આવતીકાલે રવિવારે આ 4 રાશિના જાતકોની કુંડળી મજબૂત રાશિઓ બની રહી છે, સૂર્યદેવ આપશે પોતાના આશીર્વાદ તમારું રાશિફળ જાણો

મેષ : સફળતા મળશે. સુખમાં વધારો થશે. તમને માન-સન્માન મળશે. ઉતાવળથી કામ બગડી શકે છે. થાક અને નબળાઈ રહેશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની તીવ્ર ઈચ્છા રહેશે. આર્થિક પ્રગતિની યોજના બનશે. વેપારમાં લાભ થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. નવા સાહસો શરૂ થઈ શકે છે.

વૃષભ : પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. તમને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. માનસિક બેચેની રહેશે. દરેક બાજુથી સફળતા મળશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. ધનના સાધનો પર વધુ ખર્ચ થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થતાં લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે

મિથુન : વેપારમાં વધારો થશે. શેરબજારથી લાભ થશે. ધંધો સારો રહેશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. સમયની અનુકૂલનક્ષમતાનો લાભ લો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. લાભદાયી યાત્રા થશે. રોકેલા પૈસા મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. નફામાં વધારો થશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. જોખમ ન લો

કર્ક : યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ સરળ થઈ જશે. સમય સાનુકૂળ છે. શેર બજાર, મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાંથી સાનુકૂળ લાભ થશે. બેરોજગારીના પ્રયાસો સફળ થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો.

સિંહ : તમને ધાર્મિક વિધિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તીર્થયાત્રાનું આયોજન થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થતાં લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. વેપાર-ધંધામાં સાનુકૂળ લાભ થશે. સમજદારીપૂર્વક તમારું રોકાણ દાખલ કરો. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. દુષ્ટોથી સાવધ રહો. લલચાશો નહીં

કન્યા : થઈ રહેલા કામમાં અડચણો આવી શકે છે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. ધંધો સારો રહેશે. આવક થશે. વ્યર્થ ખર્ચ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. ઈજા અને અકસ્માત સામે સાવધાની જરૂરી છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો.

તુલા : વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા છેતરશો નહીં. પરિવારના સભ્યના સ્વાસ્થ્ય પર ખર્ચ થશે. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. અપેક્ષાઓમાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

વૃશ્ચિક : કાયમી મિલકતના કાર્યો મોટા નફો આપી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. સમયની અનુકૂલનક્ષમતાનો લાભ લો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. જોખમ ન લો સુખ હશે. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા છેતરશો નહીં. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો.

ધનુરાશિ : નિરર્થક દોડધામ થશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. મિત્રો સાથે સમય આનંદદાયક રહેશે. સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. તમને રોજગાર મળશે. પ્રમોશન માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. કાયદાકીય અડચણો આવશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. બેચેની રહેશે.

મકર : આત્મસન્માન જળવાઈ રહેશે. બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરશે. તમને કામમાં સફળતા મળશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. તમે ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશો. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. નફામાં વધારો થશે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. સમય આનંદથી પસાર થશે.

કુંભ : તમને માન-સન્માન મળશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. વેપારમાં લાભ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. ઐશ્વર્યના સાધનો પર ખર્ચ થશે. ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. લાભની તકો આવશે. મહેનત ફળ આપશે. લલચાશો નહીં

મીન : લાભની તકો જતી રહેશે. માનસિક બેચેની રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. લાભ થશે. કોઈ મોટો અવરોધ ઊભો થઈ શકે છે. તમારી સાથે કીમતી વસ્તુઓ રાખો, તે ખોવાઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *