આજે રવિવારે માં મોગલની કૃપાથી આ 3 રાશિઓનું ભાગ્ય ચમકી જશે, થશે અઢળક રૂપિયાનો વરસાદ જાણો આ સંપૂર્ણ સપ્તાહ દરમિયાન તમારી ગ્રહ સ્થિતિ કેવી રહેશે…

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. જો તમે ઘરેલું જીવનમાં કેટલીક સમસ્યાઓથી ઘેરાયેલા હતા, તો આજે તેનું સમાધાન ચોક્કસપણે બહાર આવશે. તમારો કોઈ મિત્ર તમને કોઈ મોટા કામમાં મદદ કરી શકે છે, જેના કારણે તમને સારો ફાયદો થશે. તમારા આયોજિત કામ સમયસર પૂરા ન થવાને કારણે તમે પરેશાન રહેશો. પરિવારમાં માંગલિક કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે, જેમાં પરિવારના સભ્યો આવતા રહેશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે મુશ્કેલ રહેશે. તમે ધંધામાં જેટલી મહેનત કરશો, તમને એટલો નફો નહીં મળે, જેના કારણે થોડું દુ:ખ રહેશે, પરંતુ તમે તમારા રોજિંદા ખર્ચાઓ સરળતાથી પૂરા કરી શકશો. જે લોકો શિક્ષણ માટે વિદેશ જવા માગે છે, તેમને વધુ સારી તક મળી શકે છે, જે તેમની ઈચ્છા પૂરી કરશે. આજે તમારી કેટલીક અટકેલી યોજનાઓ પૂર્ણ થવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ પણ બાબતે ફસાવવાથી બચવું પડશે.

મિથુન : સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે નરમ ગરમ રહેશે. તમે કોઈ ખોટા નિર્ણયથી પરેશાન રહેશો, માનસિક તણાવ પણ રહેશે. બિનજરૂરી ખર્ચના વધારાથી તમે પરેશાન રહેશો. તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યના મામલામાં બેદરકાર રહેવાનું ટાળવું પડશે. વેપાર કરતા લોકો માટે હૃદયમાં મૂંઝવણ રહેશે, જેના કારણે તેઓ સમજી શકશે નહીં કે શું કરવું અને શું ન કરવું, જેના કારણે કેટલાક ખોટા નિર્ણયો પણ લઈ શકે છે.

કર્ક : વેપારી વર્ગ માટે આજનો દિવસ સારો રહેવાનો છે. મેડિકલ અને ફાર્મસી સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે સારી સફળતા મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર ઝઘડાની સ્થિતિ સર્જાય તો પણ તમારે ગુસ્સે થવાની જરૂર નથી. તમે આર્થિક સ્થિતિને લઈને ચિંતિત રહેશો, પરંતુ તમારા અટકેલા પૈસા મળવાથી તમારી ચિંતાઓ સમાપ્ત થશે. જો તમે કોઈ જંગમ અને જંગમ મિલકત ખરીદવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તમારે તેમાં સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, નહીં તો કોઈ તમને છેતરી શકે છે.

સિંહ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ ફળદાયી રહેશે. તમે બાળપણના કોઈ મિત્રને મળશો, જેમાં તમારી જૂની યાદો તાજી થશે. આજે તમે તમારા ઘર પરિવારમાં માંગલિક કાર્યક્રમનું આયોજન કરી શકો છો. કાર્યસ્થળ પર, તમે કોઈપણ અધિકારીઓ દ્વારા સોંપાયેલ કાર્યને પૂર્ણ કરીને સંપૂર્ણ મહેનત અને સમર્પણ કરશો, જેનાથી તમારી પ્રશંસા થશે. આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે. આજે તમને સંતાન તરફથી કેટલીક નિરાશાજનક માહિતી સાંભળવા મળી શકે છે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે પ્રગતિનો દિવસ રહેશે. પરિવારમાં ચાલી રહેલ વિખવાદનો અંત આવશે અને સુખ-શાંતિ રહેશે. આજે તમને કાર્યસ્થળમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓથી છુટકારો મળશે, કારણ કે કાર્યસ્થળમાં કેટલાક નવા લોકોનો પણ સમાવેશ થઈ શકે છે. આજે સારા પૈસા મળવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે અને તમે પરિવારના સભ્યોની જરૂરિયાતો પણ સરળતાથી પૂરી કરી શકશો. જો તમારો કોઈ મામલો કાયદાકીય રીતે ચાલી રહ્યો હોય તો તમારે તેમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે, તે પછી પણ સફળતા મળતી જણાઈ રહી છે.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેવાનો છે. જે લોકો પોતાના પૈસા શેરબજાર અથવા સટ્ટામાં રોકે છે તેઓ આજે સારો નફો કરી શકે છે, પરંતુ જો તમે ઉતાવળમાં રોકાણની યોજનામાં પૈસા રોક્યા છે, તો તે તમને થોડી મુશ્કેલી લાવી શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. કાર્યસ્થળ પર તમારે કેટલીક પડકારોનો સામનો કરવો પડશે, પરંતુ તમે તમારા સહકર્મીઓની મદદથી તેમને સરળતાથી પાર કરી શકશો. વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ નવા અભ્યાસક્રમમાં પ્રવેશ મેળવી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે કંઈક ખાસ રહેવાનો છે. વ્યવસાયમાં તમારી અટકેલી યોજનાઓ પૂર્ણ થવાથી તમે ખુશ રહેશો. જો તમે પૈસા સંબંધિત કોઈ સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા હતા, તો આજે તમને તમારા સાસરિયા પક્ષ તરફથી કોઈની મદદ મળી શકે છે. તમે ઘર અને બહાર બંને કામ કરવામાં મૂંઝવણમાં રહેશો, જેના કારણે તમે ક્યાંય પણ સમય આપી શકશો નહીં અને તમારી માતા દ્વારા તમને કેટલીક જવાબદારીઓ સોંપવામાં આવી શકે છે. મિત્રોની મદદથી તમે કોઈ સામાજિક કાર્ય શરૂ કરી શકો છો.

ધનુ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારા સમાચાર લઈને આવશે. તમારું મન આધ્યાત્મિક કાર્ય તરફ આગળ વધશે. ચેરિટીના કામમાં પણ સક્રિય ભાગ લેશે અને પોતાના પૈસાનો કેટલોક ભાગ ચેરિટીના કામમાં ખર્ચ કરશે. તમારા પિતા સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે, આમાં તમારે વાણીની મધુરતા જાળવી રાખવી પડશે. જો આજે વેપાર કરનારા લોકો રોકાણ કરશે તો તેઓ સારો નફો મેળવી શકે છે. શેર બજાર સાથે જોડાયેલા લોકોને સારો ફાયદો થઈ શકે છે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા માટે આનંદદાયક રહેશે. વેપારના મામલામાં તમારે નજીક કે દૂરની યાત્રા કરવી પડી શકે છે, જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. જો કોઈ સભ્યના લગ્ન પ્રસ્તાવ પર મહોર લાગશે તો પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. વરિષ્ઠ સભ્યો બાળકો સાથે મસ્તી કરતા જોવા મળશે. ભાગ્યની મજબૂત બાબતોને કારણે તમારું અટકેલું કામ સરળતાથી થઈ જશે, જેને જોઈને તમે આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો. તમે બાળક માટે ભેટ લાવી શકો છો.

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે અન્ય કોઈપણ દિવસ કરતાં સારો રહેવાનો છે. આજે જો કોઈ પરિસ્થિતિ ઉભી થાય તો તમારે તેમાં ધીરજ રાખવી પડશે, જેનાથી તમને સારો ફાયદો થશે. સરકારી નોકરીમાં કામ કરતા લોકોના અધિકારીઓ પણ પ્રશંસા કરતા જોવા મળશે અને તમારા જુનિયરને આ વાત પચશે નહીં અને તમને હેરાન કરવાનો પ્રયાસ કરશે. વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષામાં સારું પ્રદર્શન કરીને સારું નામ કમાઈ શકે છે. તમને નવી અને સારી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે. તમારું પોતાનું કોઈ તમને છેતરી શકે છે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે કોઈ નવા વ્યવસાયમાં હાથ અજમાવવા માટે સારો રહેવાનો છે, જે તમને સારો નફો આપી શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિ પણ મજબૂત થશે અને તમે કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી સારી વિચારસરણીનો પૂરો લાભ લેશો, કારણ કે અધિકારીઓ પણ તમારા દ્વારા આપવામાં આવેલા સૂચનોને આવકારશે અને તમને નવી પોસ્ટ પણ આપવામાં આવી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યમાં આજે તમારી રૂચી વધશે. પરિવારનો કોઈ સભ્ય તમારી પાસેથી કંઈક માંગી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *