અમદાવાદમાં યુવતીને ઇંગ્લીશ વિષય નબળો છે એમ કહી પર્સનલ બેચ ના વિધાર્થીની ને એકલા બોલાવી શિક્ષક શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને દીકરી ને બેન્કમેલ કરીને કરું આવું કામ દીકરીએ માં-બાપ ને કહ્યું તો

આજે તેને તમે વાત કરી શકો છો અને પછી ત્યારબાદ તમે બધી પોઝિશન ની અંદર તેની પાસે ચપાચપી પણ બોલાવડાવી શકો છો પરંતુ એકવાર તમારે ધ્યાન રાખવી પડશે કે જ્યારે તમે ઠોકાવા માટે જાઓ છો ત્યારે તમે તેને જરૂરથી આપજો જેના કારણે તેને પણ કંઈ ના થાય અને તમને પણ કોઈ મોટો રોગ ન થાય.

અમદાવાદમાં આજે શનિવારે બે કિસ્સા એવા સામે આવ્યા છે, જેને સાંભળીને અમદાવાદ લોહી ઉકળી જાય. રાજકોટની ગરિમા લજવતા બે કિસ્સા બન્યા છે. જેમાં એક કિસ્સામાં ખાગની કોલેજના ક્લાસરૂમમાં વિદ્યાર્થી વિદ્યાર્થીની વચ્ચે થઈ રહેલા આલિંગનનો છે. જેનાથી ચકચાર મચી ગઈ છે. તો બીજી તરફ, રાજકોટમાં એક યુવકે હવામાં ફાયરિંગ કરતો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં શેર કર્યો છે.

હાથમાં હથિયાર લઈને વીડિયો અને તસવીરો લેવાનો શોખ યુવકોમાં જાગ્યો છે. ત્યારે રાજકોટ યુવકનો હવામાં ફાયરિંગ કરતો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ થયો છે. પોલીસનો ખૌફ ભૂલાઈ જઈ રહ્યો હોય તેમ અવારનવાર ફાયરિંગના વીડિયો સામે આવી રહ્યા છે.

યુવકે ફાયરિંગ કરતો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કર્યોં છે. ‘એકલો પણ એકડો’ નામના ગીત પર યુવકે વીડિયો બનાવી હવામાં ફાયરીંગ કર્યું. ધોળા દિવસે જાહેર રસ્તા પર આ રીતે વીડિયો બનાવાયો છે. જે રાજકોટ પોલીસ માટે પણ ચેતવણીરૂપ છે.

સમગ્ર દેશમાં સંખ્યા વધવા લાગી છે અને તેને લઈને સરકાર અને પોલીસ દ્વારા વધુને વધુ કડક કાર્યવાહી કરવામાં પણ આવી રહી છે પરંતુ આવા કારણે દીકરીઓ અથવા યુવતીઓ ઘરની બહાર નીકળતા અનેક વખત વિચારો કરતા હોય છે તેઓના મનમાં સતત અને સતત ભય સતાવતો હોય છે કે આ ઝપટમાં આપણે પણ ન આવી જઈએ જેને લઇને તેઓ પોતાને સુરક્ષિત માનતા નથી.

આવું જ કંઈક બન્યું હતું ગત દિવસોમાં વિદ્યાનગરમાં ઘરે બેચ કરાવતા આઇબી પટેલ ઈંગ્લીશ સ્કૂલનાં શિક્ષકે તેઓનાજ વર્ગમાં અભ્યાસ કરતી 14 વર્ષની વિદ્યાર્થીની ને ઇંગ્લિશ વિષયમાં નબળો હોવાથી તેને વધુ અભ્યાસ કરવા માટે આ શિક્ષક એટલે કે આઈ પટેલના ઇંગલિશ વિષય ના પર્સનલ બેચ માટે આ યુવતિ ના ઘરે જઈને વધુ અભ્યાસ કરાવવા અર્થે વાતચીત કરી હતી.

અને ત્યારબાદ માર્ચ માસ દરમિયાન તેના ઘરે જઈ પર્સનલ બેન્ચ એટલે કે ટ્યુશન શરૂ કરી દીધો હતો આવી રીતે તેઓ વિદ્યાર્થીની ના ઘરે જઈને ઇંગ્લિશ વિષય વિદ્યાર્થીને વધુ સારો બને તે માટે પર્સનલ ટ્યુશન કરાવતા હતા આ દરમિયાન વિદ્યાર્થીને ના કરે કોઈ ન રહેતું હતું તેના કારણે તે શિક્ષક ની દાનત બગડી હતી અને તેણે કોમ્પ્યુટર ના પેપર સારા માર્ક્સ નહીં અપાવે તેમજ બોર્ડની પરીક્ષાના પેપર તેવો ચેક કરવાના હોય છે.

તેને લઈને તેઓ આ વિદ્યાર્થીને પરીક્ષા માં પાસ નહીં કરે આવી રીતે ખોટી ખોટી ધમકીઓ આપી અને વિધાર્થીનીના ભોળા પણાનો લાભ ઉઠાવી ને પર્સનલ ટ્યુશનના બહાને જ વિદ્યાર્થીનીનુ આખરે શારીરિક શોષણ શરૂ કર્યું હતું અવાર નવાર મરજી પડે ત્યારે આવી અવનવી ખોટી ધમકીઓ આપીને તે ગમે ત્યારે આચરતો હતો આવું ખૂબ જ વધી જતાં.

વિદ્યાર્થિનીએ આ બાબતે અંતે વિરોધ કર્યો અને કહ્યું કે તમારુ જે સાચું કાર્ય છે તે કાર્ય પૂર્ણ કરો પરંતુ શિક્ષકે તેની આ બાબતને કોઈને પણ જાણ કરીશ તો હું તને અને તારા ઘરના તમામ સભ્યો ને થી નાખીશ તેવી ધમકી આપી હતી અને જ્યારે આ વાત ખૂબ જ અસહ્ય બની ગઈ હતી ત્યારે દીકરી એ આખરે તેના માતા પિતાને આ વાત કરી દીધી.

અને માતા-પિતાને વાત કરવાથી જ આ હરામખોર શિક્ષક ની આવી કાળી કરતૂતો ઝડપાઈ હતી વિદ્યાર્થીઓને ભણવાની જગ્યાએ આવા આચરતો હતો અને આવા તો તેણે કોની સાથે કેવા કર્યા હશે તેની પોલીસ અને તેની ટીમ દ્વારા આ શિક્ષકની ધરપકડ કરીને વધુ ને વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે આખરે વિદ્યાર્થીની ના માતા-પિતાને વાત કરતાં તેના માતા-પિતા દ્વારા આ શિક્ષકની કરતું તો આખરે પોલીસ મથકે પહોંચી હતી.

આ અંગે વિદ્યાનગર પોલીસે શિક્ષક સામે ગુનો નોંધી લીધો હતો અને વધુ તપાસ હાથ ધરી છે વિદ્યાનગર પોલીસની સઘન તપાસને અંતે ગણતરીના કલાકોમાં આ હવસખોર શિક્ષકને ઝડપી લીધો હતો પોલીસ દ્વારા યુવતી અને આ લંપટ શિક્ષકની મેડિકલ તપાસ માટે કાર્યવાહી કરાશે અને આ યુવતીને ન્યાય મળે તે માટે પોલીસ અને તેની ટીમ દ્વારા યુવતિના સભ્યોને ખાતરી આપવામાં આવી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *