શનિવારે અને રવિવારે માં મોગલ ના આશીર્વાદ થી આ 7 રાશિઓનો થશે ભાગ્યોદય, આવકમાં થશે વધારો અઢળક ધનવર્ષા થવા જઈ રહી છે. તમારી રાશિ શું કહે છે.

મેષ : માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.મન પરેશાન થઈ શકે છે.પિતાનો સહયોગ મળશે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે.ખર્ચ વધી શકે છે.મન પરેશાન થઈ શકે છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.જૂના મિત્ર સાથે ફરી જોડાણ થઈ શકે છે.સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે.નોકરીમાં ઉચ્ચ પદ મળવાની સંભાવના છે.સ્થાન પરિવર્તન પણ થઈ શકે છે.

વૃષભ : માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ ગુસ્સાથી પણ બચો.તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને સન્માન મળશે.વાણીનો પ્રભાવ વધશે.વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો.ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.વાહન આનંદમાં વધારો થશે.ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

મિથુન : વ્યાવસાયિકતા પર ભાર જાળવશે. બધાને સાથે લઈ જશે. કાર્યક્ષમતા મજબૂત થશે. શ્રમ વધશે. જરૂરી પ્રયાસો કરશે. પરિશ્રમ અને સમર્પણ સાથે પદ જાળવી રાખશો. કામ વધુ સારું થશે. લેવડ-દેવડમાં તકેદારી વધારશે. ધંધાકીય બાબતોમાં સકારાત્મક સંચાલનથી સુધારો થશે. લક્ષ્ય રાખશે. સમયસર કામ કરો. જોખમી પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થવાનું ટાળો.

કર્ક : મન અશાંત રહેશે.આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે.જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.વેપારમાં વધારો થશે.તમને માતા-પિતા તરફથી આર્થિક સહયોગ મળી શકે છે.ધંધામાં ધ્યાન રાખો.મહેનત કરવા છતાં નફો ઓછો થઈ શકે છે.ભાઈ-બહેન સાથે મતભેદ વધી શકે છે.જીવનની સ્થિતિ પણ પ્રભાવિત થઈ શકે છે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતાની શક્યતાઓ બની રહી છે.વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો.પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

સિંહ : તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો.નોકરીના ઈન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે.આવકમાં વધારો થશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે.ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે.બિનઆયોજિત ખર્ચ વધુ થશે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.સંચિત ભંડોળ ઘટી શકે છે.સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે.સંબંધો ગાઢ બનશે.વિવાદોથી દૂર રહો.

કન્યા : આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ બની શકે છે.બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા સંપત્તિ મેળવી શકાય છે.કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો મળશે, પરંતુ આર્થિક લાભના અભાવે તમે પરેશાન પણ થઈ શકો છો.માનસિક શાંતિ રહેશે.તેમ છતાં, તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.આવકના નવા સ્ત્રોત બની શકે છે.ખર્ચમાં વધારો થશે.વાહન આનંદમાં વધારો થશે.

તુલા : મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે.વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.દોડધામ પણ વધુ થશે.પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.આત્મવિશ્વાસ વધશે.લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યથી સન્માન મળશે.કપડાં તરફ વલણ વધશે.જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો કાર્યક્રમ બની શકે છે.શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે.

વૃશ્ચિક : તમે શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળ થશો.બૌદ્ધિક કાર્યોને સન્માન મળશે.જીવનની પરિસ્થિતિઓ અસ્તવ્યસ્ત હોઈ શકે છે.સારી સ્થિતિમાં રહો.ખર્ચમાં વધારો થશે.મન પ્રસન્ન રહેશે.વાણીમાં નરમાઈ રહેશે.પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ મનમાં રહેશે.મકાન સુખ વધી શકે છે.ઘરમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે.કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે.પરિવારમાં માન-સન્માન વધશે.

ધનુરાશિ : મન પરેશાન થઈ શકે છે.તમે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો.કામ વધુ થશે.ખર્ચમાં વધારો થશે.સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો.આવકમાં પણ સ્થિતિ સુધરશે.નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ પદ મળી શકે છે.પરિવારથી દૂર જવું પડી શકે છે.જીવવું મુશ્કેલ બનશે.નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સંબંધો જાળવી રાખો.સ્થાનાંતરણની સંભાવના છે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે.

મકર : માનસિક શાંતિ માટે પ્રયાસ કરો.પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.ભણતર પર વિશેષ ધ્યાન આપો.નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.તમે ઉચ્ચ પદ મેળવી શકો છો.આવકમાં વધારો થશે.પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.કાર્યસ્થળ પર કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે.કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે.

કુંભ : ધીરજ રાખો.તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.પિતાનો સહયોગ મળશે.કોઈ મિલકતમાંથી આવક વધી શકે છે.મિત્રના સહયોગથી પ્રગતિની તકો પ્રાપ્ત થશે.નોકરીમાં અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ રહેશે.આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.તમારે બીજે ક્યાંક જવું પડી શકે છે.કાર્યક્ષેત્રનો વિસ્તાર થઈ શકે છે.કામ વધુ થશે.જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.ખર્ચ વધુ થશે.

મીન : અભ્યાસમાં રસ રહેશે.નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.જવાબદારીઓ વધશે.કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે.વ્યાપાર માટે યાત્રા લાભદાયી રહેશે.મકાન સુખમાં વધારો થશે.પરિવારમાં હાસ્ય અને ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.ધીરજ રાખો.ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે.કમાણી સુધરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *