3તારીખે માં મોગલ સાંજે સિંહ અને મકર સહિત આ ૫ રાશિ વાળા લોકો માટે શનિવાર દિવસ ભાગ્યશાળી રહેશે, સારા સમાચાર મળશે સાત ઘોડાથી પણ તેજ દોડી રહ્યું છે જય માં મોગલ

મેષ : પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શક્તિ વધશે. આવકમાં વધારો થશે. શક્તિ વધશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની વૃત્તિ રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાંથી લાભ થશે. ઈજા અને રોગથી બચો. સુખના સાધનો ભેગા થશે. ઘરમાં તણાવ થઈ શકે છે.

વૃષભ : અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. બીજાની અપેક્ષાઓ પૂરી ન થવાને કારણે ઉદાસી રહેશે. કામમાં વિલંબ થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. ધંધો સારો રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે. વ્યસ્તતા રહેશે

મિથુન : રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોકાણના સુખદ પરિણામો મળશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. કોઈ મોટી અડચણ દૂર થતાં આનંદ થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. વિવાદને કારણે તકરાર શક્ય છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો.

કર્ક : નવી યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. વેપારમાં વધારો થશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. નવા વેપાર કરાર થશે. પૈસા હશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

સિંહ : અસંગતતા નુકસાનમાં પરિણમશે. પૂજામાં રસ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. લાભની તકો આવશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. સુખ જળવાઈ રહેશે.

કન્યા : વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો, ખાસ કરીને મહિલાઓ, રસોડામાં ધ્યાન રાખો. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. કોઈની સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. ધનલાભની તકો મળશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સંપત્તિ પાછળ ખર્ચ થશે.

તુલા : શત્રુઓનો પરાજય થશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. વેપારમાં વધારો થશે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. સ્ત્રી પક્ષ તરફથી લાભ થશે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. લાભની તકો આવશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

વૃશ્ચિક : વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. આવકમાં વધારો થશે. જમીન અને મકાન માટે યોજના તૈયાર કરવામાં આવશે. કોઈ મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ભાગ્ય ખૂબ અનુકૂળ છે, લાભ લો. ઈજા અને રોગથી બચો. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

ધનુરાશિ : ઈ પણ ભૂલનો ભોગ બનવું પડી શકે છે. ઉતાવળ અને બેદરકાર ન બનો. અજાણ્યા તમને ત્રાસ આપશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. દોડધામ થશે. વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. સુખ હશે.

મકર : જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. તમારે કોઈ મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં ખૂબ કાળજી રાખો. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. કોઈ વ્યક્તિ સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. કામમાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કુંભ : જૂના દુશ્મનો તમને પરેશાન કરી શકે છે. થાક અને નબળાઈ હોઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ખોટા પૈસા પાછા મળી શકે છે. લાભની તકો આવશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. રોકાણ સારું રહેશે. આવક થશે. લલચાશો નહીં

મીન : શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. સમજદારીથી કામ કરો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે આનંદમય સમય પસાર થશે. લલચાશો નહીં

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *