ગુરુવારે સાંજે માં મોગલના આદેશથી આ 6 રાશિના લોકો માટે ધન દેવતા કુબેર ખોલશે ધન ભંડાર ટૂંક સમયમાં મળશે પૈસા, સુખ શાંતિ અને સમૃદ્ધિ…તમારું રાશિફળ

મેષ : રચનાત્મક પ્રયાસોને વેગ મળશે. અનન્ય પ્રયાસોથી દરેકને પ્રભાવિત કરશે. અંગત બાબતોમાં મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેશો. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. દરેકને જોડશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓને વેગ મળશે. ભાગીદારો ભાગીદાર બનશે. નવા કામમાં રસ વધશે. લેશે સુસંગતતા ધાર પર રહેશે. વ્યવસાયિક વિષયોમાં રસ દાખવશે. ભાવનાત્મક રીતે મજબૂત બનો. જવાબદારીપૂર્વક કામ કરશે. વિવિધ કાર્યોમાં સફળતા મળવાના સંકેત છે. કરિયર ધંધામાં સાતત્ય જળવાઈ રહેશે.

વૃષભ : સ્વજનોનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ અને રોકાણ વધતા રહેશે. વિસ્તરણ યોજનાઓને ગતિ મળશે. આસાનીથી આગળ વધતા રહેશે. મહેનત પર વિશ્વાસ રાખો. બજેટ પર ધ્યાન આપશે. ઉતાવળમાં આવશે નહીં. વ્યક્તિત્વનું વર્ચસ્વ રહેશે. લેવડ-દેવડમાં શિથિલતા ન દાખવવી. વિદેશી સોંપણીઓ પૂર્ણ કરો. જરૂરી કામો નિર્ધારિત સમયમાં પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો. નાણાકીય બાબતોમાં વ્યસ્તતા રહેશે. કરિયર બિઝનેસમાં સાવધાની રાખો. ન્યાયિક બાબતોમાં ધીરજ વધશે. યાદી બનાવીને કામ કરશે. સ્પષ્ટતા રાખો.

મિથુન : ઉદ્યોગમાં શુભતા વધશે. આર્થિક લાભ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. વ્યાવસાયિક કાર્યો પૂર્ણ થશે. અસર વધશે. આર્થિક સમૃદ્ધિ વધશે. મેનેજમેન્ટમાં સુધારો થશે. મોટું વિચારતા રહેશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ. મામલો સત્વરે ઉકેલાશે. કરિયર બિઝનેસ મજબૂત બનશે. સકારાત્મક પરિણામોથી ઉત્સાહિત રહેશો. મામલાઓ તરફેણમાં રહેશે. ધિરાણની અસર ધાર પર રહેશે. પ્રિયજનો સાથે સુમેળ રહેશે. દરેકનો વિશ્વાસ જીતી લેશે. તમને વિવિધ વિષય બળ મળશે. સ્પર્ધામાં વધારો થશે. ચર્ચામાં અસરકારક રહેશે.

કર્ક : અનુભવીઓની સલાહ સપોર્ટ રાખશે. પદ પ્રતિષ્ઠાને બળ મળશે. વિવિધ કાર્યો હાથ ધરશે. દરેકના સહયોગથી મહત્વપૂર્ણ પરિણામો પ્રાપ્ત થશે. આગળ વધતા રહેવા માટે અચકાવું નહીં. સભાઓમાં અસરકારક રહેશે. કરિયર બિઝનેસ લાભમાં રહેશે. ગંભીર વિષયોમાં રુચિ રહેશે. ભાગ્ય મજબૂત રહેશે. શ્રેષ્ઠ લોકોને મળવાની તક મળશે. વડીલો પ્રત્યે આદરની ભાવના વધશે. પ્રબંધન વહીવટના કામોમાં ઝડપ આવશે. માતા-પિતાના કામમાં સારું રહેશે. સંવાદિતા વધશે. ખાનદાની રાખશે.

સિંહ : ભાગ્યની કૃપાથી સફળતાના નવા રસ્તાઓ બનશે. નફાની ટકાવારી વધતી રહેશે. શરૂઆત સરળ હશે. સંજોગોમાં તીવ્ર સુધારો જોવા મળશે. વ્યાવસાયિક પક્ષ મજબૂત રહેશે. શ્રદ્ધામાં શ્રદ્ધા વધશે. નફાની અસર ધાર પર રહેશે. સંપર્ક સંચારનો લાભ લો. ધાર્મિક અને આધ્યાત્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. અવરોધો દૂર થશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. શારીરિક સમસ્યાઓ ઓછી થશે. સુખદ માહિતી મળી શકે છે. લોકોના કલ્યાણ માટે કામ કરશે. સામાજિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશે. સંબંધો સુધરશે.

કન્યા : સમય સરળ પ્રભાવથી બનેલો છે. આકસ્મિકતા પર નિયંત્રણ જાળવી રાખશે. તૈયારી સાથે કામ કરશે. પરિવારના સભ્યો પાસેથી મળેલી સલાહ પર ધ્યાન આપશો. સિસ્ટમમાં વિશ્વાસ કેળવો. નીતિ નિયમોનું પાલન કરો. સાવધાની સાથે આગળ વધો. જરૂરી કાર્યોમાં ધીરજ બતાવો. કાર્ય પ્રભાવિત થઈ શકે છે. શિસ્ત અને સાતત્ય રાખો. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ અપનાવો. બેદરકારી ટાળો. વ્યવસાય સામાન્ય રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની જાળવવામાં આવશે. સંશોધન કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. અણધાર્યા સંજોગો રહેશે.

તુલા : નેતૃત્વ ક્ષમતામાં વધુ સારું રહેશે. સંયુક્ત પ્રયાસો વધશે. લક્ષ્ય તરફ સમર્પિત રહેશે. આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. નજીકના લોકોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. ટીમ ભાવના જાળવી રાખો. દરેકને જોડવામાં સફળ થશે. વિવિધ કાર્યો હાથ ધરશે. બાંધકામમાં જોડાઓ. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ગતિ જાળવી રાખશો. ઉદ્યોગ વ્યવસાય માટે યોગ્ય સમય રહે છે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા વધશે. સ્થિરતા મજબૂત રહેશે. ભીમ ભવન કેસો કરવામાં આવશે. દિનચર્યા સારી રાખો. વ્યાપાર ખીલશે.

વૃશ્ચિક : સેવા ભાવનાને બળ મળશે. નોકરી કરતા લોકો વધુ સારું પ્રદર્શન કરશે. કામની ગતિ અપેક્ષા મુજબ રહેશે. મહત્વપૂર્ણ વિષયોમાં સતર્કતા રાખશો. બહુ વિચારીને કામ કરશે. જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. જરૂરી કામ સમયસર કરો. નાણાકીય બાબતોમાં સાવધાની રાખો. નોકરી ધંધામાં સુસ્તી ટાળો. વ્યાવસાયિક ચર્ચામાં ધીરજ રાખો. વ્યવહારમાં સ્પષ્ટતા રાખો. ઉધાર લેવાનું ટાળો. સિસ્ટમને મજબૂત બનાવશે. લાલચમાં નહીં પડે. ખંતથી કામ કરશે. મેનેજમેન્ટનું સન્માન કરશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહી શકે છે.

ધનુ : પરીક્ષા સ્પર્ધામાં અસરકારક રહેશે. મિત્રો અને નજીકના લોકો સાથે સુમેળ રહેશે. સક્રિયતા અને સમજણથી કામ કરશો. પ્રિયજનો સાથે યાદગાર ક્ષણો વિતાવશો. પર્યાવરણમાં સુધારો થતો રહેશે. અનુકૂલનક્ષમતા વેગ આવશે. અધ્યાપન તાલીમમાં રસ વધશે. કામકાજની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. જરૂરી ફેરફારો કરશે. અપેક્ષા કરતા વધુ સારું પ્રદર્શન કરવાનું ચાલુ રાખશે. કલા કૌશલ્ય માવજત પર રહેશે. દરેકને અસર થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. માન-સન્માન વધશે. બુદ્ધિમત્તા પર ભાર મૂકવામાં આવશે. તક ઝડપી લો.

મકર : જરૂરી કાર્યોમાં ધીરજ બતાવો. મહત્વપૂર્ણ કાર્યો જાતે કરો. અંગત વિષયોમાં રસ વધશે. મકાન વાહન પ્રાપ્ત થશે. ભાવનાત્મક બાબતોમાં નમ્રતા રાખો. પારિવારિક બાબતોમાં ધીરજ રાખશો. ગૌરવ ગોપનીયતાનો આગ્રહ રાખશે. ઘરની નજીક વધશે. સંવેદનશીલતા જળવાઈ રહેશે. સિદ્ધિઓ પર ફોકસ રહેશે. પૈતૃક બાબતોમાં સક્રિય રહેશો. વિવિધ પ્રયત્નો વધુ સારા બનશે. વડીલો સાથે વાતચીત વધશે. અંગત કામ માટે પ્રયત્નો તેજ થશે. સૌથી વધુ સંકલન રાખશે. ભાવુક ન થાઓ

કુંભ : મહત્વપૂર્ણ માહિતી મળી શકે છે. કોમ્યુનિકેશનમાં વાતચીત વધુ સારી રહેશે. સામાજિક સંબંધો સુધરશે. સમૂહ કાર્યમાં રસ રહેશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. કામકાજની બાબતો રહેશે. ટૂંકા અંતરની યાત્રા થઈ શકે છે. જોખમ લેવાનું ટાળો. પ્રદર્શન સારું રહેશે. સંબંધો મજબૂત થશે. વેપાર ધંધાનો વિસ્તાર થશે. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે. સહકારી સંબંધો મજબૂત રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ વધશે. હિંમતથી બળ વધશે. આળસ છોડો. નમ્રતામાં વધારો.

મીન : વાણી વ્યવહારથી દરેકને પ્રભાવિત કરશે. મહેમાનોનું આગમન ચાલુ રહેશે. સારી ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. વચન નિભાવવામાં આગળ રહેશે. સર્જનાત્મકતા અને સક્રિયતા રહેશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. સંસ્કારો પરંપરાઓને બળ આપશે. પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો થશે. મહેમાન સાથે આદરપૂર્વક વ્યવહાર કરવામાં આવશે. શ્રેષ્ઠ કાર્યો માટે સમય ફાળવશો. તમે ઈચ્છિત વસ્તુ મેળવી શકો છો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખશો. પ્રેમ અને વિશ્વાસ વધશે. સંગ્રહને સાચવવામાં રસ હશે. ઉત્સવમાં જોડાઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *