શુક્વારે અને શનિવારે આ ત્રણ રાશિઓના જાતકો પર હંમેશા રહે છે માં મોગલ ની કૃપા, દરેક તફ્લીફો માંથી અપાવે છે મુક્તિ જાણો એ નસીબદાર રાશિ વિષે.જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : આત્મનિર્ભર બનો.ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો.માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.જીવનની પરિસ્થિતિઓ અસ્તવ્યસ્ત હોઈ શકે છે.17 સપ્ટેમ્બર પછી શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.સાવધાન રહો.બાળકના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો.ખર્ચમાં વધારો થશે.નોકરીમાં વિદેશ પ્રવાસની તક મળી શકે છે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

વૃષભ : આત્મવિશ્વાસ વધશે, પરંતુ મન પરેશાન થઈ શકે છે.સંતુષ્ટ રહો. 17 સપ્ટેમ્બરથી ધીરજ વધુ ઘટી શકે છે.માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો.નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે.આવકમાં પણ વધારો થશે, પરંતુ કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ પણ આવી શકે છે.કામ વધુ થશે.વાહન આનંદમાં વધારો થશે.કોઈ મિત્ર આવી શકે છે

મિથુન : મહિનાની શરૂઆતમાં મન પ્રસન્ન રહેશે.આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે.પરંતુ ધીરજ રાખો.બિનજરૂરી વિવાદો ટાળો.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.તમે વિદેશ પ્રવાસ પર પણ જઈ શકો છો.કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે.કામ વધુ થશે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહોપરિવારનો સહયોગ મળશે.વેપારમાં વધારો થશે.લાભની તકો પણ મળશે.

કર્ક : મહિનાની શરૂઆતમાં આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.સંયમ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદથી દૂર રહો.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે.17 સપ્ટેમ્બર સુધીમાં કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે.18 સપ્ટેમ્બરથી ધંધામાં વધારો થશે, પરંતુ ઘણી મહેનત કરવી પડશે.કેટલીક મુશ્કેલીઓ પણ આવી શકે છે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે

સિંહ : મહિનાની શરૂઆતમાં આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.પરંતુ મન પણ પરેશાન થઈ શકે છે.જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.પરંતુ કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે.તમે અન્ય કોઈ જગ્યાએ પણ જઈ શકો છો.તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે.ખર્ચમાં વધારો થશે

કન્યા : વાણીમાં મધુરતા રહેશે.આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.પારિવારિક જીવન ખુશહાલ રહેશે.નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે.કામ વધુ થશે.તમે શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળ થશો.17 સપ્ટેમ્બરથી મન પરેશાન થઈ શકે છે.ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો.લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધશે અને પૈસાની પ્રાપ્તિ થશે.

તુલા : મહિનાની શરૂઆતમાં મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંયમ રાખો.ધંધાના કાર્યમાં વધારો થઈ શકે છે.વ્યાપારના વિસ્તરણ માટે ખર્ચ વધી શકે છે.તમને કોઈ મિત્ર પાસેથી પૈસા મળી શકે છે.17 સપ્ટેમ્બરથી ખર્ચમાં વધારો થશે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહોનોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ પણ બની રહી છે.કાર્યક્ષેત્રમાં પણ બદલાવ આવી શકે છે.

વૃશ્ચિક : તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો.મહિનાની શરૂઆતમાં તમે કોઈ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો નોકરી માટે કોઈપણ પરીક્ષા અને ઈન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે.આવકમાં વધારો થશે.17 ઓગસ્ટ પછી ધીરજ ઘટી શકે છે.બિઝનેસ માટે પિતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે.વેપારમાં વધારો થશે.લાભની તકો મળશે

ધનુરાશિ : મહિનાની શરૂઆતમાં મન પ્રસન્ન રહેશે.આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.પરંતુ મનમાં નકારાત્મકતાની અસર પણ થઈ શકે છે.પરિવારનો સહયોગ મળશે.વેપારમાં વધારો થશે.વેપાર માટે તમે વિદેશ પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.યાત્રા લાભદાયી રહેશે.કામ વધુ થશે.બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.17 સપ્ટેમ્બરથી ધસારો વધી શકે છે.જીવવું મુશ્કેલ બનશે

મકર : તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ આત્મસંયમ પણ રાખશો.ગુસ્સો ટાળો.વ્યાપાર વધશે.17 સપ્ટેમ્બરથી વેપારમાં વધુ ખંત રહેશે.નોકરીમાં બદલાવની તક મળી શકે છે.તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ પણ મળી શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.વાહન આનંદમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે.જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે.

કુંભ : મહિનાની શરૂઆતમાં મન પરેશાન રહેશે.લાગણીઓને કાબુમાં રાખો.પરિવાર પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે.બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે.મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધી શકે છે.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.આવકમાં વધારો થશે.વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે.17 સપ્ટેમ્બર પછી કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે

મીન : આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.પરંતુ મનમાં નકારાત્મક વિચારોથી પણ બચો.મહિનાની શરૂઆતમાં બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.સાવધાન રહો.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.કામનો બોજ વધશે.કામ વધુ થશે.આવકમાં પણ વધારો થશે.17 સપ્ટેમ્બર પછી ધીરજ રાખો.મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *