7 થી 9 સપ્ટેમ્બર માં મોગલ પોતાની સ્વરાશિ મા થયા માર્ગી, આ 3 રાશિઓના જાતકોનું ભાગ્ય અચાનક પલટાઈ શકે છે મળી શકે છે અચાનક ધનલાભ જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ : ચારે બાજુ અસરકારક રીતે કાર્ય કરશે. કળા કુશળતા અને ક્ષમતા સાથે સ્થાન બનાવશે. પદ પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નોંધપાત્ર પરિણામો આવશે. ઝડપથી આવશે. ધ્યેય પ્રાપ્ત કરવાનો પ્રયાસ કરશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓ બનશે. કરિયર બિઝનેસમાં સફળતા વધશે. સારા સંકેતો દરેક જગ્યાએ રહેશે. વહીવટી કાર્ય આગળ વધશે. પેન્ડિંગ કેસોમાં ઝડપ આવશે. સકારાત્મકતા વધશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે.

વૃષભ : ધ્યેય પ્રત્યે સમર્પિત રહેશે. ચર્ચામાં તકેદારી વધારશે. કારકિર્દી વ્યવસાય સામાન્ય કરતા વધુ સારો રહેશે. તાત્કાલિક બાબતોમાં રસ વધશે. અનુભવ સાંભળશે. ખર્ચાઓ વધતા રહેશે. જવાબદારીઓ નિભાવો. વાત કરતા રહેશે. અમે સમજદારી સાથે આગળ વધીશું. સ્માર્ટ રીતે કામ કરતા રહેશે. આકસ્મિકતા રહેશે. પ્રિયજનોની સલાહનો આગ્રહ રાખશો. સંબંધોમાં ફાયદો થશે. સ્પષ્ટતા જાળવી રાખો.

મિથુન : ધ્યેય પર ધ્યાન જાળવી રાખશો. આર્થિક વિષયોમાં જાગૃતિ વધશે. મહત્વપૂર્ણ કામમાં સમય વધશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. નાણાકીય બાબતોમાં સારું રહેશે. નફો ધાર પર રહેશે. વાણિજ્યિક પ્રયાસો તેજ થશે. મેનેજમેન્ટ મજબૂત રહેશે. સૌનો સાથ સહકાર મળશે. યોજનાઓના અમલીકરણમાં વધારો થશે. નવા કરાર અમલમાં રહેશે. લોભની લાલચમાં ન પડો. પ્રિયજનોનો સહયોગ ચાલુ રહેશે..

કર્ક : સેવા ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો પ્રભાવશાળી રહેશે. તમને સકારાત્મક ઓફરો મળશે. કામકાજમાં ગતિ જળવાઈ રહેશે. સરળ અને સજાગ બનો. ક્ષમતા અનુસાર જવાબદારી સ્વીકારો. સ્માર્ટ વિલંબની નીતિ રાખો. લક્ષ્ય તરફ સમર્પિત રહેશે. અફવાઓથી બચો. સફળતાની ટકાવારી મધ્યમ રહેશે. કામ કરવા માટે મહત્તમ સમય આપો. નાણાકીય લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. નમ્ર અને વ્યાવસાયિક બનો. વિરોધીઓથી સાવધ રહો.

સિંહ: કરિયર બિઝનેસમાં રસ વધશે. સ્પર્ધામાં આગળ રહેશે. જરૂરી કામમાં ઝડપ આવશે. નાણાકીય લાભમાં વધારો થશે. નોકરી ધંધો સારો થશે. મહત્વપૂર્ણ લક્ષ્યો પ્રાપ્ત થશે. કામ પ્રત્યે આત્મવિશ્વાસ રહેશે. વિવિધ પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થશે. આયોજન મુજબ આગળ વધશે. સમજણ અને સ્પષ્ટતા વધશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પર ધ્યાન આપશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. નવા કામ થશે. ઉત્સાહથી કામ કરશો..

કન્યા : વ્યવસ્થાપક બાબતો લાભદાયી રહેશે. દિનચર્યા સારી રાખશે. વ્યક્તિગત પ્રદર્શન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. તમને સારી ઑફર્સ મળશે. વહીવટી કાર્ય થશે. કાર્યસ્થળમાં સમય આપશે. ખાનદાની સાથે કામ કરશે. સ્પર્ધાની ભાવના રહેશે. તમે પરંપરાગત વ્યવસાયમાં જોડાઈ શકો છો. કામમાં ગંભીરતા વધશે. કામકાજમાં તમને સફળતા મળશે, લક્ષ્ય પર ધ્યાન રાખો. મોટું વિચારો. વચન પાળજો

તુલા : હિંમત પરાક્રમ જાળવી રાખશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ. પ્રવૃત્તિમાં વધારો થશે. ટૂંકા અંતરની યાત્રા થઈ શકે છે. સહકારી કાર્યોને આગળ ધપાવશો. સંપર્ક સંચાર વધુ સારો રહેશે. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. આયોજનબદ્ધ રીતે આગળ વધશે. કાર્યવાહી અસરકારક રહેશે. સફળતાની ટકાવારી સુધરશે. વ્યવસાયિક પ્રયાસો થશે. લક્ષ્ય તરફ ગતિ રાખશે. વ્યવસાયમાં કરિયર સારું રહેશે. અસર વધશે.

વૃશ્ચિક : પારિવારિક કામથી ધંધામાં સુધારો થશે. પ્રયત્નોને વેગ મળશે. માતાપિતાના વિષયોને પ્રોત્સાહન આપશે. લક્ષ્યો પ્રાપ્ત થશે. સમય વ્યવસ્થાપનમાં વધારો થશે. વસ્તુઓ સ્પષ્ટ રાખશે. હિંમત સંપર્ક વધશે. સંપત્તિમાં વધારો થશે. પ્રિયજનોની મદદ મળશે. નફો ધાર પર રહેશે. જીતવાની ટકાવારી ઊંચી રહેશે. કોમર્શિયલ કામમાં ગતિ આવશે. ચારે બાજુ સફળતાના સંકેતો છે. નોંધનીય કેસ કરવામાં આવશે.

ધનુ : પ્રતિભાનું પ્રદર્શન ધાર પર રહેશે. મહેનત કરશે. વ્યવસાયિકતા મજબૂત થશે. ઉદ્યોગ-વેપારમાં તેજી આવશે. સર્જનાત્મકતા વધશે. પેન્ડિંગ વિષયોને ગતિ મળશે. નફાની અસર વધશે. તમને દરેક જગ્યાએ સફળતા મળશે. કામ વધુ સારું થતું રહેશે. આર્થિક પ્રગતિ તમને ઉત્સાહિત રાખશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેશે.

મકર : નાણાકીય બાબતોમાં ધીરજ રાખો. સમજદારીપૂર્વક આગળ વધો. ઉતાવળમાં આવશો નહીં. યોગ્ય તક પર જવાબ આપો. વિવિધ વિષયોમાં ધીરજ વધશે. કરિયર બિઝનેસમાં સાતત્ય જળવાઈ રહેશે. દૂરના દેશોના કામકાજમાં ઝડપ રહેશે. લાગણીથી દૂર રહો. ધનલાભ સામાન્ય રહેશે. બજેટ બનાવશે. આવક અને ખર્ચમાં વધારો થશે. શો માટે પડશો નહીં. નમ્રતા રાખો. છેતરપિંડી થવાની સંભાવના છે. અનુપાલન વધારો.

કુંભ : કામકાજની વ્યવસ્થા સારી રહેશે. કરિયર વ્યાપાર અપેક્ષા કરતા સારો રહેશે. મોટી સિદ્ધિ મળી શકે છે. નફા પર ફોકસ રાખો. વિવિધ બાબતોમાં લાભ થશે. પ્રયત્નો ચાલુ રાખશે. ઉદ્યોગ વાણિજ્ય વિષયને આગળ વધારશે. સતત સક્રિય રહેશે. વ્યવહાર અસરકારક રહેશે. યોજનાઓમાં ગતિ આવશે. પદ-પ્રતિષ્ઠા અને પ્રભાવ વધશે. આગળ વધવા માટે નિઃસંકોચ. તર્કસંગત બનો.

મીન : પ્રતિષ્ઠાને બળ મળશે. સરકારનું કામ થશે. યોજનાઓ આકાર લેશે. કરિયરમાં વેપારને વેગ મળશે. અધિકારીઓ સાથે તાલમેલ વધશે. લાભદાયી યોજનાઓને આગળ ધપાવવામાં આવશે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. તક ઝડપી લેશે. કામ ધાર્યા કરતા સારું થશે. સિદ્ધિઓથી ઉત્સાહ વધશે. વ્યાવસાયિકતા હશે. સૌનો સાથ સહકાર મળશે. વેપારમાં તમે વધુ સારા રહેશો. સંવાદમાં ચર્ચા અસરકારક રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *