રાજકોટમાં પાડોશીની મદદના બહાને યુવતી એકલી જોતા બાંધ્યા શારીરિક સુખ વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરી અવારનવાર શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો થયો વાયલર

પહેલો સગો પાડોશી પરંતુ શહેરના નવલનગર વિસ્તારમાં રહેતા એક શખ્સે પાડોશી બીમાર વ્યક્તિને મદદના બહાને સહાનુભૂતિ કેળવી તેની પત્ની પર નજર બગાડી હતી અને બીમાર વ્યક્તિની પત્ની પર અવારનવાર આચર્યું હતું, મહિલાએ પ્રતિકાર કરતાં આરોપીએ તેને ફડાકા માર્યા હતા અને વાળ ખેંચીને મહિલાને ઢસડી હતી. પોલીસે આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી હતી.

નવલનગર વિસ્તારમાં રહેતી 30 વર્ષીય મહિલાએ માલવિયાનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાવેલી ફરિયાદમાં આરોપી તરીકે જગદીશ ઉર્ફે દાના હરિ સિંધવનું નામ આપ્યું હતું. મહિલાએ ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે, તેમને સંતાનમાં નવ વર્ષની પુત્રી છે

ચાર વર્ષ પૂર્વે તેમના પતિને કેન્સરની બીમારી થતાં એ વિસ્તારમાં રહેતા જગદીશ ઉર્ફે દાનાના પરિવાર સાથે પરિચય થયો હતો અને જગદીશ અવારનવાર મહિલાના ઘરે જવા લાગ્યો હતો, એક રાત્રીના જગદીશ મહિલાનો પતિ નોકરી પર ગયો હતો.

ત્યારે ઘરમાં ઘૂસી ગયો હતો અને મહિલા પાસે શરીરસંબંધની માંગ કરી હતી મહિલાએ ના કહેતા જગદીશે તેને ફડાકા માર્યા હતા અને બાજુમાં સૂતેલી નવ વર્ષની બાળકીને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપી મહિલા પર આચર્યું હતું, આ ઘટનાના બે મહિના બાદ ફરીથી જગદીશે મહિલાને બદનામ કરી દેવાની ધમકી આપી મહિલા સાથે શરીરસંબંધ બાંધ્યા હતા.

પતિ બીમાર હોય તેમજ સમાજમાં બદનામી થવાના ભયથી મહિલા કોઇને કહેતી નહોતી અને આ મજબૂરીનો ગેરલાભ ઉઠાવી જગદીશ વારંવાર મહિલા સાથે બળજબરીથી શરીરસંબંધ બાંધવા લાગ્યો હતો

ગત તા.17 ઓગસ્ટના મહિલા પોતાના ઘરે હતી ત્યારે ફરીથી જગદીશ ઘરમાં ઘુસ્યો હતો અને મહિલાની કમર પકડી શરીરસંબંધ બાંધવા દબાણ કર્યું હતું પરંતુ મહિલાએ ઇનકાર કરતાં જગદીશે તેને ફડાકા માર્યા હતા અને તેણે પહેરેલું કડું ફટકારતા મહિલાના કપાળ પરથી લોહી નીકળવા લાગ્યું હતું.

આ સ્થિતિ હોવા છતાં બેફામ બનેલા જગદીશે મહિલાના વાળ પકડી તેને ઢસડી હતી. મહિલાએ બૂમાબૂમ કરતાં અન્ય લોકો દોડી આવતા જગદીશ નાસી ગયો હતો. જગદીશથી ગભરાઇ ગયેલી મહિલા માધાપર ચોકડી પાસે રહેતા તેના પિતાના ઘરે જતી હતી અને અંતે આપવીતી વર્ણવતા પરિવારજનોએ સધિયારો આપ્યો હતો અને મહિલાએ જગદીશ સામે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. પોલીસે સહિતની કલમ હેઠળ ગુનો નોંધી આરોપીની શોધખોળ શરૂ કરી હતી.

આજકાલ લોકો બેડરૂમ સિવાય અલગ અલગ જગ્યાએ માણવાનું પસંદ કરે છે. બેડરૂમ પછી, તે સ્થાન જ્યાં દંપતી સેક્સનો સૌથી વધુ આનંદ લે છે તે જ કાર છે જ્યારે તમે સેક્સ વિશે વિચારો છો, ત્યારે તમે પથારીમાં સેક્સ વિશે વિચાર કરી શકો છો. પરંતુ ત્યાં ઘણી બધી જગ્યાઓ છે જ્યાં લોકો સેક્સ કરે છે, જેમાં એક વિશેષ લોકપ્રિય સ્થાન શામેલ છે.

અમે એમ નથી કહી રહ્યા કે એકબીજાને ડેટ કરતા લોકો ઘણીવાર માણવા માટે કારનો ઉપયોગ કરે છે, પરંતુ એક નવા સર્વેમાં બહાર આવ્યું છે કે લોકો સેક્સ માણવા માટે કારનો ઉપયોગ સલામત સ્થળ તરીકે કરી રહ્યા છે.શું કાર અને સેક્સ લાઈફનું કોઈ કનેક્શન છે. હાલમાં જ આવેલા એક નવા રીસર્ચ મુજબ આ બંને વચ્ચે ખાસ કનેક્શન જોવા મળ્યું છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *