6તારીખે અને 9તારીખે માં મોગલ સૂર્યદેવ કરશે મિથુન રાશિ મા પ્રવેશ, આ પરિવર્તન ની સાથેજ આ રાશિઓના સારા દિવસો શરુ થવા જઈ રહ્યા છે. જાણો તમારી રાશિ

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે પડકારજનક રહેશે. તમે તમારા વ્યવસાયમાં ઉથલપાથલને ઉકેલવામાં વ્યસ્ત રહેશો અને નાણાકીય સ્થિતિ પણ તમારી ચિંતાનું કારણ બની શકે છે, કારણ કે તમારે કેટલાક આવા ખર્ચાઓ સહન કરવા પડશે જે મજબૂરીમાં કરવા પડશે. અધિકારીઓ સાથે કામ કરતા લોકોના મતભેદને કારણે કેટલીક નવી સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. તમારે કોઈ પણ વ્યક્તિને પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારા પૈસા પાછા મળવાની શક્યતાઓ ઘણી ઓછી છે. પરિવારના સભ્યો સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

વૃષભ : આજે તમે દિવસભર ઉર્જાથી ભરપૂર રહેવાને કારણે દરેક કામ કરવા માટે તૈયાર રહેશો. પૈતૃક સંપત્તિ મેળવીને તમને સારો લાભ મળી શકે છે. જો વેપારી વર્ગ પ્લાનિંગ કરીને કામ કરશે, તો જ તેઓ તેમના તમામ કાર્યો સમયસર પૂરા કરી શકશે. જો તમને જૂની નોકરીની સાથે સાથે બીજી નોકરીની ઓફર મળે છે, તો તમારા માટે જૂની નોકરીને વળગી રહેવું વધુ સારું રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના નબળા વિષયો પર સખત મહેનત કરશે અને સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે.

મિથુન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ ફળદાયી રહેશે. તમારી પ્રગતિના નવા રસ્તા ખુલશે અને તમને વ્યવસાયની સાથે અન્ય કોઈ કામમાં હાથ અજમાવવાની તક મળશે. સામાજિક ક્ષેત્રોમાં કામ કરતા લોકોની વિશ્વસનીયતા ચારે બાજુ ફેલાઈ જશે, જેનાથી તેમને ફાયદો થશે. જો તમે તમારા પિતા સાથે કોઈ સમસ્યાના ઉકેલ માટે વાત કરો છો, તો તેમાં વાણીની મીઠાશ જાળવી રાખો, નહીં તો તેઓ તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે સકારાત્મક પરિણામ લાવશે. આજે જે લોકો વેપાર કરે છે તેઓને લાભની તકો મળતી રહેશે, જેના પછી તમારે તેમને ઓળખીને અમલમાં મૂકવા પડશે, તો જ તેઓ નફો મેળવી શકશે. જે લોકો નોકરીમાં બદલાવ ઈચ્છે છે, તેમની ઈચ્છા આજે પૂરી થઈ શકે છે. મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે કોઈ સારા સમાચાર મળશે. જો તમને કામના સંબંધમાં કોઈની સફર પર જવાની તક મળે, તો ચોક્કસ જાવ, કારણ કે તે તમને નફાકારક સોદો લાવશે. તમારી માતા સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાનો રહેશે. તમને તમારી કેટલીક આર્થિક સમસ્યાઓમાંથી પણ છુટકારો મળતો જણાય છે. બાળક તમારી અપેક્ષાઓ પર ખરું ઉતરશે, જેનાથી તમારું મન ખુશ થશે. વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સ્પર્ધામાં વિજય મેળવશે ત્યારે તેઓ ઉડીને આંખે વળગે નહીં. કોઈ જૂનો મિત્ર તમારી સાથે સમાધાન કરવા આવી શકે છે. જો તમે તમારા જીવનસાથીને ક્યાંક ફરવા લઈ જાઓ છો, તો ખરીદી કરતી વખતે તમારા ખિસ્સાનું ધ્યાન રાખો.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે સામાન્ય રહેશે. વેપારી વર્ગ માટે નાણાંકીય લાભની પૂરેપૂરી શક્યતા જણાય છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ સાનુકૂળ રહેશે, પરંતુ જે લોકો નોકરી માટે વિદેશ જવા માગે છે તેમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમારે તમારા પૈસા ભવિષ્ય માટે પણ સાચવવા પડશે નહીંતર તમારે પછીથી આર્થિક સંકટનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આજે ગૃહસ્થ જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓ આવશે, પરંતુ તમે તમારા જીવનસાથી સાથે મળીને તેને હલ કરી શકશો. ભૂતકાળમાં થયેલી ભૂલ માટે પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમારી પાસે માફી માંગી શકે છે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે ખર્ચથી ભરેલો રહેશે. તમારે કોઈ પણ નિર્ણય ઉતાવળમાં ખૂબ જ સમજી-વિચારીને લેવો પડશે, નહીં તો તમારે પાછળથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિ પહેલા કરતા થોડી નબળી રહેશે, કારણ કે આજે તમારા ખર્ચાઓ પણ વધી શકે છે. વેપાર ક્ષેત્રે કામ કરતા લોકો પ્રવાસ પર જઈ શકે છે. તમારા કેટલાક દુશ્મનો પણ આજે તમને નુકસાન પહોંચાડશે. તમારે કાર્યસ્થળ પર કોઈ ખોટા વ્યક્તિનું સમર્થન કરવાથી બચવું પડશે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે. તમારે કોઈપણ વ્યક્તિ સાથે બિનજરૂરી દલીલોમાં પડવાનું ટાળવું પડશે અને શાંતિથી કામ કરવા માટે તમારી બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરવો પડશે. કાર્યભાર વધવાથી તમે પરેશાન રહેશો. તમે કોઈ સામાજિક કાર્યક્રમમાં હાજરી આપી શકો છો જ્યાં તમારા કેટલાક દુશ્મનો તમારી છબી ખરાબ કરવાનો પ્રયાસ કરશે. તમારા સ્વભાવમાં થોડી ચીડિયાપણું રહેશે. તમારે થોડી આર્થિક તંગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારના કોઈપણ સભ્યને શારીરિક પીડા થઈ શકે છે.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે બાકીના દિવસો કરતા સારો રહેશે. જો નોકરીની તૈયારી કરી રહેલા લોકો ઈન્ટરવ્યુ આપવા જઈ રહ્યા છે તો તેમને તેમાં સફળતા મળશે. પરિવારમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તરફથી પ્રશંસા મળવાથી તમે ખુશ થશો, પરંતુ વિદ્યાર્થીઓને સખત મહેનત પછી જ સફળતા મળશે, તેથી તેઓએ સખત મહેનત કરવી પડશે. તમે કોઈ મોટા રોકાણની યોજના બનાવી શકો છો, પરંતુ તેમાં કોઈ વ્યક્તિની સલાહ ન લો, નહીં તો તે તમને કોઈ ખોટી સલાહ આપી શકે છે. આજે પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમનું આયોજન થશે તો મન પ્રસન્ન રહેશે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે સુખદ રહેશે. તમારા સાસરિયા પક્ષ તરફથી તમને નાણાકીય લાભ થતો જણાય. જો તમે કોઈને પૈસા ઉધાર આપો છો, તો તે તમારા પરસ્પર સંબંધોમાં વિવાદ પેદા કરી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને ઉચ્ચ અધિકારીઓની કૃપાથી સારી પોસ્ટ મળી શકે છે, જેનાથી તેમની પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. માતા-પિતાના આશીર્વાદથી આજે તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરી શકો છો. નોકરી શોધી રહેલા લોકોને આજે સારી તક મળી શકે છે.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. જો તમે ભવિષ્યની કેટલીક યોજનાઓ વિશે વિચારીને વ્યવસાયિક બાબતોમાં નાણાંનું રોકાણ કરો છો, તો તે તમને સારો નફો અપાવી શકે છે, પરંતુ વ્યવસાય કરતા લોકોને ક્ષેત્રમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેને તેઓ તેમના ભાઈઓની મદદથી દૂર કરવામાં સફળ રહેશે. તમારા રોજિંદા કામમાં કેટલાક અવરોધો આવશે, જેના વિશે તમે ચિંતિત રહેશો, પરંતુ તે સરળતાથી ઉકેલાઈ જશે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીઓ લઈને આવશે. કાર્યસ્થળ પર, તમને પૈસા કમાવવાની એક પછી એક તક મળતી રહેશે, જેના કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ મજબૂત રહેશે. જો નોકરી કરતા લોકો કોઈ વ્યવસાયનું આયોજન કરી રહ્યા છે, તો તેઓ તેને એક સરળ આકાર પણ આપી શકે છે, જે લોકો લગ્નમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છે, તેમની સમસ્યાઓ દૂર થશે અને તેમને કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળશે. તમે તમારા મિત્ર સાથે ક્યાંક ખાવા પીવાની યોજના બનાવી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *