અમદાવાદમાં ભત્રીજા અને સગી સાથે માણ્યું શારીરિક સુખ પરણીતા મૂંગા મોઢે બધુ સહન કરતી ગુપ્ત ભાગે સિગરેટના ડામ આપ્યા પછી વીડિયો ઉતારો જોવો

આજે જ એક આવો જ એક બીજો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે કે ખૂબ ચોકનારો છે આ કિસ્સા માં એક યુવકે એક યુવતી કે લગ્ન ની લાલચ આપી એની સાથે કર્યું હતું જેથી સમગ્ર જિલ્લા માં ભય નો માહોલ જામ્યો છે જાણીએ આ કિસ્સા વિશે વિગતે આ મામલો મૂળ વડોદરા નો છે જ્યાં એક યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી ગુજારી ગર્ભવતી બનાવી દેનાર હવસખોર યુવાન સામે પાણીગેટ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાઇ છે. પ્રેમિકાને ગર્ભવતી બનાવ્યા બાદ હવસખોરે પ્રેમિકાને કોઇને જાણ ન કરવાની ધમકી આપી હતી.તમને જણાવી દઈએ કે આ યુવક ઘણા સમય પહેલા આ યુવતી ના સંપર્ક માં આવી હતી.

આ મામલા માં તમને વધુ જણાવતા કહીએ કે વડોદરા શહેરના કિશનવાડી વિસ્તારમાં આવેલા ગધેડા માર્કેટ પાસે દાતાર મટન શોપની પાછળ, સુન નગરીમાં એક સચિન નામનો વ્યક્તિ હતો.અને આ યુવક આ યુવતી ને પ્રેમ જાળ માં ફસાવા છેલ્લા ઘણા સમય થી પાછળ પડ્યો હતો અને ત્યાર બાદ આ યુવક એક યુવતી સાથે પ્રેમ સંબંધ બાંધ્યા હતા.અને આ યુવકે આ યુવતી ને પ્રેમ જાળ માં ફસાવી હતી.અને એની કહ્યું હતું હું તારી સાથે જ લગ્ન કરીશ.અને આ યુવકે આ યુવતી ને વિશ્વાસ અપાવ્યો હતો.

અને આમ આ પ્રેમ પ્રકરણ ઘણા સમય સુધી ચાલ્યું હતું.અને થોડા જ સમય બાદ આ યુવક આ યુવકે એક સુમસાન જગ્યા એ લઈ ગયો હતો.અને ત્યાં એને આ યુવતી ની મરજી વિરુદ્ધ આચર્યું હતું.અને આમ આ યુવકે એક વાર નહીં પણ અધધ ધ.. વાર આચર્યું હતું.અને આ યુવક રોજ કોઈ ને કોઈ જગ્યા એ ફરવા ના બહાને બહાર લઈ જતો હતો અને એની શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો.અને વારંવાર આવું કરવા ને કારણે આ યુવતી ગર્ભવતી થઈ ગઈ હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે આ યુવતી નો 5 માસનો ગર્ભ રહી જતાં યુવતીએ હવસખોર સચિન ઉર્ફ કરણ કદમને લગ્ન કરવા દબાણ શરૂ કર્યું હતું. પરંતુ, સચિન ઉર્ફ કરણ લગ્ન કરવા માંગતો ન હતો.અને યુવતીને જણાવ્યું કે, જો તું આ અંગેની જાણ કોઇને કરીશ તો તારી માતા અને બહેનનું અપહરણ કરી જઇશ. અને તેઓને મારી નાંખીશ.એવું જણાવ્યું હતું અને એના કારણે આ યુવતી એ આ વ્યક્તિ સામે ગુનો દાખલ કર્યો છે.અને યુવતી ના માતા પિતા ની માગ છે એ યુવક ને સજા થવી જ જોઈએ.

આજે દિવસે ને દિવસે કોઈ ને કોઈ રેપ કે ના કિસ્સા ખૂબ વધી રહ્યા છે આજે મહિલાઓ પોતાને અસુરક્ષિત માની રહી છે કારણે કે રોજ આવા રેપ અને ના કિસ્સા ખૂબ વધી રહ્યા છે ત્યારે એક કીસ્સો સામે આવ્યો છે જેમા બન્યુ છે એવુ કે.સુરતમાં યુવકને પોતાની પાસે રહેતી યુવતી સાથે શારીરિક સંબંધો બંધાયા હતા. આ યુવક યુવતી સાથે ઘરમાં જ શરીર સુખ માણતો હતો ને રંગરેલિયાં મનાવતો હતો. દરમિયાનમાં યુવતીને જેના ઘરે રસોઈ તથા અન્ય કામ માટે જતી હતી એ યુવક સાથે પણ શારીરિક સંબંધો બંધાયા હતા. આ યુવતી પરીણિત હોવાથી પતિ ઉપરાંત બબ્બે યુવકે સાથે લગ્નેતર શારીરિક સંબંધો રાખતી હતી.

યુવતીના યુવક સાથેના શારીરિક સંબંધોની જાણ બીજા પ્રેમીને થતાં તેણે મિત્ર સાથે મળીને યુવકની હત્યા કરી નાંખી હોવાની ચોંકાવનારી ઘટના બની છે અને પોલીસ પાસેથી મળેલી માહિતી પ્રમાણે ઉત્તરાયણના દિવસે પોલીસને યુવકની મળી હતી. યુવકની થઈ હોવાનું સ્પષ્ટ હતું તેથી પોલીસે તપાસ શરૂ કરતાં મૃતક યુવક ગંગાસિહ રમાકાંત હોવાનું બહાર આવ્યું હતું. ગંગાસિંહ સચિન જીઆઈડીસીમાં તળગપુર ગામમાં રહેતો હતો.

પોલીસ તપાસમાં બહાર આવ્યું કે, ગંગાસિંહને એક પરીણિત યુવતી સાથે શારીરિક સંબંધ હતા. યુવતી ગંગાસિંહના ઘરે ગૂપચૂપ જતી અને બંને રંગરેલિયાં મનાવતાં હતાં. પોલીસને આ યુવતીના કમલેશ રામપાલ યાદવ સાથે પણ શારીરિક સંબંધો હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું. યુવતી કમલેશના ઘરે રસોઈ કરવા અને અન્ય કામ માટે જતી હતી. પોલીસે કમલેશ ઉત્તરાયણના દિવસે ક્યાં હતો તેની તપાસ કરતાં તે ગંગાસિંહને મળ્યો હોવાની ખબર પડી હતી. પોલીસે તેની અટકાયત કરીને આકર પૂછપરછ કરતાં તેણે મિત્ર બ્રિજમોહન છોટેલાલ ગુપ્તા સાથે મળીને ગંગાસિંહની હત્યા કર્યાનું કબૂલ્યું હતું. પોલીસે બંનેની ધરપકડ કરી છે.

બીજો એક આવો જ કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામન્ય વાત બની ગઈ છે અને તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે દિવસેને દિવસે સોશ્યિલ મીડીયા કેટલા શરમ જનક કિસ્સાઓ સામે આવે છે અને આવા કિસ્સા આજે ખૂબ જ વધી રહ્યા છે મોટા ભાગે આવા કિસ્સા વધી રહ્યા છે અને તેમજ આજે હું તમને એક એવા જ કિસ્સા વિશે વાત કરવા જઈ રહ્યો છુ કે જેના વિશે જાણીને તમને પણ આશ્વર્ય થશે તેમજ અહીંયા જણાવ્યું છે કે જે સોશ્યિલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બન્યો હતો તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે આ કિસ્સો અહીંયા બન્યો છે તો આવો જાણીએ આ કિસ્સો ખૂબ જ વાયરલ થયો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.

તમને જણાવી દઈએ કે અમદાવાદ શહેરના એરપોર્ટ પોલીસ સ્ટેશનમાં 45 વર્ષીય મહિલાએ તેણીના પૂર્વ પ્રેમી સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે. આ મહિલાએ આક્ષેપ કર્યો છે કે જ્યારે તેણીને એક યુવક સાથે પ્રેમસંબંધ બંધાયો હતો ત્યારે તે યુવકે તેનું નામ સંજય કહ્યું હતું. જોકે, અનેક પાછળથી તેનું નામ સંજય નહીં પરંતુ ભવાનીસિંહ હોવાનું સામે આવ્યું હતું.

એટલું જ નહીં, આ મહિલાએ તેની સાથે સંબંધો ન રાખવાનું કહેતા તેણે કિસ કરતા ફોટો અને અન્ય માર્ફ કરેલી તસવીરો મહિલાના નજીકના સંબંધીઓને મોકલ્યા હતા. સમગ્ર બાબતને લઈને મહિલાએ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે તપાસ શરૂ કરી છે.શહેરના સરદારનગરમાં રહેતી 45 વર્ષીય મહિલા ઓર્ડર પ્રમાણે રસોડામાં કામ કરવા જાય છે. તેના પતિને હાર્ટ એટેક આવ્યો હોવાથી ઓપરેશન કરાવ્યું હોવાથી તેઓ ઘરે રહે છે. આ મહિલાને સંતાનમાં બે દીકરા અને એક દીકરી છે. આશરે દોઢેક વર્ષ પહેલા આ મહિલા તેની ફોઈ સાથે રસોઇ કામ કરવા કુબેરનગર ખાતે આવેલા ગુલસન પાર્ટી પ્લોટ ખાતે ગઈ હતી.

ત્યારે ત્યાં સરદારનગર ખાતે રહેતા સંજય રાઠોડ નામના યુવકના પરિચયમાં આવ્યા હતા. સંજય ઓર્ડરમાં મન્ચુરિયન બનાવવા આવ્યો હતો. અહીં સંજયે મહિલાને પ્રેમ સંબંધ રાખવાની ઑફર કરી હતી. જોકે, મહિલાએ તેને આ બાબતે ના પાડી હતી.જે બાદમાં સંજયે એક ચિઠ્ઠી આ મહિલા આગળ મૂકી દીધી હતી. જેમાં સંજયે તેનો મોબાઈલ નંબર લખ્યો હતો. આ મોબાઈલ નંબર આ મહિલાએ તેની સાથે કામ કરતી મહિલાને આપ્યો હતો.

બીજા દિવસે તે મહિલાએ તે નંબર ઉપર ફોન કરતાં સંજયે તે મહિલા પાસેથી ફરિયાદી મહિલાનો નંબર માગ્યો હતો. બાદમાં બીજા દિવસે સંજયનો આ મહિલા ઉપર ફોન આવ્યો હતો અને ત્યારબાદ અવારનવાર તે બંને રસોઇ કામના ઓર્ડર બાબતે વાતચીત કરતાં રહેતા હતા. આખરે બંને વચ્ચે પ્રેમ સંબંધ બંધાયો હતો.આ મહિલા અને સંજય અવારનવાર બહારગામ ફરવા પણ જતા હતા અને સંજય તેના મોબાઇલમાં તેની સાથેના ફોટો અને વીડિયો પણ પાડતો હતો.

આશરે ચારેક મહિના પહેલા સંજયે આ મહિલાને ફોન કરીને નાના ચિલોડા ખાતે બોલાવી હતી. જેથી આ મહિલા નાના ચિલોડા ખાતે ગઈ હતી. બાદમાં બંને ત્યાંથી શીરડી મહારાષ્ટ્ર ફરવા ગયા હતા અને ત્યાંથી આ મહિલા જ્યારે પરત આવી ત્યારે તેના પ્રેમ સંબંધની જાણ તેના ઘરમાં થઈ જતાં તેણે સંજય સાથે વાતચીત તથા મળવાનું બંધ કરી દીધું હતું.આજથી બે મહિના પહેલા જ્યારે મહિલા તેના ઘરે હતી ત્યારે એક પરિચિત વ્યક્તિ તેની પાસે આવ્યો હતો અને તેણે સંજયે આપેલો ફોન આ મહિલાને આપી દીધો હતો.

બાદમાં ફરી એક વખત સંજય સાથે વાતચીત શરૂ કરતાં મહિલા અને સંજય વચ્ચે પ્રેમસંબંધ બંધાયો હતો. જોકે, થોડા સમય બાદ જ્યારે આ મહિલા સિવિલ હૉસ્પિટલ ગઈ હતી ત્યારે સંજય ત્યાંથી તેને ફરવા લઈ ગયો હતો. બાદમાં સંજયનું સાચું નામ ભવાનીસિંહ રાઠોડ હોવાનું ફરિયાદી મહિલાને જાણ થઈ હતી. બીજી તરફ સંજયે તેની પત્ની સાથે છૂટાછેડા લેવાનું પણ કહ્યું હતું. જોકે, તેણે પોતાની પત્ની સાથે સંબંધ ચાલુ જ રાખ્યા હતા.આ દરમિયાન ફરિયાદી મહિલા તેની સાથે કામ કરતી અન્ય મહિલાના ઘરે બે દિવસ જતી રહી હતી.

બાદમાં સંજય અવારનવાર આ મહિલાને ફોન પર ધમકી આપતો હતો કે, તું પરત મારી પાસે આવી જા, નહીંતર હું તારા ફોટો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ કરી દઈશ. પરંતુ આ મહિલાએ તેની સાથે જવાની અને સંબંધ રાખવાની ના પાડી દીધી હતી.સંજયે આ મહિલાની પુત્રવધૂ અને દીકરાની સાળી તથા મહિલાની દીકરીને એડિટ કરેલી તસવીરો મોકલી હતી. જેમાં સંજય અને આ મહિલાના કિસ કરતા ફોટોગ્રાફ્સ પણ શામેલ હતા. આ ફોટોગ્રાફ્સ વાયરલ કરવાની ધમકી સંજયે આપી હતી. આ મામલે મહિલા સંજય સામે ફરિયાદ નોંધાવી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે અમદાવાદ ઓગણજમાં રહેતા અને કાર ડ્રાઇવિંગ કરતાં 28 વર્ષીય યુવક સામે 41 વર્ષીય મહિલાએ ગુજાર્યો હોવાની ફરિયાદ કરતાં ચકચાર મચી ગઈ છે. મહિલાની ફરિયાદ છે કે, યુવક તેની 17 વર્ષીય દીકરી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા દબાણ કરતો હતો.

તેમજ તે તૈયાર ન થાય તો મહિલાના અંગત વીડિયો અને તસવીરો વાયરલ કરી દેવાની ધમકી આપી છે.આ અંગેની વિગતો એવી છે કે, બોપલમાં કાર ડ્રાઇવર તરીકે નોકરી કરતા યુવકે છ મહિના પહેલા મહિલાને ગેસ્ટહાઉસમાં લઈ જઈને ગુજાર્યો હતો. આ યુવકે મહિલાની 17 વર્ષની દીકરીને પણ પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી. તેમજ યુવક મહિલા અને તેની દીકરી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા દબાણ કરતો હતો.

પોલીસના સૂત્રો મુજબ જણાવી દઈએ કે મહિલાની ફરિયાદ છે કે, યુવક તેને સોલાના એક ગેસ્ટહાઉસમાં લઈ ગયો હતો અને પરાણે શારીરિક સંબંધ બાંદ્યા હતા. આ સમયે મહિલાને ખબર ન પડે તે રીતે તેનો વીડિયો બનાવી લીધો હતો. એટલું જ નહીં, તેણે મહિલાની 17 વર્ષીય દીકરીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી. આ અંગે મહિલાને ખબર પડી જતાં તેણે યુવકને ધમકાવ્યો હતો.

ત્યારબાદ આગળ જણાવી દઈએ કે યુવકે મહિલાની દીકરી સાથે સેક્સ માણવા દબાણ કર્યું હતું અને તાબે ન થાય તો તેનો અશ્લીલ વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી હતી. એટલું જ નહીં, તે અને તેની દીકરી તેની સાથે ન માણે તો દીકરાને પણ મારી નાંખવાની ધમકી આપી હતી. યુવકની ધમકીઓથી ડરીને મહિલાએ સોલા પોલીસ સ્ટેશનમાં યુવક સામે બળાત્કારની ફરિયાદ કરતાં પોલીસે આરોપી યુવકની ધરપકડ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.દેશમાં ઉત્તરપ્રદેશમાં કેસ દરરોજ વધી રહ્યા છે.કેસ સતત વધી રહ્યા છે.તમામ ઉંમરની મહિલાઓ ભોગ બને છે, શુક્રવારે ઉત્તર પ્રદેશમાં પણ આવો જ કેસ નોંધાયો હતો.ઉત્તર પ્રદેશ સરકારના મિશન શક્તિ અભિયાન ઉત્તર પ્રદેશમાં કેસ શરૂ થયા પછી પણ આ સ્થિતિ યથાવત્ છે અને તેમાં કોઈ સુધારો જોવા મળ્યો નથી.ઉત્તરપ્રદેશના બલિયા જિલ્લાના ભીમપુરા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં આવેલા એક ગામમાં 22 વર્ષીય મહિલા પર ગુજારવાનો કેસ ઉત્તરપ્રદેશમાં કેસ ની ધમકી આપવામાં આવી હતી.

બાદ આરોપીએ આ ઘટનાનો વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ કર્યો હતો, ત્યારબાદ પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી જેલમાં મૂકી દીધો હતો.પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, 22 વર્ષની યુવતીએ શુક્રવારે ભીમપુરા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં આરોપી વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી હતી. મહિલાએ જણાવ્યું હતું કે છ મહિના પહેલા તેના ગામના રાધેશ્યામ ઉત્તર પ્રદેશમાં બળાત્કારનો કેસ નામના વ્યક્તિએ તેના પિતાને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપીને તેની સાથે વાત કરવાનું શરૂ કર્યું હતું.

ત્યારબાદ તે બે દિવસ પહેલા ખેતરમાં જઇ રહી હતી, ત્યારે તેણે તેની હત્યા કરી હતી.તેણે તેની સાથે ગુજાર્યો હતો અને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી અને આ ઘટનાનો વીડિયો સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ પણ કર્યો હતો.બનાવ અંગેની વધુ માહિતી આપતાં પોલીસે જણાવ્યું હતું કે ફરિયાદના આધારે પોલીસે ભારતીય દંડ અધિનિયમ ઉત્તર પ્રદેશમાં કેસ અને આઈટી એક્ટની સંબંધિત કલમો હેઠળ ગુનો નોંધ્યો હતો. શુક્રવારે પોલીસે આ કેસમાં આરોપી યુવકની ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી આપ્યો હતો.તેમજ મહિલાને તબીબી તપાસ માટે જિલ્લા હોસ્પિટલમાં મોકલી આપવામાં આવી છે.અને હાલ આ મામલે તપાસ ચાલી રહી છે.

ત્યારબાદ મિત્રો આવો જ અન્ય કિસ્સો સામે આવ્યો છે તો ચાલો જાણીએ.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આ કિસ્સો અમદાવાદ શહેરના રખિયાલ વિસ્તારમાં આવેલા સુખરામનગર ગવર્મેન્ટ કોલોનીમાં રહેતી એક 17 વર્ષની સગીરા પર તેની જ પાડોશમાં રહેતા એક યુવકે ગુજારતા સમગ્ર વિસ્તારમાં ચકચાર મચી ગઈ છે. સગીરાની પડોશમાં રહેતા ભરત સાવંત નામના યુવકે સગીરા પર ગુજાર્યો હતો. સગીરાને પેટમાં દુઃખાવો ઊપડતાં સમગ્ર ઘટના પ્રકાશમાં આવી હતી.

એક દિવસ આ યુવતીના ઘરમાં કોઈ ન હતું જેમાં તે ઘરના તમામ લોકો બહાર ગયા હતા જેનો ફાયદો આ યુવકે ઉઠાવ્યો હતો, આ યુવક કામના બહાને યુવતીના ઘરમાં ઘૂસી ગયો અને યુવતી સાથે જબરદસ્તી કરવા લાગ્યો યુવતી લાચાર રહી જેથી આ યુવકે તેની સાથે કલાકો સુધી સંભોગ કર્યો ત્યાર બાદ યુવકે વિડિયો બનાવીને તેને ધમકી આપી કે કોઈને કહીશ તો આ વીડિયો વાઇરલ કરી દઈશ.

પરંતુ એક દિવસ આ યુવતીને પેટમાં દુઃખતું હોવાની ફરિયાદ કરતાં પરિવારજનો તેને હોસ્પિટલ લઈ ગયા હતા. જ્યાં ડૉક્ટરે તપાસ કરી સગીરા ગર્ભવતી હોવાની જાણ કરતાં પરિવારજનોના પગ નીચેથી જમીન સરકી ગઈ હતી. આ અંગે સગીરાની પૂછપરછ કરતાં પડોશમાં રહેતા ભરતે ગુજાર્યો હોવાનું જણાવ્યું હતું. આથી પરિવાર પાડોશી ભરત સામે કાયદેસરની કાર્યવાહી કરવાનું નક્કી કરતા આરોપી ભરત થઈ ગયો હતો. ત્યારે રખિયાલ પોલીસે આરોપી ભરતને પકડવા તપાસ શરૂ કરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *