આજે શનિવાર માં મોગલના આશીવાદ થી આ રાશિઓ પર વરસાવશે પોતાના આશીર્વાદ, થઇ શકે છે બહુજ મોટો ધનલાભ જાણો તમારી રાશિની સ્થિતિ.

મેષ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો સાબિત થશે. આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં પદ-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે, માન-સન્માન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. જો તમે નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માંગો છો તો આજનો દિવસ શુભ રહેશે. સરકારી નોકરી કરનારાઓ માટે સમય શુભ છે. ધનલાભની શક્યતાઓ બની રહી છે. મિત્ર વર્તુળ સાથે સમય પસાર થશે.

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેશે, તમે માનસિક શાંતિનો અનુભવ કરશો. તમને લાંબા સમયથી ચાલી રહેલી આર્થિક મંદીમાંથી મુક્તિ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતા મળશે, માન-સન્માનમાં વૃદ્ધિ થવાની સંભાવના છે.વ્યાવસાયિક દૃષ્ટિકોણથી આજે કોઈ મોટી સિદ્ધિ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. શત્રુ પક્ષનો પરાજય થશે.સંશોધન ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય સારો છે.

મિથુન : આજનો દિવસ મિશ્રિત રહી શકે છે. તમારે નાણાકીય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. કોઈપણ મોટી સ્કીમમાં મૂડી રોકાણ કરતા પહેલા સારી રીતે વિચારી લો, નહીંતર તમારે પાછળથી નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારું અસભ્ય વર્તન તમારા માટે પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે, બિનજરૂરી રીતે કોઈપણ દલીલમાં ન પડો, તમારી વાણી પર સંયમ રાખો.તમે સામાજિક કાર્યોમાં ભાગ લઈ શકો છો, જેનાથી તમારી છબી સુધરશે.

કર્ક : આજે તમે ખૂબ જ ઉત્સાહિત રહેશો, કાર્યસ્થળ પર ચાલી રહેલી મડાગાંઠ દૂર થશે, તમને દરેક કાર્યમાં સફળતા મળશે. નાણાકીય પ્રયાસો સફળ થશે. સંપત્તિમાં લાભ થવાની સંભાવના છે.આયાત-નિકાસ સાથે જોડાઓ, તમે વ્યવસાયમાં નફો મેળવી શકો છો. કોર્ટ સંબંધિત બાબતોમાં તમને સફળતા મળશે. વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સારું પરિણામ મળશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે.

સિંહ : આજનો દિવસ ખુશીઓથી ભરેલો રહેશે. દિવસનો મોટાભાગનો સમય પરિવારના સભ્યો સાથે હાસ્ય અને આનંદમાં પસાર થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલી સમસ્યાઓનો અંત આવશે, બધા કામ સરળતાથી ચાલવા લાગશે. તમને સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. વેપારી વર્ગને નવી ઉંચાઈઓ મળશે, ધન અને ધનલાભના યોગ બની રહ્યા છે. સેલ્સમેન, માર્કેટિંગ લોકોને પ્રમોશન માટે સુવર્ણ તકો મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં ઈચ્છિત સફળતા મળશે.

કન્યા : આજે તમે શારીરિક રીતે થાક અનુભવી શકો છો. કાર્યસ્થળ પર કામનું દબાણ રહેશે, જેના કારણે સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું આવી શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિ જટિલ બની શકે છે. તમે ઉચ્ચ અધિકારીઓની ટીકાનો શિકાર બની શકો છો, કોઈપણ બિનજરૂરી ચર્ચામાં ન પડો. ધીરજ રાખો. પૈસાની લેવડ-દેવડ, ક્રેડિટ સંબંધિત બાબતોમાં સાવધાની રાખો.

તુલા : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. નાણાકીય સ્થિતિ સારી રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને ભાગ્યનો સાથ મળશે, બધા કામ સરળતાથી પૂરા થશે અને ધનલાભની તકો મળશે. ધંધાકીય બાબતોમાં ચાલી રહેલી મડાગાંઠ દૂર થશે, અપેક્ષા કરતાં વધુ લાભ મળશે. કામના સંબંધમાં લાંબી મુસાફરી થઈ શકે છે, જે ફાયદાકારક સાબિત થશે. વિદ્યાર્થીઓનો સમય આનંદમાં પસાર થશે.

વૃશ્ચિક : આજે તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. નાણાકીય સ્થિતિ મજબૂત રહેશે, લાભની તકો મળશે. તમારી સકારાત્મક વિચારસરણી અને કાર્યક્ષેત્રમાં સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસના કારણે તમને સારી તક મળી શકે છે, વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તમારાથી પ્રભાવિત થશે. આજનો દિવસ નવો વ્યવસાય શરૂ કરવા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. સંશોધન ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે.

ધનુરાશિ : આજનો દિવસ તમારા માટે સારો સાબિત થશે, સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે અને આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. જો આપણે કાર્યક્ષેત્રમાં આયોજનબદ્ધ રીતે કામ કરીશું તો ચાલી રહેલી સમસ્યાઓ દૂર થશે અને તમામ કાર્ય સરળતાથી ચાલવા લાગશે.ભૂતકાળમાં કરેલા નાણાકીય રોકાણનો લાભ પ્રાપ્ત થશે. કામના સંબંધમાં કરેલી યાત્રા લાભદાયી રહેશે.

મકર : આજનો દિવસ આનંદથી ભરપૂર રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સુધરશે જેથી તમે ઉર્જાથી ભરપૂર રહેશો. પરંતુ વધુ પડતા આત્મવિશ્વાસમાં એવા કોઈ મોટા નિર્ણયો ન લો જે ભવિષ્યમાં પરેશાનીકારક હોય. બિનજરૂરી રીતે કોઈપણ વિવાદમાં ન પડો, નહીં તો તમારે બોસની નારાજગીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વધુ પડતા ખર્ચથી ખિસ્સું ઢીલું રહી શકે છે, પરંતુ અચાનક નાણાંકીય લાભ થવાની સંભાવના પણ રહેશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે.

કુંભ : નાણાકીય દૃષ્ટિએ આજનો દિવસ સારો સાબિત થશે. આજે તમારી શક્તિમાં વધારો થશે, તમે તમારા હાથમાં જે પણ કામ કરશો તે સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. કાર્યસ્થળ પર વધુ પડતા આત્મવિશ્વાસને કારણે તમે ટીકાનો શિકાર બની શકો છો. ધીરજથી કામ લેવું. બિનજરૂરી ખર્ચ વધુ રહી શકે છે. વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો. પારિવારિક જીવનમાં સુખ-શાંતિ રહેશે, નાના ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે.

મીન : ગત જીવનમાં આજનો દિવસ પરેશાનીભર્યો રહી શકે છે, પરંતુ આર્થિક જીવનમાં પ્રગતિ થશે.વિવિધ સ્ત્રોતોથી આવક પ્રાપ્ત થશે, ધન-લાભની સ્થિતિ સર્જાઈ રહી છે. કાર્યક્ષેત્રમાં ચાલી રહેલા પડકારોનો અંત આવશે, તમને વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે.વેપારી વર્ગને અપેક્ષા કરતાં વધુ લાભ મળશે. પારિવારિક સુખ-શાંતિમાં ખલેલ પડી શકે છે, પરસ્પર મતભેદો ઉભરી શકે છે, સંયમથી કાર્ય કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *