અમદાવાદમા પ્રેમસબંધમાં પ્રેમીએ પ્રેમિકા સાથે અત્યાચાર કરીને શારીરિક સુખ માણ્યું વિડિયો ઉતારીને પ્રેમિકાની બીજે સગાઇ થતા આપી આ ધમકીઓ અને પછી કર્યુ…

યુવકે અન્ય સાથે સગાઈ કરી લીધી,હરપાલસિંહ પ્રિયંકાને લાલ દરવાજા વિસ્તારની એક હોટલમાં લઇ જઇ ત્યાં પણ તેઓ વચ્ચે શરીર સંબંધ બંધાયો હતો. હરપાલસિંહ પ્રિયંકાને લગ્ન કરવાની લાલચ આપી વારંવાર શરીર સંબંધ બાંધતો હતો પરંતુ ત્યાર બાદ અચાનક જ હરપાલસિંહે પ્રિયંકા સાથે પ્રેમસંબંધ તોડી નાંખ્યો હતો અને અન્ય યુવતી સાથે સગાઇ કરી લીધી હતી. જેની જાણ પ્રિયંકાને થતા તેણે હવસખોર પ્રેમી વિરૂધ્ધ હજીરા પોલીસ મથકમાં અને વિશ્વાસઘાતની ફરિયાદ નોંધાવી છે.

હાલમાં અવારનવાર કિસ્સાઓ સામે આવતા હોય છે.આજના સમયમાં મહિલાઓ સુરક્ષિત હોતી નથી સરકાર પણ નવા નવા કાયદાઓ બનાવી રહી છે અને આરોપીને સખ્ત સજા મળે તેવા પ્રયાસો કરી રહી છે પરંતુ આરોપીઓ આવી હરકતો કરી રહ્યા છે અને ભારતમા ખૂન ચોરી વગેરે જેવા મામલાઓ ખૂબ વધી રહ્યા છે અમે તમને આ લેખમાં જણાવવા જઈ રહ્યા છે કે જેમાં એક કમ્પાઉન્ડ રે હોસ્પિટલમાં બોલાવી શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા અને પછી તેમની અસ્લિલ વિડિયો બનાવી બ્લેકમેઇલ કરવાનું બહાર આવ્યું હતું.

મિત્રો આ ઘટના તાપી જિલ્લામાં બની હોવાનું બહાર આવ્યું છે જેમાં એક કમ્પાઉન્ડ એક યુવતી સાથે પ્રેમ સંબંધ હતા. આ યુવક તેને વારંવાર સમાગમ માટે કહેતો પરંતુ આ યુવતી સમાગમ કરવા માટે ના પાડતી હતી.એક દિવસ આ કમ્પાઉન્ડ રે હોસ્પિટલમાં બોલાવી શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા અને તેમના બંને એક વિડિયો બનાવી બ્લેકમેઇલ કરવાનું શરૂ કરી દીધું.

તાપી જિલ્લામાં એક કમ્પાઉન્ડરે પોતાની પ્રેમીકા સાથે અંગતપળો માણીને વીડિયો વાયરલ કર્યાની ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે. આ અંગે પ્રેમીકાએ પ્રેમી સામે પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. જેના પગલે પોલીસે ગુનો નોંધા વધુ કાર્યવાહી હાથધરી છે.મળતી માહિતી પ્રમાણે તાપી જિલ્લાના સોનગઢ તાલુકાના આંબલી ગામે રહેતા રોહિત સુરેશભાઇ ગામીત કતારગામની ધ્વનિ સર્જિકલ હોસ્પિટલમાં કમ્પાઉન્ડર તરીકે નોકરી કરે છે.

હોરિતને ગામની જ યુવતી સાથે પ્રેમસંબંધ હતો. યુવતી પીપલોદના એક મોલમાં નોકરી કરે છે.લગ્નની લાલચ આપી ફોસલાવી રોહિતે યુવતીને પ્રેમજાળમાં ફસાવી હતી.આ દરમિયાન મહિના પહેલાં પ્રેમિકાને હોસ્પિટલમાં બોલાવી અહીં એક રૂમમાં શારીરિક સંબંધ પણ બાંધ્યો હતો. રોહિતે અતરંગ પળો ચોરીછૂપીથી મોબાઇલના કેમેરામાં કેદ કરી દીધી હતી. ત્યારબાદ તે વારંવાર હોસ્પિટલમાં પ્રેમિકા સાથે સંબંધ બાંધતો હતો.

સમાજ જીવનમાં પવિત્ર લગ્ન સંબંધોનું ઘણું મહત્વ છે, યુવતીઑ અનેક અરમાનો સાથે લગ્ન સંસારમાં પ્રવેશ કરતી હોય છે,તેવામાં પતિ દ્વારા ત્રાસ આપીને મિત્રોની સાથે સેટીંગની છૂટ આપી આજકાલ ઘણી બધી ઘટનાઓ સમાજની મહિલા અને દીકરીઓ સાથેઅને અત્યાચારની બની રહી છે. સમાજમાં આવી મહિલાઓ અને દીકરીઓ સાથે ઘટના બનતા સમાજમાં આગળ જવાને બદલે સમાજ ખરાબ થઈ રહ્યો છે. અને લોકો પોતાની વિચારસરણી સુધારવાને બદલે વિચારસરણીને નીચે પાડી રહ્યા છે.

અને સસરા દ્વારા ધંધો કરવાનું જણાવીને પરિણીતાને ત્રાસ આપી કાઢી મૂકવામાં આવી હોવાનો સ્ત્રી અત્યાચારનો વધુ એક કિસ્સો સામે આવ્યો છેનાની બાળકીઓ સાથે વારંવાર અને મહિલાઓ સાથે પારિવારિક ઝઘડાઓને કારણે અત્યાચાર થઈ રહ્યાની ઘણી બધી ઘટનાઓ આપણે જોઈ રહ્યા છીએ. આવી જ એક ઘટના સુરત શહેરમાં બની હતી. સુરત શહેરમાં એક યુવતી સાથે પ્રેમ સંબંધમાંની ઘટના બની હતી. યુવતી સુરત શહેરમાં રહેતી હતી તેથી યુવતી શિક્ષિત હતી.

સ્ત્રી અત્યાચારના બનાવની મળતી વિગત મુજબ મેટ્રોસીટી વડોદરાના ગોત્રી વિસ્તારમાં રહેતી કોમલબેન (નામ બદલેલ છે)ના ત્રણ વર્ષ પહેલા કિશોર નામના વ્યક્તિ સાથે લગ્ન થયા હતાયુવતી સુરતના જ એક યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધમાં હતી. સુરતના સગરામપુરા વિસ્તારમાં આવેલી ચોગાન શેરીમાં આ યુવક રહેતો હતો. યુવકનું નામ જાસીમ સલીમ શેખ હતું. આ યુવક અને યુવતી ઘણા સમયથી પ્રેમસંબંધમાં હતા. પરંતુ યુવતીને તેના ઘરેથી સંબંધની ના પાડતા યુવતીએ યુવકનેના પાડી દીધી હતી.

લગ્નના એક માસ બાદ કોમલબેનને સાસરીયા દ્વારા ત્રાસ આપવાનું શરૂ કર્યું અને પતિ ગંદી માનસિકતા ધરાવતા હોય તે તેમના મિત્રોને ઘરે બોલાવીને કોમલબેન સામે આંગળી ચીંધી મિત્રોને જણાવતા કે,તમારે આની સાથે સેટીંગ કરવું હોય તો તેની છૂટ છે.યુવતીની બીજા યુવક સાથે બીજી જગ્યાએ સગાઈ કરી નાખવામાં આવી હતી

પરંતુ આ સલીમ યુવતીને અવારનવાર હેરાન કરતો હતો. યુવતી મંગેતર સાથે બહાર ફરવા જતી હતી તેના વિડીયો અને ફોટાઓ કરી દેવાની ધમકી આપતો હતો. યુવતીને કહેતો હતો કે,તું મારી સાથે ફરવા નહીં આવે તો તારા લગ્ન નહીં થવા દઉં તને નાખીશ

ઉપરાંત પતિએ તેમના મિત્રોને પત્નીનો મોબાઈલ નંબર આપતા પતિના મિત્રો દ્વારા માંગણી કરીને પજવણી કરતા હોવાનો ચોંકાવનારો આક્ષેપ કર્યો છે,જેવી યુવક ધમકી આપતો હતો. યુવતીના માતા-પિતાને પણ નાખવાની ધમકી આપતો હતો. તેને કારણે યુવતી ડરીને આ યુવક સાથે ફરવા જતી હતી. પરંતુ આ યુવક બીજા સ્થળોએ લઇ જઇને યુવતી સાથે કરતો હતો. તેના વીડીયો અને ફોટો લઈ લેતો હતો. ત્યાર બાદ યુવતીને અવારનવાર બ્લેકમેઇલ કરીને ધમકાવતો હતો.

યુવકે યુવતીની બીજા યુવક સાથે સગાઇ થઇ હતી તે તોડી નાખી હતી. યુવતીને આમ અલગ અલગ અત્યાચાર કરીને ધમકાવતો હતો. યુવતી પર બહાર ફરવા જવાની ધમકી આપીને કરતો હતો. તે માટે યુવતી કંટાળીને તેના પરિવારજનોને આ ઘટનાની જાણ કરી હતી. યુવતીના માતા-પિતાએ અઠવા પોલીસ સ્ટેશનમાં આ યુવક સામે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસ આ યુવકની તપાસ કરી રહી હતી.

આમ ત્રણ વર્ષના લગ્નજીવન બાદ પરિણીતાને મારકૂટ તેમજ સસરા દ્વારા સતત પૈસાની માંગણી કરીને તારે જે કરવુ હોય તે કર,ધંધો કરીને પણ મને પૈસા જોઈએ તેવું જણાવીને ભયંકર ત્રાસ સહન કર્યા બાદ વાજ આવી ગયેલ પરિણીતાએ પતિનું ઘર છોડીને સાસરીયા સામે જંગે ચડતા મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો છે,

પોલીસને પરિણીતાએ પોતાની સાથે સાસરીયા દ્વારા આચરવામાં આવેલા ભયંકર દુ:ખ ત્રાસનો અને પતિ,સસરાની માનસિકતાનો ભાંડાફોડ કરીને ફરિયાદ કરતા પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *