હવે આ રાશિઓના સોનેરી દિવસો ની થશે શરૂઆત માં મોગલ ની અસીમ કૃપા આ રાશિઓને અપાવશે સફળતા જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ : ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોકાણના સુખદ પરિણામો મળશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. કોઈ મોટી અડચણ દૂર થતાં આનંદ થશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. વિવાદોથી પરેશાની થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો.

વૃષભ : કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. ધંધો સારો રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે. વ્યસ્તતા રહેશે અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. બીજાની અપેક્ષાઓ પૂરી ન થવાને કારણે ઉદાસી રહેશે. કામમાં વિલંબ થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે.

મિથુન : લાભની તકો આવશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. રોકાણ સારું રહેશે. આવક થશે. લલચાશો નહીં જૂના દુશ્મનો તમને પરેશાન કરી શકે છે. થાક અને નબળાઈ હોઈ શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ખોટા પૈસા પાછા મળી શકે છે.

કર્ક : વેપારમાં વધારો થશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. નવા વેપાર કરાર થશે. પૈસા હશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નવી યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

સિંહ : લાભની તકો આવશે. પરિવાર સાથે સારો સમય પસાર થશે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. અસંગતતા નુકસાનમાં પરિણમશે. પૂજામાં રસ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે.

કન્યા : વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં કાળજી રાખો, ખાસ કરીને મહિલાઓએ રસોડામાં ધ્યાન રાખવું. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. કોઈ વ્યક્તિ સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. ધનલાભની તકો મળશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સંપત્તિ પાછળ ખર્ચ થશે.

તુલા : કોર્ટ-કચેરીનું કામ અનુકૂળ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. વેપારમાં વધારો થશે. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. સ્ત્રી પક્ષ તરફથી લાભ થશે. અજાણ્યાનો ભય રહેશે. લાભની તકો આવશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

વૃશ્ચિક : આવકમાં વધારો થશે. જમીન અને મકાન માટે યોજના તૈયાર કરવામાં આવશે. કોઈ મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. ભાગ્ય ખૂબ અનુકૂળ છે, લાભ લો. ઈજા અને રોગથી બચો. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો.

ધનુ : વિદ્યાર્થી વર્ગ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. સુખ હશે. કોઈ પણ ભૂલનો ભોગ બનવું પડી શકે છે. ઉતાવળ અને બેદરકાર ન બનો. અજાણ્યા તમને ત્રાસ આપશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. દોડધામ થશે.

મકર : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. તમારે કોઈ મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. કોઈ વ્યક્તિ સાથે બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે. નિરર્થક દોડધામ થશે. કામમાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે.

કુંભ : આવકમાં વધારો થશે. શક્તિ વધશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની વૃત્તિ રહેશે. વેપારમાં વધારો થશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાંથી લાભ થશે. ઈજા અને રોગથી બચો. સુખના સાધનો ભેગા થશે. પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. શક્તિ વધશે. ઘરમાં તણાવ થઈ શકે છે.

મીન : તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. સમજદારીથી કામ કરો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે આનંદમય સમય પસાર થશે. લલચાશો ન

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *