રાજકોટમાં લગ્ન ઘરે આવેલી મામી સાથે ભણીયાએ માણી લીધું શરીર સુખ શરીર સુખની લાલસામાં મામીના ગુપ્તભાગનો વીડિયો ઉતારીને કરો વાયલર

રાજકોટમાંવાનિયતની હદ વટાવતો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. રાજકોટના કાલાવડ રોડ પાસે રહેતા એક હેવાન પતિનો ચહેરો સામે આવ્યો છે. શરીર સુખની લાલસામાં પતિ દારૂ પીને પત્ની પર અત્યાચાર ગુજારતો હતો. પતિના અત્યાચારથી કંટાળીને પત્નીએઆપઘાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જો કે, આ મામલો સામે આવતા પોલીસે આરોપી પતિની ધરપકડ કરી છે

અને વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.રાજકોટના કાલાવડ રોડ પાસે રહેતી એક મહિલાએ પતિના ત્યાચારથી કંટાળીને ફિનાઈલ પીને આપઘાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જો કે, સમય રહેતા મહિલાને રાજકોટની સિવિલ હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવી હતી અને ત્યારબાદ આ મામલે રાજકોટ પોલીસને જાણ કરવામાં આવી હતી. ત્યારે આ મામલે પોલીસ પૂછપરછમાં મહિલાએ જણાવ્યું હતું કે

મારા પતિના અત્યાચારથી હું કંટાળી ગઈ છું. મારો પતિ વારંવાર શરીર સુખનીલાલસામાં મને આપત્તિજનક વીડિયો બતાવતો હતો અને તે પ્રમાણે મારી સાથે હરકત કરતો હતો. જો હું ના પાડુ તો તે મારી સાથે બળજબરી કરતો અને મને માર મારતો પણ હતો.

મહિલાએ વધુમાં જણાવ્યું કે, મારો પતિ મને કહે છે કે, હવે તારામાં મને મજા આવતી નથી. થોડા દિવસ પહેલા મારો પતિ ખુબ જ દારુ પીને આવ્યો હતો અને શરીર સુખ માણતા સમયે તેણે મારા ગુપ્તભાગ પર બચકાં ભરી લીધા હતા. ત્યારબાદ મને ખુબજ પીડા થઈ રહી હતી. આ મામલે મે મારા પતિને જણાવ્યું હતું

અને ડોક્ટર પાસે જવા કહ્યું હતું. પરંતુ મારા પતિએ સાથે આવવાની ના પાડી હતી. ત્યાર પછી મે એકલા ડોક્ટર પાસે જવાનું નક્કી કર્યું હતું. ત્યારે મારા પતિએ મને ધમકાવી હતી અને કહ્યું હતું કે, તારે ડોક્ટરને એમ નથી કહેવાનું કે મારા પતિએ મને બચકાં ભર્યા છે. જો તે એમ કહ્યું છે તો હું તને ઘરમાં ઘુસવા નહીં દઉં.

જો કે, મહિલાએ તેના પતિની આ હરકતો વિશે તેના સાસુને જણાવ્યું હતું પરંતુ આ મામલે મહિલાને કોઈ મદદ મળી ન હતી. ત્યારે પતિના ત્રાસથી કંટાળીને મહિલાએ ફિનાઈલ પીને કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. પરંતુ સમયસર મહિલાને સારવાર માટે રાજકોટની સિવિલ હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવી હતી. જ્યાં મહિલાને ત્વરિત સારવાર મળતા હાલ તેના સ્વાસ્થ્યમાં સુધાર જોવા મળી રહ્યો છે. ત્યારે મહિલાની ફરીયાદ બાદ પોલીસે આરોપી પતિની ધરપકડ કરી છે અને આગળની વધુ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

આજના સમયમાં સંબંધોને લોકો ધૂળમાં જતા કરી દીધા છે. કોઈ કોઈનું વિચાર કરતુ નથી.પહેલના સમયની વાત કરવામાં આવે તો સંબંધો માટે લોકો પોતાનો જીવ આપી દેતા હતા પરંતુ આજે લોકો એક જમીનના ટુકડા માટે ભાઈ ભાઈ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરતા હોય છે.

આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે, કાકાએ પડોશની કાકી સાથે, પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે.પરંતુ આજે અમે તમને એક એવી જ ઘટના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ઉત્તર પ્રદેશના કન્નૌજ જિલ્લામાં એક લગ્ન પ્રસંગમાં સામેલ થવા આવેલી એક મહિલાના ભત્રીજાએ જ તેની સાથે આચર્યું હોવાનો ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. બીજી તરફ પીડિતાએ બૂમાબૂમ કરતાં આરોપીએ પોતાના મિત્રો સાથે મળીને તેની સાથે મારપીટ પણ કરી. મામલો સામે આવ્યા બાદ હોબાળો થઈ ગયો. ઘટનાની જાણ થતાં પોલીસે પહોંચીને કેસ નોંધી આરોપી ભત્રીજાની શોધખોળ શરૂ કરી દીધી છે. ઈંદરગઢ પોલીસ સ્ટેશનની હદમાં રહેનારી એક મહિલા રાતે એક લગ્ન પ્રસંગમાં હાજર થવા કન્નોજ આવી હતી.

પીડિત મહિલાએ જણાવ્યું કે ભત્રીજા જીતૂ વર્મા જે મકરંદનગરનો રહેવાસી છે તેની નીયત મારી ઉપર બગડી ગઈ હતી. ભત્રીજો તેમને બળજબરીથી લગ્ન મંડળની નજીકમાં આવેલા એક ખેતરમાં લઈ ગયો. તે સમયે ડીજે મ્યૂઝિક વાગી રહ્યું હતું જેથી તેના બચાવવાનો અવાજ કોઈને સંભળાયો જ નહી. આરોપ છે કે ત્યાં પડિતાનું મોં દબાવીને તેની સાથે આચરવામાં આવ્યું.પીડિતાએ વધુમાં જણાવ્યું કે બાદમાં તેણે બૂમાબૂમ કરતાં જીતૂ વર્માનો દોસ્ત પ્રવીણ અને રામ ગોપાલ ત્યાં આવી ગયા.

અંતે જણાવી દઈએ કે જીતૂએ કહેતાં તે બંનેએ પીડિતા સાથે મારપીટ શરૂ કરી દીધી. પીડિતાએ પોલીસ સ્ટેશન પહોંચીને જીતૂ વર્મા, પ્રવીણ અને રામ ગોપાલની વિરુદ્ધ કેસ નોંધાવ્યો છે.પોલીસ સ્ટેશન પ્રભારી વિકાસ રાયે જણાવ્યું કે આરોપીઓની શોધખોળ ચાલી રહી છે. તેમને પકડવા માટે દરોડા પાડવામાં આવી રહ્યા છે. ટૂંક સમયમાં તમામ આરોપીઓને ઝડપી લેવામાં આવશે. હાલ પોલીસ ટીમ બનાવીને સમગ્ર ઘટનાની ઊંડાણપૂર્વક તપાસ કરી રહી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો આપણા દેશમાં આજે ગુનાખોરીની કોઈ અછત નથી જો કે તેના નિયંત્રણ માટે દરરોજ કેટલોક નવો કાયદો લાવવામાં આવે છે છતાં ગુનામાં કોઈ ઘટાડો થયો હોવાના અહેવાલ મળ્યા નથી.પહેલા દાયકાથી આજ સુધીની આજ સુધીમાં આપણે ઘણી અપ્રિય ઘટનાઓ સાંભળી છે જે કેટલીક હત્યાની હશે જો કેટલીક મહિલાઓની છેડતી કરવામાં આવે તો અને આ સાથે કેટલાક સમાચાર પણ પ્રાપ્ત થયા છે કે તમારા હોશ ઉડશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *