આવતી કાલે સવારે માં મોગલ ની કૃપા થી આ 4 રાશીઓ ના ખુલશે સફળતા ના દ્વાર, ઘર બહાર મળશે સમ્માન, વધશે આવક ના સ્ત્રોત

મેષ : સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. રોકાણ સારું રહેશે. નોકરીમાં કાર્યભાર અને સત્તા બંને વધી શકે છે. બહાર જવાનો પ્લાન બનાવશો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. યોજના સાકાર થશે. કાર્યસ્થળમાં પરિવર્તન શક્ય છે.

વૃષભ : યાત્રા લાભદાયી રહેશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં વધારો થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. સમય સાનુકૂળ છે, લાભ લો. લલચાશો નહીં ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સુખ હશે. ઈજા અને રોગના કારણે અવરોધો શક્ય છે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

મિથુન : કોઈપણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન થાઓ. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. આવક ચાલુ રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. વ્યર્થ ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. મિસમેચ ટાળો. પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

કર્ક : વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોકાણ સાનુકૂળ લાભ આપશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. વેપારમાં નફો વધશે. કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. ખરાબ ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે, પ્રયાસ કરો.

સિંહ: મહાન કાર્ય કરવાની ઈચ્છા રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરે સાનુકૂળ લાભ આપશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. આત્મસન્માન જળવાઈ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. લાભ થશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. તમે ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશો. વ્યર્થ ખર્ચ થશે

કન્યા : ધાર્મિક વિધિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. ધંધો સારો રહેશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થયા બાદ સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે.

તુલા : થતા કામમાં અડચણો આવશે. મહેનત વધુ થશે અને નફો ઓછો થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. ઘરમાં તણાવ થઈ શકે છે. અન્ય તમારી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશે. ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. કામ કરવા માંગતા નથી. વિવાદોથી પરેશાની થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક : ઘરની બહાર ચારે બાજુથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. સુખ હશે. ધંધો સારો રહેશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવામાં ઉતાવળ ન કરો. સારી સ્થિતિમાં રહો. ઉત્સાહ અને વ્યસ્તતા વધુ રહેશે. રાજકીય અડચણો દૂર થશે. લાભની તકો આવશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે, લાભ લો.

ધનુ : નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓનો ઓછો સહકાર રહેશે. ઘણું કામ હશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. વધુ ધસારો રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. વ્યક્તિના વર્તનથી આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે

મકર : સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. મહાન કાર્ય કરવાની ઈચ્છા રહેશે. કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે તમારો પરિચય થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ રહેશે. મહેનતનું ફળ સંપૂર્ણ રીતે પ્રાપ્ત થશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે.

કુંભ : નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. તમને રોજગાર મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સ્થિર સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટીની કામગીરીમાં મોટો નફો મળી શકે છે. રોકાણ સારું રહેશે. ભાગીદારો સાથેના મતભેદો દૂર થશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. બેદરકાર ન બનો.

મીન : સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ માણો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. રચનાત્મક કાર્ય પૂર્ણ અને સફળ થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. આવકમાં વધારો થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. વ્યસ્તતા રહેશે ઘર અને બહાર ચારે બાજુથી સફળતા અને ખુશીઓ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *