આજે ગુરુવારે માં મોગલ આ રાશિઓ માટે રહેશે ખૂબ ફળદાયી કરો આ કામ અને ધંધા રોજગાર મા ઊઘડી જશે તમારા ભાગ્ય…તમારું રાશિફળ જય માં મોગલ

મેષ : નોંધપાત્ર દેખાવ કરશે. સંસ્કારો પરંપરાઓનું પાલન કરશે. જીવનધોરણ ઊંચું રાખશે. વ્યક્તિત્વમાં નમ્રતા રહેશે. વ્યવહારમાં મધુરતા જળવાઈ રહેશે. અંગત વિષયોમાં રસ વધશે. ઈનોવેશન પર ભાર મૂકવામાં આવશે. યાદશક્તિને બળ મળશે. ચાલો સૌથી વધુ બનાવીએ. બજેટમાંથી રોકાણ કરો. દેખાડો કરવાનું ટાળો.

વૃષભ : મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ઉતાવળ ટાળો. નીતિ નિયમો પર ભાર વધારશે. આર્થિક કાર્યોમાં સાવધાની રાખશો. આવકની સરખામણીમાં ખર્ચમાં વધારો થશે. દૂરના દેશોના અફેર્સ કરવામાં આવશે. ન્યાયિક બાબતોમાં શિથિલતા ટાળો. દાનમાં વધારો થશે. શો માટે પડશો નહીં. રોકાણ પર ભાર રહેશે. બજેટ પર નિયંત્રણ વધારો. વિરોધી પ્રવૃત્તિથી સાવધાન રહેવું.

મિથુન :ઈચ્છિત પરિણામોથી ઉત્સાહિત રહેશો. ઘરમાં શુભતાનો સંચાર વધશે. વિવિધ સ્ત્રોતોમાંથી આવકના સંકેત મળી રહ્યા છે. આર્થિક પ્રગતિ પર ફોકસ રહેશે. કાર્યસ્થળમાં વધુ સમય ફાળવશો. મિત્રોને પ્રાધાન્ય આપશે. મેનેજમેન્ટ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. પરિસ્થિતિઓ પર નિયંત્રણ વધશે. અનુશાસન સાથે કામ કરશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. સકારાત્મકતા વધશે.

કર્ક : નોંધપાત્ર કામગીરી જાળવી રાખશો. સરકારી કામકાજમાં ઝડપ આવશે. સંચાલકીય પ્રયાસો તેજ થશે. આર્થિક અને વ્યાપારી વિષયોમાં રસ વધશે. સરળ વાતચીત થશે. વ્યાવસાયિક વાટાઘાટો વધશે. બધા મદદ કરવા માયાળુ રહેશે. પૈતૃક કામ થશે. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. સર્વિસ સેક્ટરમાં સારું કામ કરશે. સંકલ્પ રાખશે

સિંહ : ચર્ચામાં મીટિંગ વધુ સારી રહેશે. ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશે. ઝડપથી આગળ વધશે. વ્યવસાયિક સંબંધો સુધરશે. ઉચ્ચ શિક્ષણ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. લક્ષ્ય પર ધ્યાન વધશે. લાંબા અંતરની યાત્રા શક્ય છે. અટકેલા કામમાં ઝડપ આવશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ ઝડપથી દૂર થશે. ભાગ્યનો વિજય થશે. માવજતમાં સફળતા મળશે.

કન્યા : કાર્યમાં સક્રિય રહેશો. વાણી વ્યવહારમાં મધુરતા રહેશે. દરેકનું સન્માન કરશે. આકસ્મિક લાભ શક્ય છે. પરિવારમાં શુભ કાર્ય થશે. તમારા પ્રિયજનો સાથે વિશ્વાસ રાખો. નીતિ નિયમોનું ઉલ્લંઘન કરવાનું ટાળો. સિસ્ટમમાં વિશ્વાસ કેળવો. નમ્રતાથી કામ કરશે. રૂટિન ઠીક કરશે. સંવાદ પર ભાર મૂકવો.

તુલા : ધ્યેય પ્રત્યે જાગૃતિ વધશે. દાંપત્યજીવનમાં સરળતા વધશે. ભાગીદારીની સમજ વધશે. સ્થિરતા મજબૂત થશે. બધાને સાથે રાખીને આગળ વધીશું. નેતૃત્વ ક્ષમતા વધશે. સમકક્ષ ભાગીદારો હશે. જમીન મકાનના કામો થશે. વ્યાવસાયિકતા હશે. સહકર્મીઓ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. ટીમ સ્પિરિટ વધશે. સાત્વિક રહેશે.

વૃશ્ચિક : વ્યાવસાયિક ચર્ચાઓને મહત્વ આપશો. ખંત અને સાતત્ય જાળવી રાખશે. વિપક્ષ સક્રિયતા બતાવશે. અવરોધો કામ પર અસર કરી શકે છે. લાલચ ટાળો. બજેટ પર જાઓ. બેદરકારી પર અંકુશ આવશે. ક્રેડિટ લેવડદેવડ ન કરો. નિયમો અને શિસ્તમાં વધારો. ગુંડાઓથી સાવધ રહો. કર્બ ખર્ચ. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સાવધાન રહો.

ધનુ : મિત્રોને મળવાની તક મળશે. પ્રિયજનો સાથે ખુશીઓ વહેંચશે. નફાની ટકાવારી ઊંચી રહેશે. આધુનિક વિષયોમાં રુચિ રહેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. રૂટિન ઠીક કરશે. વ્યાવસાયિકો તરફથી સહયોગ મળશે. મેનેજમેન્ટમાં રસ રહેશે. સિસ્ટમને મજબૂત રાખશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમે વધુ સારા રહેશો. જરૂરી કામમાં તત્પરતા બતાવશે.

મકર : વડીલોની વાત સાંભળો. મકાન વાહન પ્રાપ્ત થશે. ભાવુક થવાનું ટાળો. કરિયર બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. નફો સારો રહેશે. મોટું વિચારશે. જવાબદારીઓની સંગતમાં વધારો થશે. સિદ્ધિઓમાં સુધારો થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે તાલમેલ વધશે. મેનેજમેન્ટ બાજુ સહકારી રહેશે. ટ્રાન્સફર શક્ય છે. પરિવાર સાથે સુમેળ વધશે.

કુંભ : સંબંધોનો લાભ લેશે. સક્રિયતા લાવશે. ધ્યેય સિદ્ધ કરશે. સંપર્ક વધશે. બંધુત્વની ભાવના વધશે. ભાઈ-બહેનને સમય આપશો. ચર્ચામાં સામેલ થશે. કામકાજની યાત્રા થઈ શકે છે. સંવાદ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. આળસ છોડી દો. અર્થહીન ચર્ચાઓ ટાળો. સામાજિક સક્રિયતા જાળવી રાખશે. તમને અનુભવનો લાભ મળશે.

મીન : પરિવારમાં ખુશીઓ રહેશે. પરંપરા સંસ્કૃતિને પ્રોત્સાહન આપશે. પૈતૃક કાર્યોને આગળ ધપાવશો. સારા મહેમાન અને યજમાન બની રહેશે. તમને કુલ પરિવારનો સહયોગ મળશે. આનંદ અને આનંદમાં વધારો થશે. પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો થશે. પરિવારના સભ્યોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. સુખ-સંપત્તિમાં વધારો થશે. ઝડપી રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *