સોમવારે થી શુક્વારે માં મોગલની પોતાની પ્રિય રાશિમાં રાશિ પરિવર્તન કરવા જઈ રહ્યા છે, આ ૩ રાશિઓને મળી શકે છે મહાધનલાભ જય માં મોગલ

મેષ : રોકાણના મામલામાં ઉતાવળ ટાળો. વ્યાવસાયિક પ્રયાસોને આગળ ધપાવશો. સંબંધો વધુ સારા રહેશે. પ્રિયજનો માટે વધુ ને વધુ કરવાની ભાવના રહેશે. તમારા પર ખર્ચ વધુ રહી શકે છે. મહત્વપૂર્ણ રોકાણ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. દૂરના દેશોની બાબતોમાં રસ રહેશે. શ્રેષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. નોકરીની તકો રહેશે. ઔદ્યોગિક યોજનાઓને ગતિ મળશે. શો માટે પડશો નહીં. ખર્ચ પર નિયંત્રણ જાળવશો. પ્રભાવશાળી રહેશે. નજીકના લોકોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. બહુ વિચારીને કામ કરશે. નિત્યક્રમ રાખો.

વૃષભ : લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. અટકેલા મામલાઓમાં ગતિ આવશે. નવા વિષયોને વેગ મળશે. વ્યવહારમાં ધીરજ રાખો. અધ્યયન અને અધ્યયનમાં પ્રવૃત્તિમાં વધારો થશે. નફાની ટકાવારી માર્જિન પર રહેશે. કામ સાવધાનીથી પૂર્ણ કરશો. નાણાકીય લક્ષ્‍યો સિદ્ધ કરવામાં સફળતા મળશે. કરિયર બિઝનેસમાં સક્રિય રહેશો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેશે. તૈયારી સાથે આગળ વધશે. વર્સેટિલિટી ડિસ્પ્લે ચાલુ રહેશે. સારા ધનલાભની તકો રહેશે. ઉન્નતિની તકો વધશે. એક કરતાં વધુ સ્ત્રોત હશે. કામકાજમાં સરળતા રહેશે.

મિથુન : ક્વોલિફાઇંગ પ્રદર્શન અપેક્ષા મુજબ રહેશે. કરિયર વ્યાપારી મામલાઓમાં સમાધાન થશે. વ્યાવસાયિક પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થશો. શેરિંગ સંબંધો સુધરશે. ભાવનાઓને કાબૂમાં રાખશો. સ્પર્ધાની ભાવના રહેશે. સ્પષ્ટ રીતે કામ કરશે. સહકારની ભાવના રહેશે. ધીરજથી ધર્મ જળવાશે. લોકોને જોડવામાં સફળતા મળશે. જવાબદારીઓ સાથે નિકટતા વધશે. મેનેજમેન્ટ ગ્રુમિંગ પર ભાર મૂકશે. કામમાં ઝડપ રહેશે. સમાનતા સંતુલન જાળવશે. મેનેજમેન્ટની બાબતો આગળ વધશે. લક્ષ્યો પ્રાપ્ત થશે.

કર્ક : લક્ષ્યો ઝડપથી પૂરા થશે. ભાગ્યની શક્તિને કારણે ઇચ્છિત કાર્ય થશે. વ્યક્તિગત બાબતોમાં ગતિ આવશે. સુસંગતતાની ટકાવારી ઊંચી હશે. નોંધપાત્ર પ્રદર્શન જાળવી રાખશે. વેપાર ધંધો સારો રહેશે. સહકારની ભાવના રાખો. તકોનો મહત્તમ ઉપયોગ કરો. આર્થિક લાભમાં વધારો થશે. આયોજન વિષયો પર ભાર મૂકવામાં આવશે. લોકો સાથે તાલમેલ વધશે. તમને મિત્રો અને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. સ્પર્ધા વધશે. વ્યવહારમાં સરળતા વધશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ વધશે. સક્રિય રહો.

સિંહ : કાર્યમાં સાતત્ય દેખાડશે. સંજોગો અસ્વસ્થતા હોઈ શકે છે. ધીરજપૂર્વક આગળ વધતા રહો. શિસ્ત અને પાલનનો અભ્યાસ કરો. સમય સરળ છે. દલીલો, વિવાદો અને અનિર્ણાયકતા ટાળો. સમજણ અને સતર્કતાથી કામ પૂરા થશે. સરળતા સાથે આગળ વધશે. નૈતિકતાનું પાલન કરો. અંગત બાબતો તરફેણમાં રહેશે. પરંપરાઓનું પાલન કરશે. ખોરાક અને આરોગ્ય જુઓ. ચિહ્નોથી વાકેફ રહો. ઉત્તેજના અને લાગણીઓથી વહી જશો નહીં. ચર્ચામાં નમ્રતા રાખો. સિસ્ટમમાં વિશ્વાસ કેળવો.

કન્યા : બધાને સાથે રાખીને આગળ વધીશું. ભાગીદારીના કામમાં રસ વધશે. જમીન મકાનના મામલામાં ગતિવિધિ થશે. ઉદ્યોગ વ્યાપાર ધાર્યા કરતા સારો રહેશે. શબ્દ પર સાચા રહો. નેતૃત્વની ભાવના રહેશે. પ્રતિભા ખીલશે. ફોકસ વધારશે. મૈત્રીપૂર્ણ સંબંધોમાં નિકટતા આવશે. પ્રિયજનોનો સહયોગ જળવાઈ રહેશે. સારા સમાચારથી ઉત્સાહિત રહેશો. ઉતાવળમાં નિર્ણય ન લો. સંપર્ક વધુ સારો રહેશે. પ્રતિષ્ઠા ગોપનીયતા રાખશે. જવાબદારી નિભાવશે દાંપત્યજીવનમાં મધુરતા વધશે. ટકાઉપણું વધશે.

તુલા : નોકરિયાતો અપેક્ષા મુજબની કામગીરી જાળવી રાખશે. વ્યાવસાયિક વ્યવસ્થાઓને મહત્વ આપશે. જોખમ લેવાનું ટાળો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. છેતરપિંડી થવાની સંભાવના છે. ઉતાવળમાં ન આવશો. મહેનત પર વિશ્વાસ રાખશે. મહેનતથી તમને પરિણામ મળશે. વ્હાઇટ કોલર લોકોથી સાવધાન ન રહો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃતિ વધારવી. સહકર્મીઓના સહયોગથી આગળ વધશો. ઉદ્યોગ ધંધાના પ્રયાસો સુધરશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ધીરજ બતાવો. વ્યાવસાયિકો તરફથી સહયોગ મળશે. વેપાર ધંધો સામાન્ય રીતે ફળદાયી રહેશે.

વૃશ્ચિક : મહત્વપૂર્ણ લક્ષ્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવામાં આવશે. મિત્રો અને સહકર્મીઓનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. વચન પાળશે. નાણાકીય લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખશો. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમે વધુ સારું પ્રદર્શન કરશો. તમે અભ્યાસ અને અધ્યાપનમાં રસ લેશો. વડીલોની વાત સાંભળશે. પારિવારિક બાબતોમાં રસ વધશે. દરેકને અસર થશે. વ્યક્તિગત પ્રયાસોમાં આગળ રહેશે. પરસ્પર વિશ્વાસ જળવાઈ રહેશે. ચારે બાજુ આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. પર્યટન મનોરંજનની તકો વધશે. મિત્રો સાથે સુખદ પળો પસાર થશે. અંગત બાબતોમાં શુભતા વધશે. સાતત્ય હશે.

ધનુ : ધસુવિધાઓ પર ધ્યાન આપશે. વ્યવસ્થાપક યોજનાઓને ગતિ મળશે. વ્યક્તિગત વિષયોમાં રસ રહેશે. નજીકના લોકોને સાંભળશે. સંબંધોમાં ઉર્જા રહેશે. પ્રસ્તાવોને સમર્થન મળશે. આસાનીથી આગળ વધતા રહો. આવક વધતી રહેશે. દલીલો અને ઘમંડ ટાળો. સ્વાર્થ છોડી દો. સુવિધાઓ પર ભાર જાળવી રાખશે. ગોપનીયતાને પ્રોત્સાહન આપશે. સુખમાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે આત્મવિશ્વાસ વધશે. પારિવારિક બાબતોમાં સક્રિયતા બતાવશે. અંગત કામ પર ધ્યાન રહેશે.

મકર : સામાજિક જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશો. સહકારમાં આગળ રહેશે. ભાઈચારો વધશે. ભાઈ-બહેનો સાથે નિકટતા વધશે. લોહીના સંબંધીઓનો સહયોગ રહેશે. સમજણ અને હિંમતથી કાર્ય કરો. કોમ્યુનિકેશન પર ભાર મૂકવામાં આવશે. નમ્રતા સાથે આગળ વધો. ધૈર્ય ધર્મનું પાલન કરશે. યોગ્ય સમયે વાત કરશે. વ્યસ્તતા રહેશે. લોક કલ્યાણના કાર્યોમાં ધ્યાન આપશે. ગાણિતિક કાર્યમાં રસ રહેશે. વ્યવસાયિક પ્રયાસો સફળ થશે. ફાયદાકારક પરિસ્થિતિઓ પર મૂડી કરો. વિવિધ કાર્યો સમયસર પૂર્ણ કરો.

કુંભ : પરિવારમાં આનંદ અને આનંદ રહેશે. આકર્ષક ઓફરો પ્રાપ્ત થશે. લોહીના સંબંધો વધુ મજબૂત થશે. ક્ષમતા અને હિંમત રાખશે. બધાને સાથે લઈ જશે. મહેમાનોનું આગમન ચાલુ રહેશે. ભવ્યતા પર ભાર મૂકવામાં આવશે. પરંપરાગત કાર્યને આગળ ધપાવશો. વિવિધ કાર્યક્રમોમાં સામેલ થશે. ઉજવણીમાં વધારો થશે. સંપત્તિ ધાર પર રહેશે. આત્મવિશ્વાસ ઉંચો રહેશે. મનોરંજક યાત્રા શક્ય છે. વ્યક્તિગત બાબતોમાં ગતિ આવશે. તમને ઈચ્છિત સફળતા મળશે. પારિવારિક બાબતોમાં રસ વધશે

મીન : રચનાત્મક કાર્યમાં સામેલ થશો. મહત્વના વિષયોમાં ઝડપ આવશે. શુભતાનો સંચાર થશે. લક્ષ્ય તરફ આગળ વધતા રહેશે. પ્રતિષ્ઠા અને સન્માનમાં વધારો થશે. તમને શ્રેષ્ઠ ઑફર્સ મળશે. નફો અપેક્ષા મુજબ થશે. તમને યોગ્ય ઓફર્સ મળશે. તમને જોઈતી વસ્તુ મળશે. સુખમાં વધારો થશે. તમને નજીકના મિત્રોનો સહયોગ મળશે. સફળતાની ટકાવારી ઊંચી રહેશે. વાણી વ્યવહારમાં બળ મળશે. નવીનતામાં વધારો થશે. સુખદ માહિતી મળી શકે છે. હિંમત બળ સાથે આગળ વધશે. વિવિધ કાર્યો હાથ ધરશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *