આજે માં ખોડિયાર આ રાશિ જાતકોને ભાઈબંધો તેમજ સગા દ્વારા મળશે મદદ, સકારાત્મક પરિણામ મળવાથી મન રહેશે પ્રસન્ન, ચેક કરો રાશિ…..જય માં ખોડિયાર લખો

મેષ : રાશિનો ચંદ્ર અને બારમો ગુરુ નોકરીમાં મોટો લાભ આપી શકે છે. બિઝનેસ પાર્ટનર શિપ અંગે લાભ થશે. નોકરીમાં પોસ્ટ બદલવાની સંભાવના છે. પૈસા મળવાની શક્યતાઓ છે. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે. શ્રી સુક્ત વાંચો.

વૃષભ : રાજનેતાઓ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે. વેપારમાં અટવાયેલા પૈસા આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા તરફ આગળ વધશે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે. અડદ અને તલનું દાન કરો. બેલ વૃક્ષ વાવો.

મિથુન : નોકરી માટે રાશીનો સ્વામી બુધ શુભ છે. આ દિવસે દસમો ગુરુ અને અગિયારમો ચંદ્ર રાજનીતિ માટે અનુકૂળ છે. નોકરીમાં બદલાવ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય સાવધાનીપૂર્વક લેવો. તમે નવા વ્યવસાય તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલા અને લાલ રંગ સારા છે. મગનું દાન કરો.

કર્ક : સૂર્ય બીજા સ્થાને છે, ગુરુ નવમાં સ્થાને છે અને ચંદ્ર મનનો કરક ગ્રહ છે, જે આજે દસમા ભાવમાં શુભ છે. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. હનુમાનજીની પૂજા કરો. રાહુ અને બુધના પ્રવાહી મગ અને અડદનું આજે દાન કરો.

સિંહ : ચંદ્ર નવમા ભાવમાં અને ગુરુ આઠમા ભાવમાં રહેશે. બુધ અને શુક્ર શુભ છે. ચંદ્ર અને ગુરુ નોકરીમાં નવી સ્થિતિથી લાભ આપશે. આજે કોઈ બિઝનેસ પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી. લીલો અને વાદળી સારા રંગો છે. અડદનું દાન કરો.

કન્યા : ચંદ્ર આઠમો લાભ આપશે. નોકરી માટે સાતમો ગુરુ લાભદાયી છે. મકર રાશિનો શનિ પણ શુભ છે જે શિક્ષણમાં સફળતા અપાવશે. હનુમાનજીને લાલ ફૂલ ચઢાવો. વાદળી અને જાંબલી સારા રંગો છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓથી લાભ થઈ શકે છે.

તુલા : સાતમા ભાવમાં ચંદ્ર હોવાથી વેપાર માટે શુભ છે. નોકરીમાં પ્રસન્નતા રહેશે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

વૃશ્ચિક : મંગળ અને શુક્ર નોકરીમાં પ્રગતિ આપશે. ચંદ્ર છઠ્ઠો અને ગુરુ પાંચમે શુભ છે. રાજનીતિ માટે આજનો દિવસ સફળતાનો છે. વૃષભ અને મકર રાશિના મિત્રો તમારા માટે મદદરૂપ છે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. મસૂરનું દાન કરો.

ધનુ : ચંદ્ર પંચમમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. પાંચમું ઘર શિક્ષણનું છે. નોકરી અને વ્યવસાયને લગતા સારા સમાચાર મળશે. નોકરીમાં નવા પદથી ઉન્નતિના સંકેત મળી રહ્યા છે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો. ફળોનો ઉપવાસ રાખો.

મકર : ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં ગોચર કરશે. પારિવારિક વિવાદોથી દૂર રહો. શિક્ષણમાં પ્રગતિ થાય. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં કોઈ નિર્ણયને લઈને તમે મૂંઝવણમાં રહેશો. લીલા અને પીળા સારા રંગો છે.

મકર : રાશિમાંથી ત્રીજો ચંદ્ર અને સૂર્ય સાતમે અને શનિ બારમામાં રહેવાથી શુભ ફળ મળશે. વેપારમાં નવા કાર્યોની શરૂઆત થશે, નિર્જન જગ્યાએ પીપળ વાવો. પૈસામાં વધારો થશે. લીલો અને વાદળી સારા રંગો છે. હનુમાનજીની પૂજા કરવી અને લાલ ફળનું દાન કરવું શ્રેષ્ઠ છે.

મીન : રાશિમાં સૂર્ય છઠ્ઠા સ્થાને છે અને ગુરુ આ રાશિમાં શુભ છે. રાજકારણમાં પ્રગતિ થશે. આજે ચંદ્ર આ રાશિ સાથે બારમા ભાવમાં છે, જે ખર્ચ અને પ્રવાસનું ઘર છે. બુધ અને શુક્ર વેપારમાં લાભના સંકેત આપી રહ્યા છે. પરિવારને લગતું કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *