રાજકોટમાં યુવતીએ યુવક સામે પહેલા પોતાનું નાઈટ ગાઉન ઉતારી નાખ્યું યુવકે વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરીને યુવકે યુવતી સાથે બાંધ્યા શારીરિક સુખ જોવો વીડિયો

સૌરાષ્ટ્રના ઊનાના જાખરવાડા ગામના પરીણિત યુવકે પોતાની સાથે આવતી યુવતી સાથે ખોટું બોલીને તેની સાથે શરીર સુખ માણ્યું હોવાની ચોંકાવનારી ઘટના બની છે. આ પરીણિત યુવક બે સંતાનોનો પિતા હોવા છતાં નવાબંદર ગામની યુવતીને લગ્નની લાલચ આપી તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા.

યુવકે છેલ્લા દોઢેક વર્ષ દરમિયાન યુવતીને દેલવાડા ગેસ્ટ હાઉસ, અમદાવાદ, માઉટ આબું સહિતના જુદા-જુદા સ્થળે લઈ ઈ તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. આ યુવક પરીણિત હોવાની ખબર પડતાં યુવકે પોતાના પર આચર્યું હોવાની યુવતીએ ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

પ્રાપ્ત વિગત મુજબ નવાબંદર ગામની અને હાલ ભીંગરણ રહેતી 20 વર્ષીય યુવતી દોઢેક વર્ષ પહેલાં મજૂરી કામે જતી હતી ત્યારે રીક્ષામાં તેને ઝાખરવાડાનો યુવક મળ્યો હતો. ઝાખરવાડાનો યુવક પણ રીક્ષામાં નવાબંદર સુધી આવતો હોવાથી બંને વચ્ચે પરિચય થયો હતો ને પછી બંને વચ્ચે પ્રેમ સંબંધ બંધાયો હતો.

યુવક અને યુવતી રોજ ફોનમાં વાતચીત કરતા હતા. દરમિયાનમાં યુવક યુવતીને દિવ લઈ ગયો હતો અને તેની સાથે શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. એ પછી દેલવાડા શીવમ ગેસ્ટ હાઉસમાં લઇ જઇને લગ્ન કરવાની લાલચ આપી તેની મરજી વિરૂધ્ધ શરીર સુખ માણ્યું હતું.આ રીતે વારંવાર શરીર સંબંદ બાંધ્યા પછી યુવકે યુવતીને લગ્ન કરવાના બહાને ઊના બસ સ્ટેશને બોલાવી હતી. યુવતી ઉના પહોંચતાં યુવક તેને અમદાવાદ, માઉન્ટ આબુ વગેરે સ્થળે લઈ ગયો હતો. આ સ્થળોએ પણ તેણે યુવતી હોવાની અને પોતે બે સંતાનનો પિતા હોવાનું યુવતિને જણાવ્યું હતું.

યુવતીને આ સાંભળીને આઘાત લાગ્યો હતો પણ યુવકે લગ્ન કરવાની તૈયારી બતાવીને યુવતીને અમદાવાદ, માઉટઆબું તેમજ ઊનાના ભડિયાદર, દેલવાડા ગામે તેમના મિત્રના ઘરે આમ જુદા-જુદા સ્થળે લઈ જય અવાર-નવાર શરીર સંબંધ બાંધ્યા હતા. એ છતાં તેણે લગ્ન ના કરતાં યુવત સામે યુવતીએ નવાબંદર પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવતા ઊના પોલીસે તપાસ ધરી શખ્સની શોધખોળ આદરી છે.

જ્યારે કોઈ વ્યક્તિ કોઈના પ્રેમમાં પડે છે ત્યારે જીવન બદલાઈ જાય છે. વિચારોની મોસમ ભરાઈ જાય છે અને હૃદયનું સામ્રાજ્ય લૂંટારા છીનવી લે છે.પ્રેમના સોનેરી દોરાઓથી પકડાયેલી વ્યક્તિ પોતાના હૃદયની યાદોમાં ખોવાઈ જવા સિવાય કંઈ કરી શકે તેવી સ્થિતિમાં નથી. મારી સાથે પણ કંઈક આવું જ થવા લાગ્યું. જોકે હું મારી લાગણીઓ વિશે જ જાણતો હતો.

ઇટસિંગ શું વિચારે છે તેની મને જાણ નહોતી. ઇટસિંગ સાથે મારો પરિચય થયાને હજુ ઘણા દિવસો થયા ન હતા. 3 મહિના એ લાંબો સમય નથી.2009 ના ડિસેમ્બરને હું કેવી રીતે ભૂલી શકું જ્યારે દિલ્હીની ઠંડીએ મને રજાઇમાં રહેવાની ફરજ પાડી હતી. ક્યારેક પથારી પર, ક્યારેક રજાઇની અંદર અને ક્યારેક બહાર, મારા લેપટોપ પર ચેટિંગ અને બ્રાઉઝિંગ મારી પ્રિય વસ્તુ હતી.

તાજેતરમાં જ મેં દિલ્હી યુનિવર્સિટીમાંથી ચીની ભાષામાં સ્નાતક પૂર્ણ કર્યું છે.તમે વિચારશો કે મેં ચાઈનીઝ ભાષા જ કેમ પસંદ કરી? વાસ્તવમાં, તે વિશ્વની સૌથી અઘરી ભાષા માનવામાં આવે છે અને આ કારણોસર મને આ ચિત્રની ભાષા ખૂબ જ રસપ્રદ લાગી. તેથી હું તેના માટે ગયો. હું ચીનના કેટલાક લોકો સાથે વાત કરીને આ ભાષામાં નિપુણતા મેળવવા માંગતો હતો જેથી તેના આધારે મને સારી નોકરી મળી શકે.

જ્યારે મેં ઇન્ટરનેટ પર લોકોનો સંપર્ક કરવાનો પ્રયાસ કર્યો, ત્યારે મારી સામે ઇટ્સિંગની પ્રોફાઇલ ખુલી. તે બેઇજિંગમાં એક ખાણ કંપનીમાં કામ કરતો હતો અને ફાજલ સમયમાં ઇન્ટરનેટ સર્ફ કરતો હતો.

જ્યારે મેં તેના વિશે વાંચવાનું શરૂ કર્યું, ત્યારે મને ઘણી રસપ્રદ બાબતો જાણવા મળી. તે ખૂબ જ શરમાળ વ્યક્તિ હતો. તેને લોંગ ડ્રાઈવ પર જવાનું અને છોડ સાથે વાત કરવાનું પસંદ હતું. તેમનો શોખ પેન્ટિંગ અને સર્ફિંગ હતો. તે જીવનમાં કંઈક એવું કરવા માંગતો હતો જે દુનિયામાં કાયમ રહે. આ બધું વાંચીને મને તેની સાથે વાત કરવાની ઈચ્છા થઈ. કોઈપણ રીતે, મારે ચાઇનીઝ ભાષાનો અભ્યાસ કરવા માટે તેની જરૂર હતી.

ખૂબ વિચાર કર્યા પછી મેં તેની સાથે વાતચીત શરૂ કરી અને લખ્યું, “હેલો ઇટ્સિંગ.”હેલ્લોમાં હેલોનો જવાબ આપીને તે ગાયબ થઈ ગયો. મને થોડું અજુગતું લાગ્યું પણ મેં હાર ન માની અને ફરીથી લખ્યું, “શું હું તમારી સાથે વાત કરી શકું?”તેનો એક શબ્દ જવાબ આવ્યો, “હા”.”મને તમારી પ્રોફાઇલ ગમી” એમ કહીને મેં ચાલુ રાખ્યું.”આભાર” કહીને તે ફરી ચૂપ થઈ ગયો.

તેણે મને મારો પરિચય આપવાનું પણ કહ્યું ન હતું. તેમ છતાં, મેં તેણીને મારું નામ આપતા લખ્યું અને લખ્યું, “દિલ્હીથી મારી સ્વ રિદ્ધિમા. મેં મારું ગ્રેજ્યુએશન ચાઈનીઝ ભાષામાં કર્યું છે. તેને સુધારવા માટે મને તમારી મદદની જરૂર છે. શું તમે મને ચાઈનીઝ ભાષા શીખવશો?”

ઇતિસિંગે પણ આનો ખૂબ જ સંક્ષિપ્ત જવાબ આપ્યો, “ઠીક છે પણ હું કેમ? તમે અન્ય લોકો સાથે પણ વાત કરી શકો છો.”“કારણ કે મને તમારી વિચારસરણી ગમે છે. તમે ખૂબ જ અલગ છો. મહેરબાની કરી મને મદદ કરો.”

“ઓકે” કહીને તે ચૂપ થઈ ગયો પણ મેં હાર ન માની. તેની સાથે વાત કરવાનું ચાલુ રાખ્યું. ધીમે ધીમે તેણે પણ મારી સાથે વાત કરવાનું શરૂ કર્યું. શરૂઆતમાં, અમે ચાઈનીઝ ભાષામાં નહીં પણ અંગ્રેજીમાં જ ચેટિંગ કરતા હતા. બાદમાં તેણે મને ચાઈનીઝ શીખવવાનું પણ શરૂ કર્યું. પહેલા અમે ઈમેલ દ્વારા વાતચીત કરતા હતા. પણ અત્યાર સુધીમાં વોટ્સએપ આવી ગયું હતું એટલે અમે વોટ્સએપ પર ચેટ કરવાનું શરૂ કર્યું.

વોટ્સએપ પર વાત કરતી વખતે અમે એકબીજા વિશે ઘણું સમજવા લાગ્યા. મને ઇટસિંગનો સીધોસાદો સ્વભાવ અને પ્રમાણિક વલણ ગમ્યું. તેની વિચારસરણી મારા જેવી જ હતી. તે પણ અન્યાય સહન ન કરી શક્યો. શોમેનશિપથી દૂર રહે છે અને મહિલાઓનું સન્માન કરે છે. તેને પણ મારી જેમ ફ્લર્ટિંગ અને બટરિંગ પસંદ નહોતું.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *