આવતી કાલે માં મોગલ ગ્રહોના રાજા સુર્યદેવની આ રાશિઓ પર રહેશે મહેરબાન, 17 સપ્ટેમ્બર થી આ 5 રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકી શકે છે જાણો એ લકી રાશિ વિષે.

મેષ : મેષ રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમને તમારા મિત્ર સાથે વાત કરવી ગમે છે. તમે સારી સ્થિતિમાં હશો. તમારે ચિંતા ન કરવી જોઈએ. તમારા ફાયદાઓને ક્યારેય ઓછો આંકશો નહીં. તે તમને સમસ્યાઓને ઠીક કરવામાં મદદ કરશે. તમે તમારી ભાવનાઓ વ્યક્ત કરી શકો છો. તે સાંજે 5:15 થી 6:15 ની વચ્ચે છે, તેથી તે મુજબ વસ્તુઓનું આયોજન કરો. કિરમજી રંગ પહેરવાથી તમને તમારા સારા નસીબને વધારવામાં અને સકારાત્મક વાઇબ્સ આકર્ષવામાં મદદ મળશે

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે તમારા કેટલાક મિત્રોને તમારી સાથે નૃત્ય કરવા માટે આમંત્રિત કરી શકો છો. તમારા નજીકના મિત્રો જ્યારે પણ તક આપશે ત્યારે તેમની પાસે આવશે. તમને ક્યારેય નુકસાન થશે નહીં. જો તમે થોડો સમય સાથે વિતાવશો તો તમને આરામ મળશે. સી ગ્રીન અને મિન્ટ જેવા પેસ્ટલ શેડ્સમાં કંઈક પહેરો. 5 થી 8 વાગ્યાની વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે

મિથુન : મિથુન રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આંતરિક શાંતિ અને તણાવમુક્ત તમારા માટે યાદગાર રહેશે. તમને તે તમારી અંદર સિવાય બીજે ક્યાંય મળશે નહીં, તેથી તમારે અન્યત્ર તેનો શિકાર કરવાનું બંધ કરવું જોઈએ. થોડું ધ્યાન કરવાનો પ્રયાસ કરો. વ્યક્તિગત વિકાસ પર ધ્યાન આપો. તે તમારા જીવનમાં શું તફાવત બનાવે છે તે જુઓ. તમારો લકી કલર પર્લ ગ્રે છે. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કાર્યનું આયોજન કરવા માટેનો શુભ સમય બપોરે 2.15 થી 3.00 વાગ્યા સુધીનો છે

કર્ક : મીન રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે કર્ક રાશિના લોકો તમને સલાહ અને સમર્થનના સ્ત્રોત તરીકે જોશે. તમે તમારું સમર્પણ બતાવી શકો છો. કોઈપણ રીતે તેઓ તેમની સમસ્યા હલ કરી શકે છે. આજે તમારી પાસે આવનાર લોકોને સલાહ મળશે. તમે બંને લાગણીશીલ બની શકો છો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય સાંજે 4 વાગ્યા પહેલા પૂર્ણ કરવું જરૂરી છે. પીળો દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

સિંહ : સિંહ રાશિ, મીન રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમારા જીવનનો સૌથી પડકારજનક સમય છે. તમારી રીતે આવતી કોઈપણ મદદથી તમને ફાયદો થઈ શકે છે. સંજોગો પર આધાર રાખી શકે છે. દરેક વ્યક્તિ ઉતાર-ચઢાવમાંથી પસાર થાય છે, પરંતુ તમારે ધીરજ રાખવી પડશે. તમારા મિત્રો સહિત વિશ્વના દરેકને તમારી પ્રશંસા બતાવો. તમારા માટે ગુલાબી રંગના ગુલાબ પહેરવા શુભ રહેશે. સાંજે 6.15 થી 7.30 સુધી તમારા માટે લકી.

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમે આત્મનિરીક્ષણ કરવાના મૂડમાં હોઈ શકો છો. તમે તે મૂલ્યો પર પ્રતિબિંબિત કરવા માટે થોડો સમય લઈ શકો છો. તમે તમારું જીવન કેવી રીતે જીવો છો તમે સંવેદનશીલતા અનુભવશો. તમે તમારી માન્યતાઓ અને અન્યની કાળજી લઈ શકો છો. તમે આર્થિક યોગદાન આપી શકો છો. સાંજે 5 થી 6:45 વચ્ચે થાય છે, તેથી તે મુજબ તમારા દિવસની યોજના બનાવો. વાદળી દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

તુલા : તુલા રાશિના જાતકો આજે મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે આનંદનો અનુભવ કરશો. તમે સમર્પણ, મહેનત સાથે કામ કરી શકો છો. તમારે તમારી સફળતાની ઉજવણી કરવી જોઈએ. તમારા બધા નજીકના મિત્રોને એક જગ્યાએ ભેગા કરો. તેમની કંપનીમાં અદ્ભુત સમય પસાર કરવા માટે તૈયાર થાઓ. ગુલાબી રંગ પહેરવાથી તમને સૌભાગ્ય મળશે. સવારે 10 થી 11:30 નો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી માનવામાં આવે છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારી કોઈ જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થવાની સંભાવના છે. આજે તમે ઇન્ટરનેટ દ્વારા તેમને અણધારી રીતે મળી શકો છો. આજે નાના પરંતુ મનોરંજક પુનઃમિલન વિશે છે. આજે થોડો સમય કાઢો. તમારી કેટલીક જૂની યાદો તમારા જૂના મિત્રો સાથે શેર કરો. જેના પર તમે બંને એકસાથે હસી શકો છો. થોડો સારો સમય પસાર કરી શકશો. સવારે 11:00 થી 12:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. આજે જાંબલી રંગનું કંઈપણ પહેરવાનું ટાળો.

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આજે તમારી નજીકના લોકો તમને મદદ કરશે. તમે કોઈની મદદ કરી શકો છો. તમારા પ્રિયજનોને જણાવવાનું ભૂલશો નહીં કે તમે તે બધા સમર્થનની કેટલી કદર કરો છો. સાંજે 5 થી 6 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી માનવામાં આવે છે. વાદળી રંગની કોઈપણ વસ્તુ પહેરવાનું ટાળો.

મકર : મકર રાશિના જાતકો, મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે આજે તમને અન્ય લોકોની મદદ મળી શકે છે. તમે સારી જાળવણી કરી શકો છો. આજે તમે નવા લોકો સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. તમે તમારા પરિવાર સાથે સમય વિતાવી શકો છો. તમારો સમય સારો રહેશે. બપોરના 3:00 PM થી 4:00 PM ની વચ્ચે તમામ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાનું પ્રતિબંધિત કરો. શાંતિ માટે પીરોજ રંગની વસ્તુ પહેરો.

કુંભ : કુંભ રાશિના જાતકો, જો તમને મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે, તો આજે તમે મદદ માટે કોઈ નિષ્ણાતની મુલાકાત લઈ શકો છો. તે સલાહકાર તમને યોગ્ય સલાહ આપશે. તમે કોઈપણ પ્રકારની છેતરપિંડીથી નિરાશ થશો નહીં. ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે સાંજે 4 વાગ્યા પહેલા કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ વસ્તુનું શેડ્યૂલ કરો. ગ્રે દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

મીન : મીન રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે મીન રાશિના લોકો, તમારા મિત્રો અને પરિવારના સભ્યો તમને સાથ આપશે. આજનો દિવસ તમારા માટે શાનદાર રહેશે. તમારામાં વિશ્વાસ રાખો. તમને પ્રેરણા આપતી બાબતો પર ધ્યાન આપો. જો તમે જાતે કામ કરશો તો તમને પરિવારનો સહયોગ ચોક્કસ મળશે. સાંજે 4 થી 5 વચ્ચેનો સમય સૂચવો. જાંબલી દિવસ માટે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *