અમદાવાદમાં હોસ્ટેલમાં શિક્ષકે બનાવ્યો અશ્લીલ વીડિયો દ્યાર્થીનો અશ્લીલ વિડીયો થયો વાયરલ અભ્યાસ છોડીને કરતી હતી ગંદી હરકતો જોવો વીડિયો

અમદાવાદમાં રહેતી 30 વર્ષની યુવતીને 17 વર્ષના છોકરા સાથે શારીરિક સંબંધ બંધાયા હતા. યુવતીએ આ છોકરાને શારીરિક સંબંધો બાંધી ઉત્તેજીત થવાય તેવા મેસેજીસ અને ફોટા મોકલતી હતી. પોતાના ઘરે બોલાવીને તેની સાથે શરીર સુખ પણ માણતી હતી.સગાઈ પછી નો પીરીયડ એકંદરે બંને ને સમજવાનો સમય હોય છે. આ સમય દરમ્યાન બંને જણા એક બીજાને મળે છે અને ઓળખવાની કોશિશ કરે છે. પરંતુ ઘણી વાર એવું બને છે કે તેઓ ખૂબ નજીક આવી જાય છે.

છોકરાના માતા-પિતાને આ વાતની ખબર પડતાં તેમણે છોકરા પર નિયંત્રણો મૂકતાં યુવતી છોકરાને ભગાડી ગઈ હતી. છોકરાના માતા-પિતાએ પોલીસ ફરિયાદ કરતાં યુવતીએ છોકરો તેની સાથે હોવાનું કબૂલ્યું હતું. તેણે છોકરાને માતા-પિતા પાસે મોકલવાની ખાતરી પણ આપી હતી, પણ છોકરાને ના મોકલતાં પોલીસે ઘરે જઈને છોકરાને છોડાવવો પડ્યો હતો.

આ ઘટનાની વિગત એવી છે કે, અસારવામાં રહેતી 30 વર્ષની યુવતીના થોડા સમય પહેલા છૂટાછેડા થયા હતા. ત્યાર બાદ તેનો આનંદનગરમાં રહેતા 17 વર્ષના છોકરા સાથે પરિચય થયો હતો. યુવતીએ છોકરાને પોતાના ઘરે બોલાવીને તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા હતા. એ પછી યુવતી વારંવાર તેને ઘરે બોલાવીને તેની સાથે શરીર સુખ માણતી હતી.અહીં પણ એવું જ બન્યું છે. સગાઈ પછી બંને મળવા લાગ્યા. અને એક બીજા ને રોકી શક્યા નહીં અને બનાવ્યો શારીરિક સંબંધ. એટલું જ નહીં એના વિડિયો પણ બનાવ્યા અને ફોટા પણ પાડયા. અને પછી બન્યું એવું કે…

છોકરા પાસે મોબાઈલ ન હોવાથી છોકરાના પિતાના મોબાઈલ પર શારીરિક સંબંધોને લગતા મેસેજ તથા ફોટા મોકલતી હતી. છોકરો મિત્રોના મેસેજ આવવાના છે એવું કહીને ફોન લઈ લેતો ને આ બધું જોતો.

એક દિવસ પિતા જોઈ જતાં તેમણે ઠપકો આપીને ફોન લઈ લીધો હતો છતાં આ મેસેજ ચાલુ રહ્યા હતા. પિતાએ તેની માતને ફોન કરતાં તેમણે યુવતીની વધારે ઉંમર અને છુટાછેડા લીધેલા હોવાથી સંબંધને મંજૂરી આપી ન હોતી.

આ પછી તેમણે નિયંત્રણો મૂકતાં યુવતીએ મહિલા હેલ્પલાઇનમાં ફોન કરીને પોતાના બોયફ્રેન્ડ સાથે રહેવામાં મદદ પણ માગી હતી પણ છોકરાની ઉંમર નાની હોવાથી મદદ નહોતી મળી. છેવટે યુવતી છોકરાને ઘરેથી ભગાડી જતાં છોકરાન માતા-પિતાએ આનંદનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં એન.સી આપી હતી.

પૂછપરછમાં યુવતીએ કહ્યું હતું કે તેનો બોયફ્રેન્ડ તેની પાસે જ છે અને સાંજ સુધીમાં ઘરે મોકલી આપશે. સાંજ સુધીમાં તે ઘરે નહીં આવતા માતા-પિતા તેના ઘરે ગયા હતા. ત્યાં પણ છોકરો મળ્યો નહોતો. કૃપાએ ઘર બહારથી બંધ કરી દીધું હતું અને અંદર બન્ને જણ પુરાઇ ગયા હતા. છેવટે પોલીસને બોલાવવી પડી હતી.

આ 30 વર્ષીય યુવતી એક પુત્રની માતા છે. દીકરાના જન્મ બાદ થોડા સમયમાં તેના છૂટાછેડા થયા હતા. છૂટાછેડા બાદ તેને એકલતા લાગતી હતી, તેથી 17 વર્ષના છોકરા સાથે સંબંધો બાંધીને પોતાની એકલતા દૂર કરતી હોવાનું તેણે કબૂલ્યું છેમિર્ઝાપુરમાં, પ્રથમ મંગેતરનો અશ્લીલ ફોટો અને વીડિયો બનાવીને, દહેજ માં પાંચ લાખની માંગણી કરી. માંગણી પૂરી ન થતા તો ફોટો અને વીડિયો ને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ કરી દિધો.

જિલ્લાની કટરા કોટવાલી પોલીસે મંગળવારે આરોપી યુવકની સબરી ચૌરાહા નજીક ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી આપ્યો હતો. પ્રયાગરાજનાં રહેવાસી અનિલ કુમાર (નામ બદલાવેલ છે.) ના લગ્ન કટરા કોટવાલી વિસ્તારની એક યુવતી સાથે નક્કી કર્યાં હતાં. લગ્ન નક્કી થયા બાદ યુવકે મંગેતર ની અશ્લીલ ફોટો અને વીડિયો બનાવી લીધા હતા. દહેજમાં વધુ પાંચ લાખ અને બાઇક માંગવા લાગ્યો. માંગ પૂરી ન થતાં તેણે લગ્ન તોડવાની ધમકી આપી હતી.

27 ઓક્ટોબરના રોજ, મહિલાના પિતાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ આપી હતી કે તેની પુત્રીના લગ્ન નક્કી થયા હતા, તેણે ભેળવીને અશ્લીલ ફોટા અને વીડિયો બનાવ્યા છે. આ પછી પાંચ લાખ રૂપિયા અને બાઇકની માંગણી કરી રહ્યા છે. માંગણી સંતોષાય નહીં તો લગ્ન તોડવાની ધમકી આપી રહ્યા છે. તેની માંગણી સંતોષાઈ નહીં, તો તેણે લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી. ફોટો અને વીડિયો પણ વાયરલ કરી દીધા છે. કટરા કોટવાલ રમેશ યાદવે કહ્યું કે આ કેસમાં આરોપી મંગેતર અનિલ કુમારની સબરી ચૌરાહાથી ધરપકડ કરવામાં આવી હતી અને તેને જેલમાં મોકલવામાં આપ્યો હતો.

બંને જણ એક બીજાને સમજવા માંગતા હતા. તેથી તેઓ ફોન પર તો દરરોજ વાતો કરતા જ હતા પરંતુ સાથે સાથે હવે તેઓ મળવા પણ લાગ્યા હતા. દરરોજ તેઓ એકાંત સ્થળે મળતા હતા અને પ્રેમ ની વાતો કરતા હતા. યુવતીએ પોલીસ ને જણાવ્યું હતું કે તેઓ જ્યારે પણ મળતા ત્યારે તેમના ભવિષ્ય ની વાતો કરતા હતા. તેઓ એક બીજા સાથે જીવવાના વચન પણ લેતા હતા. તેમની વચ્ચે ખૂબ પ્રેમ હતો. પીડિત મહિલા એ કહ્યું હતું કે આ સમય દરમિયાન તેને ક્યારેય તેના મંગેતર પર કોઈ પણ જાતની શંકા થઈ ન હતી. તેથી જ તેણે પોતાની જાત ને મંગેતર ને સોંપી દીધી હતી.

પહેલા તો તેણે ના પાડી હતી કે તે આવું કરવા તૈયાર નથી. પરંતુ પછી જ્યારે અનિલે વધારે દલીલ કરી ત્યારે તે તૈયાર થઈ ગઈ હતી. તે તેનો પતિ થવાનો હતો તેથી તે તૈયાર થઈ ગઈ હતી. પરંતુ તેને ક્યાં ખબર હતી કે ભવિષ્યમાં શું થવાનું છે. તેથી જ્યારે જ્યારે અનિલ જીદ કરતો સંભોગ કરવાની ત્યારે તે માની જતી હતી. અને પછી તો તેઓ જ્યારે જ્યારે મળતા ત્યારે શારીરિક સુખ માણતા હતા. પછી તેને પણ અનિલ ની આદત થઇ ગઇ હતી. તે પણ હવે તેના મંગતર વિના રહી શકતી ન હતી. આ સમય માં જ અનિલે તેમની નાજુક ક્ષણો ના વીડિયો બનાવ્યા હતા અને ફોટા પણ પડ્યા હતા. તે ના પાડતી રહી પણ અનિલ માન્યો ન હતો.

જ્યારે તે એક દિવસ ઘરે આવ્યો ત્યારે દહેજ માં પૈસાની માંગણી કરવા લાગ્યો હતો. તેમણે ના પાડી તો અનિલે કહ્યું કે તે વિડિયો સોશીયલ મીડિયા પર વાયરલ કરી દેશે. તેથી તેઓ ડરી ગયા હતા. એટલું જ નહીં અનિલે બાઈક પણ માંગી હતી દહેજ રૂપે. અને જો તેઓ તેની આ માંગ પૂરી ન કરે તો તે લગ્ન નહીં કરે એવી ધમકી પણ આપી હતી. પરંતુ તેમને લાગ્યું કે હવે અનિલ ને રોકી શકાય તેમ નથી.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *