આવતી કાલે માં મોગલ આ 3 રાશિઓ પર મહેરબાન રહેશે રાહુ દેવ, કેરિયર અને વેપાર ક્ષેત્રે થશે બહુજ મોટો લાભ ધનલાભ નો પ્રબળ યોગ

મેષ : બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. વેપાર ધંધો સરળ રીતે ચાલશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. ધનહાનિ થઈ શકે છે, સાવચેત રહો. વ્યક્તિના વર્તનથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. વિવાદથી દૂર રહો. શત્રુઓ શાંત રહેશે.

વૃષભ : શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. રોકાણ સાનુકૂળ વળતર આપશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સુખ હશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

મિથુન : પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. ટેન્શન રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. કોઈપણ વ્યક્તિની વાતમાં ન આવો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો સમજી-વિચારીને લો, લાભ થશે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. વસ્તુઓ વધી શકે છે

કર્ક : ધંધો સારો રહેશે. નોકરીમાં સંતોષ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. વિરોધ થશે. વિવાદથી પરેશાની થશે, તેનાથી બચો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. ખર્ચ થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે.

સિંહ : પૈસા સરળ રીતે મળી જશે. નવી યોજના બનશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક કાર્યો કરવા તરફ વલણ રહેશે. તમને માન-સન્માન મળશે. શેરબજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરેમાંથી સાનુકૂળ લાભ થશે. પીડા, તણાવ અને ચિંતાનું વાતાવરણ સર્જાઈ શકે છે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

કન્યા : વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં વૃદ્ધિ થશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. અટકેલા કામો પૂરા થશે. લલચાશો નહીં પૂજામાં રસ રહેશે. ઋષિ-મુનિના આશીર્વાદ મળી શકે છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે

તુલા : ધાર્યા કામમાં વિલંબ થશે. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. તમારે કોઈ ખાસ વ્યક્તિની નારાજગીનો સામનો કરવો પડશે. ધંધો સારો રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. દુરથી દુખદ સમાચાર મળી શકે છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. વ્યક્તિના વ્યવહારથી અસંતોષ રહેશે.

વૃશ્ચિક : ધનલાભની તકો આવશે. સામાજિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. તમને માન-સન્માન મળશે. રોકાણ સારું રહેશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સફળતા મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. બેચેની રહેશે. પ્રયત્નો સફળ થશે.

ધનુ : પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. વિદ્યાર્થી વર્ગને સફળતા મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. વ્યસ્તતાને કારણે સ્વાસ્થ્ય પર અસર થશે. સ્વાસ્થ્ય માટે ખર્ચ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. દોડધામ થશે. આવક થશે. ધંધો સારો રહેશે.

મકર : પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. મિત્રોનો સહયોગ સમયસર પ્રાપ્ત થશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. સુખ હશે. જોખમ ન લો ઉતાવળથી ઈજા થઈ શકે છે. દુરથી દુખદ સમાચાર મળી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. પોતાના વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. થાક અને નબળાઈ હોઈ શકે છે

કુંભ : જમીન અને મકાન વગેરેના ખરીદ-વેચાણ માટે યોજના બનાવવામાં આવશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. આવકમાં વધારો થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. લલચાશો નહીં કોઈ ઉતાવળ નથી. કોઈ સમસ્યા ઊભી થઈ શકે છે. શરીર હળવા થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો.

મીન : તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થતાં લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. થાક અને નબળાઈ હોઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *