પણ આ વાત જાણીને તમને પણ નવાઈ લાગશે અને પતિની હાજરીમાં કાઉન્સેલર સાથે વાત કરવામાં અચકાતી નિમિશાને અંગત પૂછપરછ કરતાં તેણે જણાવ્યું હતું કે છેલ્લા ત્રણ મહિનાથી તેનો પતિ પરાણે ધે છે અને તેની પત્નિ નિમિશા પર તે અવાર નવાર શક કરે છે અને તેની પત્નિને તે ગમે તે રીતે ખોટી પાડે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *