48કલાકમાં માં મોગલ આ રાશિના જાતકો માટે છે ખૂબ જ ખાસ ચૈત્રી નવરાત્રિ, આ કામ કામ કરવાથી સાડાસાતી અને ધૈયાથી મળશે મુક્તિ જય માં મોગલ

મેષ : આજે તમે જે શારીરિક ફેરફારો કરશો તે ચોક્કસપણે તમારા દેખાવને આકર્ષક બનાવશે. સહભાગી વ્યવસાયો અને હેરાફેરી કરતી આર્થિક યોજનાઓમાં રોકાણ કરશો નહીં. ઘરના વાતાવરણને કારણે તમે હતાશ રહી શકો છો. તમે પ્રેમનો સંપૂર્ણ આનંદ માણી શકો છો. વ્યાપારીઓએ સ્પર્ધાત્મક ધાર મેળવવા માટે નવી યોજનાઓ અને વ્યૂહરચનાઓ પર કામ કરવાની જરૂર છે. શહેરની બહાર મુસાફરી કરવી બહુ આરામદાયક નહીં હોય, પરંતુ જરૂરી ઓળખાણ કરાવવાના સંદર્ભમાં ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમને લાગશે કે તમારો લાઈફ પાર્ટનર આટલો સારો છે જે પહેલા ક્યારેય ન હતો.

વૃષભ : આજે તમે જે શારીરિક ફેરફારો કરશો તે ચોક્કસપણે તમારા દેખાવને આકર્ષક બનાવશે. મોટા સમૂહમાં ભાગ લેવો તમારા માટે રસપ્રદ સાબિત થશે, જો કે તમારો ખર્ચ વધી શકે છે. તમારી નજીકના લોકો તમારો ફાયદો ઉઠાવી શકે છે. તમારું ઉર્જા સ્તર ઊંચું રહેશે – કારણ કે તમારો પ્રિય વ્યક્તિ તમારા માટે ઘણી ખુશીઓનું કારણ સાબિત થશે. નવા ગ્રાહકો સાથે વાત કરવા માટે આ સારો દિવસ છે. સેમિનાર અને પ્રદર્શનો વગેરે તમને નવી માહિતી અને તથ્યો પ્રદાન કરશે. શું તમે જાણો છો કે તમારી પત્ની ખરેખર તમારા માટે દેવદૂત છે? તેમને જુઓ, તમે તમારા માટે આ જોશો.

મિથુન : આજે તમે ઉર્જાથી ભરપૂર રહેશો – તમે જે પણ કરશો, તમે જે વધુ વખત લેશો તેના અડધા સમયમાં તમે તે કરશો. જેમને હજુ સુધી તેમનો પગાર મળ્યો નથી, તેઓ આજે પૈસાને લઈને ખૂબ ચિંતિત થઈ શકે છે અને કોઈ મિત્ર પાસેથી લોન માંગી શકે છે. બાળકોને સંબંધિત બાબતોમાં મદદ કરવી જરૂરી છે. જેની સગાઈ થઈ છે તેમને તેમના મંગેતર તરફથી ઘણી ખુશી મળશે. નવા વિચારો ફાયદાકારક સાબિત થશે. તમે ખુલ્લેઆમ ફરિયાદ કરી શકો છો કે તમારા પ્રેમીએ આજે ​​તમને પૂરતો સમય નથી આપ્યો. આજે તમારું વિવાહિત જીવન હાસ્ય, પ્રેમ અને ઉલ્લાસનું કેન્દ્ર બની શકે છે.

કર્ક : તમારા જીવનસાથી સાથે પારિવારિક સમસ્યાઓ શેર કરો. એકબીજાને ફરીથી જાણવા અને પ્રેમાળ યુગલ તરીકે તમારી છબીને મજબૂત કરવા માટે એકબીજા સાથે થોડો વધુ સમય વિતાવો. તમારા બાળકો પણ ઘરમાં સુખ અને શાંતિનું વાતાવરણ અનુભવી શકશે. આ તમને એકબીજા સાથે વ્યવહાર કરવામાં વધુ નિખાલસતા અને સ્વતંત્રતા આપશે. આજે, તમે મિત્રો સાથે પાર્ટીમાં ઘણા પૈસા ખર્ચી શકો છો, પરંતુ આ હોવા છતાં, આજે તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત રહેશે. મિત્રો સાંજ માટે કેટલીક સારી યોજનાઓ બનાવીને તમારો દિવસ ખુશ કરશે. તમારા પ્રિયજન વિના સમય પસાર કરવો તમને મુશ્કેલ લાગશે. તમને ખબર પડી શકે છે કે તમારા બોસ તમારી સાથે આટલી અસંસ્કારી રીતે કેમ વાત કરે છે. કારણ જાણીને તમે ખરેખર ખુશ થઈ જશો. આજે તમે તમારો ખાલી સમય ધાર્મિક કાર્યોમાં વિતાવવાની યોજના બનાવી શકો છો. આ સમય દરમિયાન તમારે બિનજરૂરી દલીલોમાં ન પડવું જોઈએ. બિનઆમંત્રિત મહેમાનને કારણે તમારી યોજનાઓ ખોરવાઈ શકે છે,

સિંહ: આજે તમે રમતગમતમાં ભાગ લઈ શકો છો, જે તમને ફિટ રાખશે. તમને ઝડપથી પૈસા કમાવવાની તીવ્ર ઈચ્છા હશે. વિવાદાસ્પદ મુદ્દાઓ પર દલીલ કરવાનું ટાળો જે તમારા અને તમારા પ્રિયજનો વચ્ચે અવરોધ તરફ દોરી શકે છે. પ્રેમની દૃષ્ટિએ આ એક મહાન દિવસ છે. પ્રેમનો આસ્વાદ લેતા રહો. આજે તમે કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ શરૂ કરશો જે આખા પરિવારમાં સમૃદ્ધિ લાવશે. આજે લોકો તમારા વિશે શું વિચારે છે તેની તમને પરવા નથી. તેના બદલે, આજે તમે તમારા ખાલી સમયમાં કોઈને મળવાનું પસંદ કરશો નહીં અને એકાંતમાં ખુશ રહેશો. વિવાહિત જીવનની દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ શાનદાર રહેશે.

કન્યા : વ્યસ્ત દિનચર્યા છતાં સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. જો કે પૈસા તમારી મુઠ્ઠીઓમાંથી સરળતાથી સરકી જશે, તમારા સારા સ્ટાર્સ તમને નિરાશ નહીં કરે. તમારા જીવનસાથી સાથે મળીને અટવાયેલા ઘરના કામ પૂરા કરવાની વ્યવસ્થા કરો. રોમાંસ માટે લીધેલા પગલાંની અસર નહીં થાય. વ્યાપારીઓ માટે દિવસ સારો છે, કારણ કે તેમને અચાનક મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. દિવસના અંતે, આજે તમે તમારા ઘરના લોકોને સમય આપવાનું પસંદ કરશો, પરંતુ આ સમય દરમિયાન ઘરની નજીકના વ્યક્તિ સાથે તમારો વિવાદ થઈ શકે છે અને તમારો મૂડ બગડી શકે છે. તમારો જન્મદિવસ ભૂલી જવા જેવી નાની બાબત પર તમારા જીવનસાથી સાથે વિવાદ થવાની શક્યતા છે. પરંતુ આખરે બધું સારું થઈ જશે.

તુલા : તમારો પરિચય કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે કરાવશે, જેની તમારા વિચારો પર ઊંડી અસર પડશે. કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ વિના આજે એવું કોઈ કામ ન કરો, જેનાથી તમને આર્થિક નુકસાન થાય. તમારું જ્ઞાન અને રમૂજ તમારી આસપાસના લોકોને પ્રભાવિત કરશે. આજે તમને લાગશે કે પ્રેમ જ દુનિયાની દરેક સમસ્યાની દવા છે. કાર્યસ્થળમાં તમને કેટલાક સકારાત્મક ફેરફારો જોવા મળી શકે છે. તમારું વ્યક્તિત્વ એવું છે કે તમે વધુ લોકોને મળીને પરેશાન થઈ જાવ અને પછી તમારા માટે સમય કાઢવાની કોશિશ શરૂ કરો. આ રીતે, આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ સારો રહેવાનો છે. આજે તમને તમારા માટે પૂરતો સમય મળશે. તમે વિશ્વના સૌથી અમીર વ્યક્તિ જેવા અનુભવ કરશો, કારણ કે તમારા જીવનસાથીનું વર્તન તમને તેવો અનુભવ કરાવશે.

વૃશ્ચિક : સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. નાણાકીય સુધારો નિશ્ચિત છે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે, જે તમને જ નહીં પરંતુ તમારા પરિવારને પણ રોમાંચિત કરશે. તમારે તમારા સાહસને નિયંત્રિત કરવાની જરૂર છે. સાંજના અંત સુધીમાં, અચાનક રોમેન્ટિક ઝોક તમારા મન પર કબજો કરી શકે છે. આજે તમારી પાસે તમારી કમાણી ક્ષમતા વધારવા માટે તાકાત અને સમજણ બંને હશે. તમારા મફત સમયનો મહત્તમ ઉપયોગ કરવા માટે, તમારે તમારી મનપસંદ વસ્તુઓ લોકોથી દૂર કરવી જોઈએ. આમ કરવાથી તમારામાં પણ સકારાત્મક પરિવર્તન આવશે. જો તમે પ્રયત્ન કરો તો આજે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા જીવનનો શ્રેષ્ઠ દિવસ પસાર કરી શકો છો.

ધનુ : આનંદ અને મનપસંદ કામનો દિવસ છે. આર્થિક જીવનમાં આજે ખુશીઓ રહેશે. આ સાથે, તમે આજે દેવાથી પણ મુક્ત થઈ શકો છો. કોઈ સંબંધીની મુલાકાત લો જે લાંબા સમયથી બીમાર છે. તમારી પ્રેમિકા આજે ખૂબ જ સુંદરતા સાથે કંઈક ખાસ કરીને તમને આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે. નવી વસ્તુઓ શીખવાની તમારી ધગશ પ્રશંસનીય છે. આજે તમે તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રો સાથે તમારા ખાલી સમયનો આનંદ લેવાનું મન બનાવી શકો છો. તમારા જીવનસાથી તમારા દિવસને કેટલાક સુંદર આશ્ચર્ય સાથે બનાવી શકે છે.

મકર : આજે તમારી પાસે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને દેખાવ સાથે સંબંધિત વસ્તુઓને સુધારવા માટે પૂરતો સમય હશે. આજે માત્ર બેસી રહેવાને બદલે કંઈક એવું કરો જેનાથી તમારી કમાણી વધી શકે. તમારું બેદરકાર વલણ તમારા માતાપિતાને દુઃખી કરી શકે છે. કોઈપણ નવો પ્રોજેક્ટ શરૂ કરતા પહેલા તેમનો અભિપ્રાય જાણો. રોમાંસ માટે બહુ સારો દિવસ નથી, કારણ કે આજે તમે સાચો પ્રેમ શોધવામાં નિષ્ફળ રહી શકો છો. કાર્યસ્થળમાં તમને કેટલાક સકારાત્મક ફેરફારો જોવા મળી શકે છે. તમે ઓફિસ પહોંચ્યા પછી જ આજે ઓફિસથી વહેલા ઘરે જવાની યોજના બનાવી શકો છો. ઘરે પહોંચ્યા પછી, તમે મૂવી જોવા અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે પાર્કમાં જવાનો પ્લાન બનાવી શકો છો. તમારા જીવનસાથીનો કોઈના પ્રભાવને કારણે તમારી સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે, પરંતુ મામલો પ્રેમ અને સંવાદિતાથી ઉકેલાઈ જશે.

કુંભ : તમારું સૌથી મોટું સ્વપ્ન વાસ્તવિકતામાં ફેરવાઈ શકે છે. પરંતુ તમારા ઉત્સાહને નિયંત્રણમાં રાખો, કારણ કે વધુ પડતી ખુશી પણ મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. આજે કહ્યા વિના, દેવાદાર તમારા ખાતામાં પૈસા મૂકી શકે છે, જેના વિશે જાણીને તમે આશ્ચર્ય અને ખુશ થઈ જશો. પરિવાર અને બાળકો સાથે વિતાવેલો સમય તમને ફરીથી ઉત્સાહિત કરશે. યાદ રાખો કે આંખો ક્યારેય જૂઠું બોલતી નથી. આજે તમારા પ્રિયની આંખો તમને ખરેખર કંઈક ખાસ કહેશે. તમારી પાસે ઘણું હાંસલ કરવાની ક્ષમતા છે – તેથી તમારા માર્ગમાં આવતી તમામ તકોને પકડો. સમસ્યાઓનો ઝડપથી સામનો કરવાની તમારી ક્ષમતા તમને અલગ બનાવશે. તમને તમારા જીવન સાથી પાસેથી સવારે કંઈક એવું મળી શકે છે, જેનાથી તમારો આખો દિવસ ખુશ રહે

મીન : તે હાસ્ય સાથેનો એક તેજસ્વી દિવસ છે, જ્યારે મોટાભાગની વસ્તુઓ તમારા મન અનુસાર હશે. મિત્રોની મદદથી નાણાકીય મુશ્કેલીઓ દૂર થશે. ઘરના વાતાવરણને કારણે તમે હતાશ રહી શકો છો. તમારા પ્રેમીને તમારા તરફથી વિશ્વાસ અને વચનોની જરૂર છે. ઓફિસમાં કોઈ તમને કોઈ અદ્ભુત સમાચાર કે સમાચાર આપી શકે છે. લાંબા સમયથી પડતર સમસ્યાઓનો જલ્દી ઉકેલ લાવવાની જરૂર છે અને તમે જાણો છો કે તમારે ક્યાંકથી શરૂઆત કરવાની છે – તેથી સકારાત્મક વિચારો અને આજે જ કામ કરવાનું શરૂ કરો. જીવનની સૌથી પડકારજનક પરિસ્થિતિઓમાં તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *