રાજકોટમાં ગર્લફ્રેન્ડ સાથે મોજ મજા કર્યા પછી બોયફ્રેન્ડ મને રૂમમાં લઈ ગયો અને શરીર સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને કીધું એવુકે મને હવે લાગી રહ્યો છે ડર જોવો વિડિયો

તો આ ક્ષણ તમારા માટે સૌથી ખુશીની પળ બની શકે છે તેમજ તમે તમારા જીવનસાથી પાર્ટનર સાથે બેડની હૂંફ અનુભવીને રોમાંસની પરાકાષ્ઠા એ પહોંચી શકો છો. ડિસેમ્બર મહિનામાં ક્રિસમસ ની ઉજવણી સાથે વર્ષની બધી મુશ્કેલીઓ નો અંત આવે છે પણ લોકો નવા વર્ષનું ખુશીથી સ્વાગત કરે છે જો કે બીજું નામ ઉત્સવ છે અને આવી સ્થિતિમાં જો મૂડ સારો હોય તો પાર્ટનર વચ્ચે આત્મીયતા વધે છે તેમજ નિષ્ણાતો માને છે કે શિયાળાના મહિનાઓમાં મોટાભાગના લોકોની જાતીય ઈચ્છા વધે છે.

મિત્રો જ્યારે પાર્ટનર એક બીજાના ગરમ શરીરને સ્પર્શ કરે છે ત્યારે મૂડ એકસરખો થઈ જાય છે અને શિયાળા ની રૂતુમાં ઘણી વસ્તુઓ કામોત્તેજક કરતી હોય છે જેમ ચોકલેટ ઉત્તેજીત થાય છે અને આપણે ક્રિસમસની આસપાસ ચોકલેટ ખાઈએ છીએ ફળો, સૂપ અને ડ્રાયફ્રૂટને સેક્સ ફૂડ માનવામાં આવે છે. મોટાભાગના લોકો ડિસેમ્બરમાં રજાઓ પર જાય છે. વિદેશી સ્થાનો અને ખોરાક તમારા સેક્સનો મૂડ સેટ કરે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે વેકેશન દરમિયાન યુગલો વધુ સેક્સ કરે છે.

શિયાળામાં પોતાનાં પાર્ટનર સાથે સમય વિતાવવો એ કંઇક અલગ જ આનંદની અનુભૂતિ કરાવે છે અને અમે તમને કેટલીક એવી વાતો કહીશું કે જેનાંથી તમે માની જશો કે શિયાળાની ઋતુ છે સૌથી બેસ્ટ અને આકર્ષક હોય છે શિયાળાની બહારની ઠંડી હવા પાર્ટનરને તમારી બાહોમાં ભરવા માટે સૌથી ઉત્તમ વાતાવરણ છે. શિયાળાની ઠંડી ઋતુમાં એવી કંઇક ખાસ ફિલીંગ જરૂરથી આવી જતી હોય છે જેને લીધે પુરૂષોને કરવાની વધુ ઇચ્છા થતી હોય છે. કદાચ કપડાંઓની અંદર રહેલ મહિલાઓ પુરૂષોને કંઇક રહસ્યમય લાગતી હોય છે અથવા કપડાંઓની લેયરિંગ એમની કલ્પનાશીલતા વધારી દે છે.

શિયાળામાં પોતાની જ એક અલગ મજા હોય છે. એક જ બ્લેન્કેટ અને હુંફાળી હગ સાથે તમારા પાર્ટનરને તમે ચોડી દીધેલું લાંબુ તસતસતું ચુંબન એની મજા જ કંઇક ઓર હોય છે.ઠંડીનાં સવારનાં વાતાવરણમાં હૉટ વૉટર શૉવરની વચ્ચે જો સેક્સનો મૂડ બની જાય તો તે વાત જ કંઇક અલગ છે. તમે કદાચ તમારા પાર્ટનરની આંખોમાં જોવાં મળેલી ચમક વિશે એક વાર જરૂરથી વિચારજો. ઠંડકનાં વાતાવરણ માં આપ સાથે હોવાથી જે ગરમી ઉત્પન્ન થતી હોય છે તેનો અહેસાસ પણ આપ જરૂરથી કરી શકો છો. શિયાળાનાં ઠંડા વાતાવરણમાં ગરમ પાણી નીચે તમારા શરીરને તેનો સ્પર્શ એ તમને વધુ હૉટ બનાવી દેશે.

જ્યારે બહાર ઘણી વધારે ઠંડી હોય અને આપને બહાર જવાનો જો કોઇ ઓપ્શન ના હોય ત્યારે અને એમાંય જ્યારે તમારો મૂડ પણ બરાબર ન હોય તો તમારા તણાવને ઓછો કરવાં માટેનો સૌથી ઉત્તમ રસ્તો તમારા માટે જો કોઇ હોય તો તે માત્ર છે.કરવાંથી આપ તમારા માઇન્ડને તો ફ્રેશ રાખી જ શકો છો પરંતુ સાથે આવાં ઠંડીનાં વાતાવરણમાં તમને ઘણો સારો અને આનંદદાયક ગરમાવો પણ મળતો હોય છે.

જો તમને એવું લાગતું હોય કે પગમાં મોજા પહેરવાંથી માત્ર આપનાં પગને ગરમ રાખે છે તો તે અંગે આપની જાણકારી થોડી વધારો સંશોધન કર્તાઓનું માનીએ તો એક અભ્યાસમાં જોવાં મળ્યું કે જે કપલ્સે પગમાં મોજાં પહેર્યા હતાં એમાંથી 80 ટકા લોકો ક્લાઇ મેક્સ સુધી પહોંચ્યાં હતાં. જો કે જેમણે પગમાં મોજાં પહેર્યા ન હોતાં એમાંથી 50 ટકા લોકોને જ માત્ર આવો અનુભવ થયો હતો. એનું કારણ એ છે કે મોજાં એ આપને ગરમ રાખે છે જેથી રક્ત વાહિનીઓ ફેલાઇ જાય છે અને રક્તનો ફ્લો વધારે તેજ થઇ જાય છે.

શહેરમાં ગાંધીગ્રામ પોલીસ સ્ટેશનમાં વધારે એક ફરિયાદ દાખલ થઇ છે. જેમાં મહિલાએ પોતાનાં જ પ્રેમી યુવરાજસિંહ ચુડાસમા સામે ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે. રાજકોટ શહેરમાં ગાંધીગ્રામ પોલીસ સ્ટેશનમાં વધારે એક ફરિયાદ દાખલ થઇ છે. જેમાં મહિલાએ પોતાનાં જ પ્રેમી યુવરાજસિંહ ચુડાસમા સામે ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે. ફરિયાદમાં જણાવ્યા અનુસાર આરોપી પ્રેમી વારંવાર તેની પાસેથી અલગ અલગ બહાના બનાવીને વારંવાર પૈસા પડાવતો હતો.

અત્યાર સુધીમાં તે 1 લાખ રૂપિયા કરતા પણ વધારે રૂપિયા ઉછીના આપી ચુકી છે. 30 હજાર રૂપિયા બીજા માંગતા તેણે ઇન્કાર કર્યો હતો. જેના કારણે તેના પ્રેમીએ તેને છરી મારવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જેના કારણે તેના ડાબા હાથે સામાન્ય ઘા પણ વાગ્યો હતો. ત્યાર બાદ તે મારી નાખવાની ધમકી આપીને ફરાર થઇ ગયો હતો.

રાજકોટ શહેરના રેલવેનગર વિસ્તારમાં આવેલા નાથદ્વારા પાર્કમાં રહેતો યુવરાજસિંહ ચુડાસમા નામના એક વ્યક્તિએ પોતાની જ પ્રેમીકાને હત્યાનો પ્રયાસ, મારી નાખવાની ધમકી અને અને ફરિયાદ દાખલ થઇ છે. જેમાં યુવતીએ આક્ષેપ કર્યો છે કે તેની ઇચ્છા નહી હોવા છતા પણ યુવરાજસિંહ દ્વારા વારંવાર આચરવામાં આવ્યાનો ઉલ્લેખ પણ છે. જેના પગલે ગાંધીગ્રામ પોલીસ દ્વારા હાલ ફરિયાદ દાખલ કરીને આ અંગે તપાસ આદરવામાં આવી છે.

યુવતીએ જણાવ્યું કે, તેને પહેલા યુવરાજસિંહ સાથે પ્રેમ સંબંધ હતો. દરમિયાન છેલ્લા એક મહિના દરમિયાન તેણે મારી સાથે અવાર નવાર મારા ઘરે તેમજ બહાર હોટલમાં આચર્યું હતું. મારી પાસેથી 1 લાખ રૂપિયા ઉછીના લીધા હતા. જે પરત આપતો નથી. બીજા 30 હજાર માંગ્યા અને ઇન્કાર કર્યો તો મારા પર છરી વડે હૂમલો કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આ ઉપરાંત પૈસા નહી આપે તો યુવતી તથા તેના ભાઇની હત્યા કરવાની ધમકી પણ આપી હતી.

મહત્વનું છે કે આ દંપતીને સંતાનમાં તેમને એક દીકરો અને એક દીકરી છે. લગ્ન બાદ જિજ્ઞાબહેન પતિ સાથે રાજકોટમાં રહેતા હતા. જો કે લગ્નના ચાર વર્ષ બાદ બધા અમદાવાદ રહેવા ગયા હતા. મહિલાનો આરોપ છે કે સાસરિયાઓને પહેલેથી જ તેમને ગમાડતા નહોતા. જેથી તેઓ જિજ્ઞાબહેનને કાયમ શારીરિક-માનસિક ત્રાસ આપતા રહેતા હતા. જેના કારણે તેમણે કંટાળીને 21 જાન્યુઆરી 2019માં રાજકોટ મહિલા પોલીસ સ્ટેશન ખાતે ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

પરંતુ પોતાનું ઘર ન તૂટે તે માટે અંતે જિજ્ઞાબહેને સમાધાન કરીને કોર્ટમાંથી કેસ પાછો ખેંચી લીધો હતો. જો કે પોલીસ કેસ પાછો ખેંચી લેતાં ભૂતકાળમાં જે કેસ કર્યો હતો તેની અદાવત રાખી નાની નાની બાબતોમાં સાસરિયા પક્ષના લોકો પરિણીતાને હેરાન કરતા હતા. જિજ્ઞાબહેને ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે, તેમના નાના નણંદ સપનાબેન જયદીપભાઇ કુબાવતના લગ્ન થઈ ગયા હોવા છતાં પણ તેઓ તેમના જ ઘરે રહેતા હતા અને ઘરમાં કોઈપણ જાતનું કામ પણ કરતા ન હતા. પતિ દેવ વ્રત હરેશભાઈ રામાનુજ તેમની નાની બહેન સાથે સેટિંગ કરાવી આપવાનું પણ દબાણ કરતા હતા.

આ છોકરો તમને છોડીને જતો રહે એમાં જ તમારી ભલાઇ છે. કારણકે, આને તમારી પ્રત્યે પ્રેમ નથી. તે માત્ર તમારો ઉપભોગ જ કરવા માગે છે અને આમ પણ તમારી ઉંમર ઘણી નાદાન છે. નાદાનીમાં કોઇ ભૂલ થઇ જશે અને તમને ગર્ભ રહી જશે તો તમે અને તમારો પરિવાર મુશ્કેલીમાં મૂકાઇ જશે. આ વખતે તમારો આ કહેવાતો પ્રેમી તમારી પડખે ઊભો રહેશે નહીં એ વાત પણ જાણી લો. આથી એ છોકરા સાથે તમામ સંપર્ક કાપી નાખો અને એની સાથે એકાંતમાં જવાનું ટાળો. આવા છોકરા પાછળ આંસુ સારીને કોઇ અર્થ નથી.

મારે એક પુત્રી છે. મારા પતિ પણ સારા છે. પરંતુ છેલ્લા ૧૩ વર્ષથી મારે અમારી પાડોશમાં રહેતા એક છોકરા સાથે પ્રેમ છે. તેની ઉંમર ૩૨ વર્ષની છે. હવે એણે મારી સાથે સંબંધ તોડી નાખ્યો છે. તે મારી સાથે વાત પણ કરતો નથી. તેનું કહેવું છે કે તેના પરિવારના સભ્યો તેને માટે છોકરી શોધે છે. તે જોબ કરતો નહોતો ત્યાં સુધી તેણે મારી સાથે સંબંધ રાખ્યો હતો. મને કોઇએ કહ્યું કે તેના બીજી સ્ત્રી સાથે અફેર છે. હું તેને ભૂલી શકતી નથી. મારે શું કરવું

મારા લગ્ન થયે પાંચ વર્ષ થયા છે. મારા પતિનો સ્વભાવ ઘણો શંકાશીલ છે. તેઓ મને કોઇ સાથે વાત કરવા દેતા નથી. તેમજ ઘરમાં પુરુષ કામવાળો પણ રાખતા નથી. નાની નાની શંકાને કારણે મારા પર હાથ ઉગામે છે. તેમના સિવાય કોઇ સાથે મારે સંબંધ નથી. હું તેમને સમજાવવાનો પ્રયત્ન કરું છું. પરંતુ તેઓ સમજતા નથી. હવે હું કંટાળી ગઇ છું. શું કરવું એ મને સમજ પડતી નથી. પિયરમાં પણ મને સહારો નથી. યોગ્ય સલાહ આપશો.

મારી જ ઉંમરના એક છોકરા સાથે મને પ્રેમ છે. અમે એકબીજાને ઘણો પ્રેમ કરીએ છીએ. પરંતુ હમણા તે મારી સાથે લગ્ન કરી શકે તેમ નથી. તેના પર તેના પરિવારની જવાબદારી છે. મારા મમ્મી-પપ્પાને આ વાતની ખબર નથી. તેઓ મારે માટે છોકરો શોધે છે. હું મારા પ્રેમીને છોડવા માગતી નથી. અમે લગ્ન કરીએ તો અમારે બંનેના પરિવાર સાથે સંબંધ તોડી નાખવો પડશે. શું કરવું તે જ સમજાતું નથી. યોગ્ય સલાહ આપવા વિનંતી. એક યુવતી

આમ તમે ભાગીને લગ્ન કરશો તો તમારે આ બધાનો ભોગ આપવો પડશે. આ ઉપરાંત તમારા લગ્નની અસર તમારા પ્રેમીના પરિવાર પર પડવાને કારણે તમારો પ્રેમી અપરાધ બોજથી પીડાશે. શક્ય છે આ બાબતે તે તમને દોષી માને અને આની અસર તમારા લગ્નજીવન પર પડે. તમે પણ તમારી જાતને દોષી માનો એ પણ સંભવ છે. આથી જે સંબંધને આગળ વધવા માટે કોઇ માર્ગ જ નથી. એ સંબંધ પર પૂર્ણ વિરામ મૂકી તમારા માતા-પિતાની મરજીને માન આપવામાં જ સૌની ભલાઇ છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *