રાજકોટમાં પૈસા આપ્યા તો ભાભીએ સામેથી કપડાં ઉતારીને શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારી બેલ્કમેલ કરીને અનેકે વાર માણ્યું શારીરિક સુખ …જાણીને ચોંકી જાશો

બસમાં બેઠેલી અંજલિએ બહાર ડોકિયું કર્યું, આરતી ઝડપથી ચાલતી હતી. રાબેતા મુજબ અડધો કલાક ચાલ્યા પછી આરતી આવી ત્યાં સુધીમાં પીહુ અને યશ કોલેજ જવા તૈયાર થઈ ગયા. ફ્રેશ થઈને તેણે બાળકો સાથે નાસ્તો કર્યો, પછી બંનેને મોકલ્યા અને અખબારો વાંચવા લાગ્યા. એ પછી મેડ આવ્યા પછી રોજનું કામ ચાલુ થયું.

આરતી એક શિક્ષિત ગૃહિણી હતી. નોકરી ન કરવાનો નિર્ણય તેમનો પોતાનો હતો. પરિવારની જવાબદારીઓ ખૂબ જ સંતોષ અને ખુશીથી નિભાવીને તે પોતાના જીવનમાં ખૂબ જ ખુશ હતી. તે આરામથી રહેતી હતી, ખૂબ જ ખુશખુશાલ સ્વભાવ ધરાવતી હતી, તેને કોઈની ફરિયાદ કરવાની ટેવ નહોતી કે કોઈની પાસેથી બિનજરૂરી અપેક્ષાઓ નહોતી.

તે કામ કરતી મહિલાઓને માન આપતી હતી, સમજતી હતી કે આ મહાનગરની ધમાલ-મસ્તીમાં ઘરની બહાર નીકળવું સહેલું કામ નથી, પણ તેને હંમેશા અજુગતું લાગ્યું કે તે કામ કરતી મહિલાઓનો આદર કરતી હતી, પછી અંજલિ, મીનુ અને રીટાની આસપાસની વર્કિંગ વુમન. તમે તેની ગૃહિણી હોવાની મજાક કેમ ઉડાવો છો, શા માટે તેને નીચો બતાવો છો.

આ કેસની વિગત એવી છે કે બનાસકાંઠાના ધાનેરાના ધરણોધર ગામે મંદિરના પૂજારીની હાથ બાંધી હત્યા કરાયેલી લાશ મળી આવી હતી આ મામલે પોલીસે તપાસ શરૂ કરતાં પોલીસ તપાસમાં ખુલાસો થયો કે, મૃતક પૂજારી રમેશભાઇ ગોસ્વામીની પત્નીને ગેલા ગામના શિવાભાઈ પટેલ સાથે શારીરિક સંબંધો હતા. પૂજારી મંદિરમાં જાય ત્યારે બંને પૂજારીના ઘરમાં જ રંગરેલિયાં મનાવતાં હતાં પણ એક દિવસ પૂજારી બંનેને શારીરિક સંબંધોમાં મગ્ન જોઈ જતાં તેણે પત્નિ પર નિયંણત્રોમો મૂકી દીધાં હતાં.

બીજી તરફ પૂજારીની પત્નિ અને પ્રેમીને મળ્યા વિના ચાલતું નહોતું તેથી તેમણે પૂજારીની હત્યાનો પ્લાન બનાવ્યો હતો મૃતકની પત્નીના પ્રેમી શિવા પટેલેએ તેના ખેતરમાં ભાગીયા તરીકે કામ કરતા રાજસ્થાનના મજૂરને સાડા ત્રણ લાખમાં પૂજારીની હત્યા કરવાની સોપારી આપી હતી રાજસ્થાનના બે મજૂરે સોપારી લઈ પૂજારીને વિધીના બહાને મળવા બોલાવી તેના હાથ બાંધી હત્યા કરી ફરાર થઇ ગયા હતા જો કે એલસીબી પોલીસે તપાસમાં પૂજારીની પત્નિના લફરાની જાણ થતાં પોલીસે 3 આરોપીની અટકાયત કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

બીજો એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આપણે જાણીશું.મિત્રો હાલમાંજ વડોદરામાં એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે જેમાં એક પુજારીએ પોતાનાથી 25 વર્ષ નાની ઉંમરની પત્નીને શારીરિક સંબંધ માટે ત્રાસ આપી આ મહિલાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોધાવતા ચકચાર મચી જવા પામ્યો હતો.

તમને જણાવી દઈએ કે આ ઘટના વડોદરા શહેરની છે જેમાં લોકડાઉનમાં મંદિરો બંધ હોવાથી આ પૂજારી ઘરમાંજ રહેતો હતો આ પૂજારીની પત્ની તેનાથી 25 વર્ષ નાની ઉંમરની છે જેમાં લગ્નમાં લોકડાઉન પહેલા જ થયા હતા પૂજારીની શારીરિક સમસ્યા હતી કે તેનાથી બાળક પેદા નહિ કરી શકાય આ વિશે તેની પત્ની અને તેના પરિવારને લગ્ન પહેલા જ જાણ હતી જો કે આ સમસ્યા હોવા છતાં પૂજારી મહિલા સાથે લોકડાઉનમાં સતત શારીરિક સબંધ બાંધવા માટે આગ્રહ કરતો હતો.

તમને જણાવી દઇએ કે વડોદરામાં લોકડાઉનમાં મંદિરો બંધ થવાથી નવરા થઈ ગયેલા આધેડ વયના પૂજારી પોતાનાથી 25 વર્ષ નાની પત્નિ સાથે સતત સેક્સ માણ્યા કરતા હતા પતિની સેક્સની ભૂખથી કંટાળી ગયેલી યુવાન પત્નીએ આખરે પોલીસમાં ફરિયાદ કરી હતી પોલીસની સલાહના આધારે તેમણે અભયમની મદદ લીધી હતી અભયમે બંનેનું કાઉન્સેલિંગ કરીને સમાધાન કરાવ્યું છે અને બીજી આર્થિક પ્રવૃત્તિ શરૂ કરીને શાંતિથી રહેવા સમજાવ્યા છે.

વડોદરા જિલ્લાના પૂર્વ વિસ્તારના એક ગામમાં મંદિરની પૂજાવિધિ અને કર્મકાંડ કરતા 50 વર્ષીય વયના પૂજારીએ થોડા સમય પહેલાં તેમનાથી અડધી ઉંમરની એટલે કે 25 વર્ષની યુવતી સાથે બીજાં લગ્ન કર્યા હતાં. બંનેનું દાંપત્યજીવન સુખમય હતું પરંતુ લોકડાઉન લદાતાં પૂજારી ઘરે જ રહેલા લાગ્યા તે પત્નિને સતત શારીરિક સુખ માણવા કહ્યા કરતા પતિ સંતાન પ્રાપ્તિ માટે આગ્રહ રાખી આખો દિવસ જાતિય સુખનો આગ્રહ રાખતા હતા તેથી પતિ-પત્ની વચ્ચે ઝઘડા શરૂ થયા હતા.

લોકડાઉનના કારણે મંદિર અને કર્મકાંડ બંધ થતાં પૂજારીની આવક પર પણ અસર થઇ હતી પૂજારી ઘરખર્ચ માટે નાણાં પણ આપતા નહોતા તેના કારણે તેમની આર્થિક સ્થિતિ નબળી પડતી ગઇ હતી તેથી પણ ઝગડા વધ્યા પૂજારી સંતાન પ્રાપ્તિ માટે આગ્રહ રાખી આખો દિવસ જાતિય સતામણી કરતો હતો. પત્નિ શરીર સુખની ના પાડે તો પત્નિ પર શારિરીક અને માનસિક ત્રાસ પણ ગુજારતો હતો પરિણીતાએ કહ્યું હતું કે તેને સંતાન પ્રાપ્તિ થાય તેવી શક્યતા ઓછી છે અને આ વાત લગ્ન પહેલાં જ કહી દીધી હતી પરંતુ પતિ માનવા તૈયાર નહોતો.

પૂજારીની હરકતો અસહ્ય બની જતાં છેવટે મામલો પોલીસ પાસે ને છેવટે અભ્યમ પાસે પહોંચ્યો હતો. અભયમની ટીમે બંને પતિ-પત્નીનું કાઉન્સેલિંગ કર્યું હતું અને મંદિરની આવક બંધ થતાં બીજી આર્થિક પ્રવૃતિ કરી સુખમય જીવન જીવવા માટે સમજાવતાં બંને વચ્ચે સમાધાન થયું છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.કોરોના વિરુદ્ઘની લડાઈ માટે લાગૂ લોકડાઉનથી સામાન્ય જનજીવન અટકી પડ્યું છે તો બીજી તરફ કેટલીક મહિલાઓ અલગ પ્રકારના પડકારોનો સામનો કરી રહી છે જે મહિલાઓના પતિ પાસે ઘરે બેઠાં કોઈ કામ નથી બચ્યું તેઓ વારંવાર સેકસની ડિમાન્ડ કરી રહ્યાં છે દિવસ-રાત વારંવાર શારીરિક સબંધથી પરેશાન એક આવી જ મહિલાનું દર્દ સોશિયલ મીડિયા પર ફૂટ્યું છે આફ્રિકન દેશ ઘાનાની મહિલા આ મહિલાએ પોતાની પીડા રજૂ કરતા સરકારને લોકડાઉન ખતમ કરવાની અપીલ કરી છે મહિલાઓનું કહેવું છે કે જો લોકડાઉન ખતમ ન કરી શકાય તેમ હોય તો તેમના પતિઓને કામ પર જવાની પરવાનગી આપવામાં આવે.

ટ્વીટર સહિત અન્ય સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ્સ પર વાયરલ થઈ રહેલા એક વિડીયોમાં મહિલાને એવું કહેતા સાંભળી શકાય છે કે લોકડાઉનમાં તે પોતાના પતિની કયારેય ખતમ ન થનારી સેકસની ડિમાન્ડથી પરેશાન થઈ ગઈ છે વિડીયોમાં તે મહિલાએ દાવો કર્યો છે કે દેશમાં ઘણી એવી મહિલાઓ છે જે પોતાના પાર્ટનર્સની શારીરિક સંબંધ ની ડિમાન્ડથી ત્રાસી ગઈ છે મહિલા કહે છે કે તમારી ઊંઘ ઉડે કે તરત પતિ જાતીય સબંધ માટે તૈયાર.

તેને સંતુષ્ટ કરીને જમવાનું બનાવો તે ખાશ ટીવી જોશ અને થોડી જ વારમાં તેને ફરીથી જાતીય સબંધ જોઈએ છે ફરી સબંધ ફરી સબંધ આપણે જાતીય સબંધ માટે થોડા લોકડાઉનમાં રહીએ છીએ આપણે આપણા સ્વાસ્થ્યની સંભાળ રાખવા માટે લોકડાઉનમાં છીએ ને સ્થાનીક વેબસાઈટ્સે આના સમાચાર પ્રકાશિત કર્યા અને મહિલાના હવાલેથી કહ્યું કે તેના પતિને અનહદ સમાગમથી તેની હાલત ખરાબ કરી દીધી છે.

મહિલાનું કહેવું છે કે પતિની ચિત્ર-વિચિત્ર સમાગમ ડિમાન્ડ પૂરી કર્યા બાદ તેને જમવાનું પણ બનાવવું પડે છે કંટાળેલી મહિલા ત્રસ્ત થઈને ત્યાં પહોંચી જયાં તે કામ કરે છે અને ત્યાંથી જ આ વિડીયો બનાવી પોતાનું દુઃખ વ્યકત કર્યું. તેણે વિડીયોમાં લોકડાઉન તોડવા પર સંભાવિત કાર્યવાહી પર આશા વ્યકત કરી કે સિકયોરિટી ફોર્સિસ તેની મજબૂરીને સમજશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *