આજે 15 સપ્ટેમ્બર માં મોગલ ની કૃપાથી આ રાશિઓને મળશે અઢળક ધનસંપતિ ના સંકેત જાણો તમારી રાશિ ના હાલચાલ જય માં મોગલ

મેષ : આ રાશિનો સ્વામી મંગળ વૃષભ રાશિમાં આવી ગયો છે. આજે ત્રીજા ભાવમાં ચંદ્ર હોવાને કારણે ઘરની વસ્તુઓમાં વધારો થશે. ગૌણ કર્મચારી અથવા કોઈ સંબંધીને કારણે તણાવ થઈ શકે છે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. સાસરી પક્ષથી લાભ થશે. વાહન વાપરવામાં સાવચેતી રાખવી.

વૃષભ : શુક્ર ચોથા ભાવમાં અને રાહુ મેષ રાશિના બારમા ભાવમાં હોવાથી આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. રાજકીય સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ઉદાસીન ન રહો. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. વિરોધીઓનો પરાજય થશે.

મિથુન : આજે રાશિથી બારમા ભાવમાં રહેલો ચંદ્ર સંતોષ આપનાર છે. પાંચમા ભાવમાં બુધ વેપારમાં પ્રતિષ્ઠા વધારશે. ભેટ અને સન્માનનો લાભ મળશે. કોઈપણ કાર્ય પૂર્ણ થવાથી તમારો સ્વભાવ અને વર્ચસ્વ વધશે. સાસરી પક્ષ તરફથી તણાવ રહેશે. મિત્રતાના સંબંધો મધુર રહેશે.

કર્ક : આજે રાશિના સ્વામી ચંદ્રના અગિયારમા ભાવમાં ધન વધવાના સંકેત છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. પૈસા, પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શારીરિક અને માનસિક પરેશાની થઈ શકે છે. પરીક્ષાની દિશામાં કરેલી મહેનત સાર્થક થશે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે.

સિંહ : દસમા ભાવમાં ચંદ્ર અને નવમા ભાવમાં મેષ રાશિમાં રાહુનો આજે પ્રભાવ વધશે, નોકરીની દિશામાં સફળતા મળશે. ભેટ અને સન્માનનો લાભ મળશે. અન્યનો સહયોગ લેવામાં સફળતા મળશે. રાજ્યના પ્રવાસ અને પ્રવાસની સ્થિતિ સુખદ અને લાભદાયી બનશે. પ્રેમ મુલાકાત શક્ય છે.

કન્યા : બીજા ઘરમાં ચંદ્ર શુભ ખર્ચ, કીર્તિમાં વૃદ્ધિનો કારક છે. વેપારમાં સફળતા મળશે. તમારી ખાનપાનમાં ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ખર્ચનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે. નોકરીમાં તમને સફળતા મળશે.

તુલા : અગિયારમા ભાવમાં ચંદ્રનો પ્રભાવ અને આઠમા ભાવમાં ચંદ્રનો પ્રભાવ હોવાથી રાજકીય દિશામાં કરેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. પદ, પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નજીકના મિત્ર સાથે સમાધાન થવાની સંભાવના છે. આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલન જાળવવું.

વૃશ્ચિક :વૃષભ રાશિ પર રાશિના સ્વામી ભોમની હાજરી અને છઠ્ઠા ભાવમાં ચંદ્ર હોવાને કારણે પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે. સરકારી શક્તિનો સહયોગ મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. કોઈ કિંમતી વસ્તુની ખોટ કે ચોરી થવાની સંભાવના છે, તેથી સાવચેત રહો. વ્યર્થ ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો.

ધનુ : દેવગુરુ મીન રાશિમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે અને ચંદ્ર છઠ્ઠા મુખ્ય શત્રુ સ્થાનમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે, તેથી આર્થિક દિશામાં સફળતા મળશે. વાણીની નમ્રતા તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો તમારી ખાનપાનમાં ધીરજ રાખો. સાસરી પક્ષથી લાભ થશે.

મકર : તમારી રાશિથી ચોથા ભાવમાં રાહુ અને ધન રાશિનો સ્વામી શનિ બીજા ભાવમાં હોવાને કારણે વ્યવસાયિક યોજના મજબૂત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મનોરંજનની તકો મળશે. વિરોધીઓનો પરાજય થશે.

કુંભ : આજે ચોથા સુખ ગૃહમાં વૃષભમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે બેરોજગાર લોકોને રોજગાર મળવાની સંભાવના છે. નાણાકીય દિશામાં કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે. તમારા આહારમાં ધીરજ રાખો. સાસરી પક્ષથી લાભ થશે. ઝઘડા અને વિવાદથી દૂર રહો.

મીન : રાશીનો સ્વામી ગુરુ બારમા વ્યય ગૃહમાં રાજ્યની પ્રતિષ્ઠા વધારવાનો કારક છે. નોકરીના ક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. રાજકીય સહયોગ મળશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ઉદાસીન ન રહો. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *