આજે બુધવાર માં ખોડિયારમાં ની કૃપાથી આજ સાંજ સુધી આ રાશિઓને મળશે અઢળક ધનપ્રાપ્તિ જાણો તમારું નસીબ

મેષ : મન પ્રસન્ન રહેશે.માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે.વેપારમાં પરિવર્તનની તક મળી શકે છે.ધર્મમાં રુચિ રહેશે.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.સંતાનને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે.સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.તમે જીવવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવશો.

વૃષભ : વધુ પડતા ક્રોધથી બચો.પરિવારનો સહયોગ મળશે.નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો.કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે.કામ વધુ થશે.મન અશાંત રહી શકે છે.ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે.ધીરજની કમી રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં સુધારો થશે.બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન વધી શકે છે.આવકની સ્થિતિ યથાવત રહેશે.

મિથુન : માનસિક શાંતિ રહેશે.આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે.નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે.કામ વધુ થશે.આવકમાં પણ વધારો થશે.ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે.નોકરીના ઈન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે.વિદેશ જવાના યોગ બની રહ્યા છે.પરિવારમાં તણાવ થઈ શકે છે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.સારી સ્થિતિમાં રહો.મિત્રો સાથ આપશે.

કર્ક : આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે.અતિશય ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે.વેપારમાં વધારો થશે.તમે તમારા પિતા પાસેથી પૈસા મેળવી શકો છો.બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે.વેપારનો વિસ્તાર થશે.તમને મિત્રોનો સહયોગ પણ મળી શકે છે.આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે.માતા-પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે.નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.

સિંહ : ધીરજ રાખવાનો પ્રયાસ કરો.કોઈ વ્યક્તિ માતાપિતાના વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ સાથે પ્રારંભ કરી શકે છે.વાતચીતમાં સંતુલિત રહો.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે.વેપારમાં વધુ મહેનત થશે.વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે.વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.સંચિત ભંડોળ ઘટી શકે છે.ખર્ચ વધુ રહેશે.જીવવું મુશ્કેલ બનશે.આત્મવિશ્વાસ વધારે રહેશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે.

કન્યા : પારિવારિક જીવન ખુશહાલ રહેશે.વાંચનમાં રસ વધશે.બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે.કામ વધુ થશે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે.તમારા જીવનસાથી સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધ રહેશે.ધીરજ ઓછી થશે.મિત્રો સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે.તમને સારા સમાચાર મળશે.

તુલા : માનસિક શાંતિ રહેશે.માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે.ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે.બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો.મુશ્કેલીઓ ઊભી થઈ શકે છે.ધાર્મિક સંગીતમાં રસ રહેશે.તમે બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો.માન-સન્માન વધશે.પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધુ રહેશે.પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

વૃશ્ચિક : આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે.વેપારમાં વધારો થશે.લાભની તકો મળશે.પિતાનો સહયોગ મળી શકે છે.વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે.મનમાં ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે.નોકરીમાં અધિકારીઓના સહયોગથી પ્રમોશનની તકો મળી શકે છે.કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે.વાંચનમાં રસ વધશે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

ધનુ : સંયમ રાખો.બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.આવકમાં વધારો થશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે.બીજી કોઈ જગ્યાએ જવું પડી શકે છે.વાહન આનંદમાં વધારો થશે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.મન અશાંત રહેશે.તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

મકર : આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ મનમાં નકારાત્મક વિચારો આવી શકે છે.વેપારમાં વધારો થશે.લાભની તકો મળશે.કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે.જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે.વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે.આત્મનિર્ભર બનો.ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે.નવા કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે.આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.નકામા કાર્યોથી પરેશાન રહેશો.

કુંભ : મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહેશે.માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો.પરિવાર સાથે ફરવા જવાનો પ્લાન બની શકે છે.ગુસ્સાની ક્ષણ અને સંતોષની ક્ષણ હશે.આવક વધશે, પરંતુ ખર્ચ પણ વધશે.તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે.મકાનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે.ઘણી મહેનત કરવી પડશે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે.

મીન : વાણીમાં મધુરતા રહેશે.પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે.કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ મન પણ પરેશાન રહેશે.પરિવારનો સહયોગ મળશે.કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે.ધીરજની કમી રહેશે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *