16સપ્ટેમ્બરથી 18સપ્ટેમ્બરચમકશે આ 3 રાશિઓનું ભાગ્ય, ધન આપનાર શુક્રની રહેશે વિશેષ કૃપા અટકેલા તમામ કાર્યો થશે પૂર્ણ જાણો એ ભાગ્યશાળી રાશિ વિષે.

મેષ : સંભવ છે કે આજે તમને તે પૂર્ણ કરવા માટે સમય કરતાં વધુ કામ મળશે.તેમ છતાં, તમારે ચિંતા ન કરવી જોઈએ, પ્રાથમિકતાઓ સેટ કરવાથી ઘણી મદદ મળશે.જો તમારા ઉપરી અધિકારીઓ આજે મદદરૂપ જણાય છે, તો કેટલાક સમયથી તમને પરેશાન કરી રહેલા કોઈપણ મુદ્દાઓને ઉકેલવામાં મદદ કરવાની તેમની ઈચ્છાનો લાભ લો.જ્યારે તમને કોઈ વ્યાવસાયિક સમસ્યામાં મદદની જરૂર હોય, ત્યારે કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લો.

વૃષભ : કેટલીકવાર જીવન તમને વળાંક ફેંકી દે છે અને તમે તમારી જાતને સહ-કર્મચારી સાથેની દલીલની વચ્ચે જોશો જ્યારે તેની કોઈ જરૂર નથી.જો કે જો તમે તમારું સંયમ જાળવી શકો છો, તો તમે સારું થઈ જશો.ભલે તમે સાચા હો અને બીજી વ્યક્તિ ખોટી હોય, તો પણ એ જાણવું અગત્યનું છે કે ક્યારે બોલવાનું બંધ કરવું અને છેલ્લો શબ્દ બોલવાનો આગ્રહ ન રાખવો.તણાવ વધવા દેવાને બદલે ખુલીને વાત કરો.

મિથુન : કોઈ તમારાથી ખૂબ ઈર્ષ્યા કરે છે, પરંતુ તમારે તેનાથી દૂર રહેવું જોઈએ.તમારી આસપાસના ઘણા લોકો કદાચ તમારી તાજેતરની કારકિર્દી અને વ્યક્તિગત સફળતાઓથી નારાજ છે.સમજો કે ઈર્ષાળુ લોકો સામાન્ય રીતે ફક્ત તેમની પોતાની અપ્રિય લાગણીઓથી પીડાય છે અને ખરેખર તમને નુકસાન પહોંચાડવા માટે ત્યાં નથી.તમારે તેમને પ્રભાવિત કરવા માટે તમે કરી શકો તે તમામ વશીકરણનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ.

કર્ક : પ્રતિસ્પર્ધીઓ તમને બદનામ કરવાનો પ્રયાસ કરશે, તેથી તમારે તેમના પ્રયાસોને નિષ્ફળ બનાવવા જોઈએ.આજનો દિવસ તમારા કામમાં શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરવાનો છે અને તમારી પીઠ પાછળ તમને બદનામ કરવા માટે ષડયંત્ર રચી રહેલા કોઈપણ પર નજર રાખો.તમારા વરિષ્ઠ લોકો તમને કેવી રીતે જુએ છે અને તે મહત્વનું છે કે નહીં તેના પર ધ્યાન આપો.જ્યારે સમસ્યા જણાય ત્યારે તાત્કાલિક પગલાં લેવા જોઈએ.ચર્ચામાં તમારી નિરપેક્ષતા જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો.

સિંહ : નોકરીની સંભાવના મેળવવા માટે આ દિવસને જવા ન દો, તે તમને લાભ આપશે.પરિણામે તમે તમારા આત્મવિશ્વાસ અને કોઠાસૂઝનો સારો ઉપયોગ કરી શકશો.જેમ તમારા ભૂતકાળના અનુભવો તમને આજે તમે જ્યાં છો ત્યાં લઈ ગયા, તમારી આગામી નોકરી તમારી ભાવિ વ્યાવસાયિક પ્રગતિની ચાવી બની શકે છે.આ દરમિયાન તમારી વાટાઘાટોની ક્ષમતાઓને હરીફાઈથી અલગ કરવા માટે તમારી જાતને વધુ સારી બનાવો.

કન્યા : લડાઈમાં નમવાને બદલે, તમારી આસપાસના સકારાત્મકતાઓની પ્રશંસા કરવા માટે થોડો સમય કાઢો.હવે જ્યારે તમે તમારી જાતને માનસિક રીતે તૈયાર કરી લીધી છે, તો તમે તમારા તાત્કાલિક વર્કગ્રુપમાંના લોકોનો સંપર્ક કરી શકો છો જેમાં તમને સફળતા મેળવવા માટે જરૂરી છે.કેઝ્યુઅલ વાતચીત પણ તમારી કારકિર્દી પર નોંધપાત્ર અસર કરી શકે છે.જ્યારે યોગ્ય સમય હોય ત્યારે તમારા વિચારો અને લાગણીઓ વ્યક્ત કરવામાં અચકાશો નહીં.

તુલા : તમે જે લોકો સાથે કામ કરો છો અને તમે જે ધ્યેયો મેળવો છો તે તમારા જીવન પર ઊંડી અસર કરે છે.જો કે શક્ય છે કે આ ક્ષેત્રોમાં તમારા રોકાણના સ્તરમાં સુધારો કરવાની જરૂર પડી શકે છે.તમારી કારકિર્દી પર સકારાત્મક અસર પડે તેવી બાબતોને પ્રાથમિકતા આપો.તમારા મિત્રો સાથે નિખાલસતાથી વાતચીત કરો અને તેમના પર આધાર રાખો.

વૃશ્ચિક : તમે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં ઘણું પરિવર્તન લાવી શકો છો.એવી સારી તક છે કે તમારી કારકિર્દીની સફળતા તમારા વ્યાવસાયિક નેટવર્કની ઊંડાઈ અને પહોળાઈ પર નિર્ભર રહેશે.તમારા પ્રભાવ, સંપત્તિ અને ક્ષમતાઓમાં વિશ્વાસ રાખો, તેઓ તમારી કારકિર્દીની ગતિને નાટકીય રીતે બદલી નાખશે, પછી ભલે તમને તે ગમે કે ન ગમે.પડકાર એ છે કે તમારી મર્યાદાઓથી વાકેફ રહીને આશાવાદી માનસિકતા રાખવી.

ધનુ : તમારા વ્યાવસાયિક સંબંધો અને અન્ય લોકો પ્રત્યેની જવાબદારીઓની શક્તિ પર શંકા ન કરો.તમારી વર્તમાન નોકરી તમારા શિક્ષણ અથવા મુસાફરીને અનુસરવા માટે તમારી પાસે કેટલો સમય અને નાણાં ઉપલબ્ધ છે તેના પર અસર કરી શકે છે.જો તમે સાથે કામ કરતી વખતે તેમની પાસેથી ઘણું શીખો તો સહકાર્યકર માટે માર્ગદર્શક બનવાનું શક્ય છે.તમારી વ્યાવસાયિક જવાબદારીઓ પ્રત્યે જાગૃત રહો.

મકર : આજે તમારે આગળ વધતા પહેલા તમારી યોજનાઓમાં થોડો ફેરફાર કરવો પડશે.જો તમે તમારી કારકિર્દીમાં આગળ વધવા માંગતા હો, તો તમારે એવી વસ્તુઓ કરવાની રીતો વિશે વિચારવાની જરૂર છે જે ઓછી પરંપરાગત અને વધુ અનન્ય હોય.કાર્યસ્થળમાં તકરાર અને વચનોની ચર્ચા કરવામાં આવે છે, તે નક્કી કરવા માટે કે કયા સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે અને જે સુધારી શકાય છે

કુંભ : અહીં તમારી વ્યાવસાયિક નિરાશાઓ વ્યક્ત કરવાની તક છે.જો તમને કોઈ એવી વ્યક્તિની જરૂર હોય જે તમારી વાત સાંભળે અને થોડી સહાનુભૂતિ અને સમજણ આપે, તો ઘણા બધા લોકો મદદ કરવા તૈયાર છે.નિખાલસ બનવામાં અચકાશો નહીં.તમારી જાત સાથે અથવા કામ પર અન્ય લોકો સાથે કોઈપણ મુદ્દાઓનું સમાધાન કરવાનો આ સમય છે.તમારા અને તમારા સહકાર્યકરો વચ્ચે વધુ સહયોગને પ્રોત્સાહન આપવા માટે વ્યૂહરચના બનાવીને આ દિવસનો મહત્તમ લાભ લો.

મીન : ઈક કલાત્મક બનાવો જેને તમારા કામ સાથે કોઈ લેવાદેવા ન હોય.તમારા સર્જનાત્મક રસને વહેતા કરવા માટે ડ્રોઇંગ, પેઇન્ટિંગ અથવા ગાવામાં થોડો સમય પસાર કરો.તમને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવવા ઉપરાંત, આ પ્રેક્ટિસ પણ પ્રોત્સાહિત કરે છે.તમારી સર્જનાત્મક અને બિનપરંપરાગત પ્રકૃતિ બતાવવા માટે અચકાશો નહીં.તમારા આ ભાગને છુપાવવાની જરૂર નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *