રાજકોટમાં પ્રેમી પ્રેમીકાને ભગાવીને લઈ ગયો હોટેલમાં પ્રેમીની સાથે શરીર સંબંધ બાંધતી હતી તે સમયે અચાનક મહિલાનો પતિ આવી જતા ત્યાં જઈને થયું એવું કે સૌ લોકો જોઈને રડી પડ્યા…..

આજના સમયમાં કેસો ખૂબ જ વધી રહ્યા છે અને તે માટે સરકાર પણ અલગ અલગ કાયદાઓ બનાવીને અપરાધિઓ ને રોકવા માટે પ્રયાસ કરે છે પરંતુ આ અપરાધિઓ પોતાના આ ખરાબ કૃત્ય કરવામાં પાછા ફરતા નથી.દરેક માં બાપ પોતાની દીકરીની સુરક્ષા ઇચ્છતા હોય છે.આજે લોકો પોતાની દીકરીને પોતાનાથી દુર કરવા પર ગભરાતા હોય છે.આપણા દેશમાં તાંત્રિક વિદ્યાઓ પર લોકો ખૂબ વિશ્વાસ કરતા હોય છે.જ્ઞાનઅને વિજ્ઞાનના યુગમાં પણ અંધશ્રધ્ધા, તાંત્રિક વિધિઓ અને મેલી વિદ્યા જેવા તત્ત્વો કઈ હદે પ્રભાવક બની રહ્યા છે તેનો આઘાતજનક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે રાજસ્થાનના જલોરમાં તાંત્રિકની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી, જેમાં બેંગ્લોરની એક પરિણીત મહિલાને તંત્ર-મંત્રથી સમસ્યા હલ કરવાની લાલચ આપીને છેડતીનો ગુનો કરવામાં આવ્યો હતો. તાંત્રિકે સ્ત્રીને તેની બધી સમસ્યાઓ હલ કરવા માટે પ્રવાહીના રૂપમાં નશીલા પદાર્થ પીવા કહ્યું.પ્રવાહી પીધા પછી મહિલા અસંવેદનશીલ બની હતી, ત્યારબાદ તાંત્રિકે તેનું અપહરણ કરી બેંગાલુરુ લઈ ગઈ હતી.

મળતી માહિતી મુજબ ત્યાં પીડિતાને 10 દિવસ સુધી બંધક બનાવ્યો હતો અને ડ્રગ પીધા પછી તેણે નશો કર્યો હતો. 7 જાન્યુઆરીએ પીડિતાએ આહોર પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધ્યો હતો, જેના આધારે પોલીસે કેસ નોંધીને આરોપી તાંત્રિકની બેંગલોરથી ધરપકડ કરી હતી.નિર્દેશનમાં પોલીસ અધિકારી ઘેવરસિંહની આગેવાની હેઠળ તાંત્રિક કબજે કરવામાં આહોર પોલીસને સફળતા મળી હતી. પીડિતાના નિવેદનને આધારે પોલીસે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

આજના સમયમાં બળાત્કારના કેસો ખૂબ જ વધી રહ્યા છે અને તે માટે સરકાર પણ અલગ અલગ કાયદાઓ બનાવીને અપરાધિઓ ને રોકવા માટે પ્રયાસ કરે છે પરંતુ આ અપરાધિઓ પોતાના આ ખરાબ કૃત્ય કરવામાં પાછા ફરતા નથી.દરેક માં બાપ પોતાની દીકરીની સુરક્ષા ઇચ્છતા હોય છે.આજે લોકો પોતાની દીકરીને પોતાનાથી દુર કરવા પર ગભરાતા હોય છે.આપણા દેશમાં તાંત્રિક વિદ્યાઓ પર લોકો ખૂબ વિશ્વાસ કરતા હોય છે.જ્ઞાનઅને વિજ્ઞાનના યુગમાં પણ અંધશ્રધ્ધા, તાંત્રિક વિધિઓ અને મેલી વિદ્યા જેવા તત્ત્વો કઈ હદે પ્રભાવક બની રહ્યા છે તેનો આઘાતજનક કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે રાજસ્થાનના જલોરમાં તાંત્રિકની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી, જેમાં બેંગ્લોરની એક પરિણીત મહિલાને તંત્ર-મંત્રથી સમસ્યા હલ કરવાની લાલચ આપીને છેડતીનો ગુનો કરવામાં આવ્યો હતો. તાંત્રિકે સ્ત્રીને તેની બધી સમસ્યાઓ હલ કરવા માટે પ્રવાહીના રૂપમાં નશીલા પદાર્થ પીવા કહ્યું.પ્રવાહી પીધા પછી મહિલા અસંવેદનશીલ બની હતી, ત્યારબાદ તાંત્રિકે તેનું અપહરણ કરી બેંગાલુરુ લઈ ગઈ હતી.

મળતી માહિતી મુજબ ત્યાં પીડિતાને 10 દિવસ સુધી બંધક બનાવ્યો હતો અને ડ્રગ પીધા પછી તેણે નશો કર્યો હતો. 7 જાન્યુઆરીએ પીડિતાએ આહોર પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધ્યો હતો, જેના આધારે પોલીસે કેસ નોંધીને આરોપી તાંત્રિકની બેંગલોરથી ધરપકડ કરી હતી.નિર્દેશનમાં પોલીસ અધિકારી ઘેવરસિંહની આગેવાની હેઠળ તાંત્રિક કબજે કરવામાં આહોર પોલીસને સફળતા મળી હતી. પીડિતાના નિવેદનને આધારે પોલીસે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે ગુજરાત રાજ્યના અમદાવાદ શહેરના વાડજ વિસ્તારમા રહેતી બે બહેનો સાથે તાંત્રિક વિધિના નામે એક ભૂવાએ પાશવી બળાત્કાર ગુજાર્યા નો ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. આ મામલે વાડજ સ્થાનિક પોલીસ સ્ટેશનમા ફરિયાદ પણ નોંધવામા આવી છે.અમદાવાદ શહેર ના ઘાટલોડિયા વિસ્તારમા રહેતા દોલતરામ નામના તાંત્રિક ભુવાએ યુવતીને તેના ઘરમા સારુ દેખાઈ રહ્યુ નથી. માટે તારા ઘરમા વિધિ કરવી પડશે એવુ કહીને ગેસ્ટ હાઉસમા લઈ જઈ શારીરિક આચર્યું હતુ. ત્યારબાદ યુવતીના વીડિયો સોશિયલ મીડિયામા વાયરલ કરવાની ધમકીઓ આપી અવાર-નવાર શારીરિક આચર્યું હતુ.

મળતી વિશેષ માહિતી મુજબ અમદાવાદ શહેરના વાડજ વિસ્તારમા રહેતી એક યુવતી સાથે આ ભુવાએ વર્ષ ૨૦૦૮ થી શારીરિક આચરવાનુ શરુ કર્યું હતુ. તાંત્રિક ભુવા દોલતરામ અવારનવાર યુવતીને મળતો હતો. પોતે તાંત્રિક ભૂવો હોવાનુ કહી તમારા ઘરમા કેટલીક આત્માઓ રહે છે એવી રીતે ડરાવતો હતો. જો વિધિ નહિ કરાવ તો તારા ઘરનુ સત્યાનાશ થઈ જશે. ઘરમા વિધિ તો કરાવવી જ પડશે અને જો નહિ કરાવ તો તારી માતાનુ થઈ જશે એવો દર દેખાડતો હતો.

જેથી ભયભીત થઈને યુવતીએ એક વખત ઘરમા વિધિ કરાવી લેવાનુ નક્કી કર્યું હતુ. ત્યારબાદ તાંત્રીક ભુવાએ શાંત જગ્યાએ વિધિ કરવાનુ કહી અને રિવરફ્રન્ટ નજીક લઈ ગયો હતો. ત્યાંથી તેણે બાઈક પર કાલુપુર વિસ્તારના એક ગેસ્ટ હાઉસમા લઈ જઈ તાંત્રિક વિધિનુ નાટક કર્યું હતુ. ત્યારબાદ મેલી વસ્તુ પકડાતી નથી જેથી આપણે શરીર સબંધ બાંધવો પડશે તેમ કહી બળજબરીપૂર્વક યુવતી સાથે શરીર સબંધ બાંધ્યો હતો.

યુવતીના પિતા મરી ગયા બાદ આવેલા ૭ લાખ રૂપિયાની માહિતી પણ તાંત્રીત ભુવા દોલતરામને મળતા પૈસાની માંગણી પણ કરી હતી. જેથી મજબૂરી અને ભયભીત થઈને યુવતીએ ૫ લાખ રૂપિયા પણ આપી દીધા હતા. બાદમા યુવતીના મકાનમા ચંડાળ ચોકડી આત્માઓ રહે છે તેવુ કહી મકાન પણ વેચાવી દીધુ હતુ અને તેના આવેલા ૨૪ લાખ રૂપિયા પણ સગેવગે કરી લીધા હતા. યુવતીની સગી બહેનને પણ ફસાવી હતી અને તેની સાથે પણ શારીરિક આચર્યું હતુ. આ મામલે વાડજ સ્થાનિક પોલીસે ગુનો નોંધી આગળ વધારાની તપાસ હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે વિજ્ઞાન રાત-દિવસ પગથિયા ચુંબન કરી રહ્યું છે, પરંતુ અંધશ્રદ્ધાની મૂળ તેના પગને વળગી રહ્યા છે. મામલો ગુજરાતના સરસપુરના ગોકુલદાસનો છે. અહીં રહેતી એક મહિલાને તાંત્રિકે તેના પરિવારના સભ્યોની સામે હાંકી કાઢી હતી. મહિલાએ હવે આ મામલે મેઘાણી નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. મહિલાએ ફરિયાદમાં કહ્યું છે કે હું મારા પતિ અને બે બાળકો સાથે રહું છું.મને 6 મહિના શારીરિક અગવડતા હતી. આ માટે મેં દવાઓ લીધી અને તાંત્રિક પણ બતાવી. આ પછી પણ મને કોઈ ફાયદો મળ્યો નથી. મેં આ અંગે પરિવારને જાણ કરી. પરિવારના સભ્યોએ કહ્યું કે તેની નજરમાં ચંદન નગરમાં એક તાંત્રિક છે, તે તમારો ઇલાજ કરશે.

એક દિવસ મહિલા તેના પતિ સાથે દેવરના ઘરે ગઈ. જ્યાં તેના સસરા મંગા ભાઈ અને તેના પાડોશી લીલાબેન પણ ત્યાં હતા. આ પછી હું મારી સાથે તાંત્રિક પાસે ગયો. તાંત્રિકે દરેકની સામે કહ્યું તે 15 વર્ષથી ભૂત છે. તેને દૂર કરવા માટે મારે કંઇક કરવું પડશે, મારે તેના કપડાં બદલવા પડશે.આ પછી ચેતન તાંત્રિકે કેટલાક કપડાં આપ્યા. કપડા આપ્યા પછી તાંત્રિકે કહ્યું- તમારા કપડા ઉતારીને 15 પગથિયાં પછી મારી સામે ચાલો. તે સમયે ઓરડામાં દેવરા-દેવરાણી અને લીલાબેન હતા. રૂમની બહાર પતિ અને સસરા ઉભા હતા. તાંત્રિકના કહેવા પર મેં મારા શરીરના બધા કપડા કાઢી લીધા, પણ ડરતાં મેં દેવરાણી પાસેથી જે કાપડ શોધી કાઢ્યું તે મારા શરીર ઉપર મૂકી દીધું.

આ સમય દરમિયાન, તાંત્રિકે મારા પર પાણી રેડ્યું અને એક લીંબુ આપ્યું અને કહ્યું બધું બરાબર થઈ જશે. આ પછી અમે ઘરે આવ્યા. પીડિતાએ મને કહ્યું કે મેં મારા પતિને કહ્યું છે મારા પર ભૂતની વાત ખોટી છે. આ અંગે અમારો વિવાદ પણ થયો હતો. આ સાથે હું પાલનપુરમાં મારા માતૃભૂમિ ગયો. આ સમયે હું મારા માતાપિતા સાથે ફરિયાદ કરવા આવ્યો છું.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે મહેમદાવાદના વાંઠવાળીનો કુખ્યાત લઠ્ઠાકાંડનો મુખ્ય સુત્રધાર વિનોદ ડગરી વિરુદ્ધ તેની સગી પુત્રીએ ફરિયાદ નોંધાવી છે. વિનોદ ડગરીએ પુત્રીને ભુવાએ તાંત્રિક વિધી માટે શરીરસંબંધ બાંધવાનું કીધું છે તેમ કહી અઢી વર્ષ સુધી ગુજાર્યો હતો. મહેમદાવાદ પોલીસે ગણતરીના કલાકોમાં નાસતા ફરતા વિનોદ ડગરીને ઝડપી પાડી તેનો કોવિડ 19 ટેસ્ટ કરાવી અટક કરવાના ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે.

યુવતીના પિતા મરી ગયા બાદ આવેલા ૭ લાખ રૂપિયાની માહિતી પણ તાંત્રીત ભુવા દોલતરામને મળતા પૈસાની માંગણી પણ કરી હતી. જેથી મજબૂરી અને ભયભીત થઈને યુવતીએ ૫ લાખ રૂપિયા પણ આપી દીધા હતા. બાદમા યુવતીના મકાનમા ચંડાળ ચોકડી આત્માઓ રહે છે તેવુ કહી મકાન પણ વેચાવી દીધુ હતુ અને તેના આવેલા ૨૪ લાખ રૂપિયા પણ સગેવગે કરી લીધા હતા. યુવતીની સગી બહેનને પણ ફસાવી હતી અને તેની સાથે પણ શારીરિક આચર્યું હતુ. આ મામલે વાડજ સ્થાનિક પોલીસે ગુનો નોંધી આગળ વધારાની તપાસ હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે વિજ્ઞાન રાત-દિવસ પગથિયા ચુંબન કરી રહ્યું છે, પરંતુ અંધશ્રદ્ધાની મૂળ તેના પગને વળગી રહ્યા છે. મામલો ગુજરાતના સરસપુરના ગોકુલદાસનો છે. અહીં રહેતી એક મહિલાને તાંત્રિકે તેના પરિવારના સભ્યોની સામે હાંકી કાઢી હતી. મહિલાએ હવે આ મામલે મેઘાણી નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે. મહિલાએ ફરિયાદમાં કહ્યું છે કે હું મારા પતિ અને બે બાળકો સાથે રહું છું.મને 6 મહિના શારીરિક અગવડતા હતી. આ માટે મેં દવાઓ લીધી અને તાંત્રિક પણ બતાવી. આ પછી પણ મને કોઈ ફાયદો મળ્યો નથી. મેં આ અંગે પરિવારને જાણ કરી. પરિવારના સભ્યોએ કહ્યું કે તેની નજરમાં ચંદન નગરમાં એક તાંત્રિક છે, તે તમારો ઇલાજ કરશે.

એક દિવસ મહિલા તેના પતિ સાથે દેવરના ઘરે ગઈ. જ્યાં તેના સસરા મંગા ભાઈ અને તેના પાડોશી લીલાબેન પણ ત્યાં હતા. આ પછી હું મારી સાથે તાંત્રિક પાસે ગયો. તાંત્રિકે દરેકની સામે કહ્યું તે 15 વર્ષથી ભૂત છે. તેને દૂર કરવા માટે મારે કંઇક કરવું પડશે, મારે તેના કપડાં બદલવા પડશે.આ પછી ચેતન તાંત્રિકે કેટલાક કપડાં આપ્યા. કપડા આપ્યા પછી તાંત્રિકે કહ્યું- તમારા કપડા ઉતારીને 15 પગથિયાં પછી મારી સામે ચાલો. તે સમયે ઓરડામાં દેવરા-દેવરાણી અને લીલાબેન હતા. રૂમની બહાર પતિ અને સસરા ઉભા હતા. તાંત્રિકના કહેવા પર મેં મારા શરીરના બધા કપડા કાઢી લીધા, પણ ડરતાં મેં દેવરાણી પાસેથી જે કાપડ શોધી કાઢ્યું તે મારા શરીર ઉપર મૂકી દીધું.

આ સમય દરમિયાન, તાંત્રિકે મારા પર પાણી રેડ્યું અને એક લીંબુ આપ્યું અને કહ્યું બધું બરાબર થઈ જશે. આ પછી અમે ઘરે આવ્યા. પીડિતાએ મને કહ્યું કે મેં મારા પતિને કહ્યું છે મારા પર ભૂતની વાત ખોટી છે. આ અંગે અમારો વિવાદ પણ થયો હતો. આ સાથે હું પાલનપુરમાં મારા માતૃભૂમિ ગયો. આ સમયે હું મારા માતાપિતા સાથે ફરિયાદ કરવા આવ્યો છું.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે મહેમદાવાદના વાંઠવાળીનો કુખ્યાત લઠ્ઠાકાંડનો મુખ્ય સુત્રધાર વિનોદ ડગરી વિરુદ્ધ તેની સગી પુત્રીએ ફરિયાદ નોંધાવી છે. વિનોદ ડગરીએ પુત્રીને ભુવાએ તાંત્રિક વિધી માટે શરીરસંબંધ બાંધવાનું કીધું છે તેમ કહી અઢી વર્ષ સુધી ગુજાર્યો હતો. મહેમદાવાદ પોલીસે ગણતરીના કલાકોમાં નાસતા ફરતા વિનોદ ડગરીને ઝડપી પાડી તેનો કોવિડ 19 ટેસ્ટ કરાવી અટક કરવાના ચક્રો ગતિમાન કર્યા છે.

ચકચારી બનાવની વિગત એવી છે કે મહેમદાવાદના વાંઠવાળી ગામે માતા સુખીબેનની કરી પોલીસ મથકે હાજર થયેલ પુત્ર જગદીશની પોલીસે અટક કરી હતી. પોલીસને પ્રાથમિક દ્દષ્ટિએ પુત્ર માતા પર આડાસંબંધનો વહેમ રાખતો હોઈ નાંખી હોવાનું અનુમાન લગાવી રહી હતી.જો કે જગદીશે તપાસ કરનાર મહેમદાવાદ પી.આઈ.ને બનાવની સમગ્ર હકીકત અને કારણ જણાવતા હત્યાના આ બનાવમાં ચોંકાવનારો ખુલાસો થયો હતો.

જગદીશનો પિતા વિનોદ ડગરી કે જે 209ના લઠ્ઠાકાંડનો મુખ્ય આરોપી અને અસલાલી પ્રોહીબીશનના ગુનામાં પણ સંડોવાયેલ હતો તે જામીન મેળવવા માટે ભુવાએ તાંત્રિક વિધી કરવાની કહી છે તેમ કહી પોતાની પુત્રી પર જ ગુજારતો હતો.આ સમગ્ર બાબત જગદીશને ધ્યાને આવતા તેણે પોતાની માતાને વિનોદ ડગરીને ઘરમાં ન પ્રવેશવા દેવા સુચના આપી હતી. છતાં પણ તેનો પિતા વિનોદ ડગરી અવારનવાર ઘરે આવતો હોઈ તેણે માતા સાથે આ બાબતે રકઝક થઈ હતી.

જેમાં તેણે માતાની કરી નાંખી હતી.જેથી પોલીસે વિનોદ ડગરીની પુત્રી સાથે પુછતાછ અને કોલ રેકોર્ડીંગ તપાસતા સમગ્ર હકીકત સામે આવી હતી. આ મામલે પુત્રીએ પોતાના પિતા વિનોદ ડગરી વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે ઈપીકો કલમ 376(2),એફ, એન, 506(2), 323, તથા પોકસો એકટની કલમ 3(એ), 4, 5એલ, 10, 12 વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી તેની અટક કરવાના ચક્રો ગતિમાન કર્યા હતા.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.રાજસ્થાનના જયપુર પર કાળા જાદૂની તાકાતનો ભય બતાવી એક તાંત્રિક માતા-પુત્રી સાથે ગુજારતો રહ્યો. એટલું જ નહી તેણે માતા-પુત્રી પાસેથી લગભગ બે કરોડ રૂપિયા જ્વેલરી અને કેશ પણ હડપી લીધી. આ મામલે ફરિયાદ મળ્યા બાદ પોલીસે આરોપી તાંત્રિકની ધરપકડ કરી લીધી છે. આ મામલે ફરિયાદ મળ્યા બાદ પોલીસે આરોપી તાંત્રિકની ધરપકડ કરી લીધી છે. મળતી માહિતી અનુસાર પીડિતા દિલ્હીની એક મોટી કંપનીમાં કામ કરે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *