માં મોગલ માં ગ્રહો કરી રહ્યા છે નફાનું નિર્માણ, હવે આ રાશિ જાતકોને મળશે મોટો આર્થિક લાભ, ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે

મેષ : આવક થશે. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ખર્ચમાં વધારો થવાથી તણાવ રહેશે. કોઈપણ વ્યક્તિની ઉશ્કેરણીનો શિકાર ન થાઓ. વિવાદથી દૂર રહો. પરિવારની ચિંતા રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. ધંધો સારો રહેશે.

વૃષભ : પ્રમોશન માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. વિવાદથી દૂર રહો. કોઈ આવશ્યક વસ્તુ ખૂટે છે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. લાંબી મુસાફરી થઈ શકે છે. લાભ થશે. નવા કરાર થઈ શકે છે. રોજગારમાં વધારો થશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે. નોકરીમાં તમને ઉચ્ચ અધિકારીનું સુખ મળશે.

મિથુન : રોજગારમાં વધારો થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયક રહેશે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નવા વસ્ત્રો પ્રાપ્ત થશે. કોઈ મોટું કામ પૂરા થવાથી ખુશી થશે. રોકાણ લાભદાયક રહેશે. તમને પ્રશંસા મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. લલચાશો નહીં

કર્ક : વ્યવસાયમાં અનુકૂળ નફો મળશે. કાર્ય પૂર્ણ થશે. સુખ હશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. જોખમ ન લો. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. આર્થિક પ્રગતિના પ્રયાસો સફળ થશે. તમે કોઈ મહાન કામ કરી શકો છો.

સિંહ : નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. કાળજી રાખજો તીર્થયાત્રા થઈ શકે છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. રાજ્યના સહયોગથી કાર્ય પૂર્ણ અને લાભદાયક રહેશે. વ્યાપાર અનુકૂળ રહેશે. શેર માર્કેટમાં જોખમ ન લેવું.

કન્યા : નવા મિત્રો બનશે. તમને સારા સમાચાર મળશે. સુખ હશે. નફામાં વધારો થશે. મિત્રોની મદદથી કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ આવશે. તમે જૂના મિત્રો અને સંબંધીઓને મળશો. ધંધો સારો રહેશે. ઘરની બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. કામોમાં ઝડપ રહેશે. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો.

તુલા : નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બની શકે છે. સફળતા મળશે. સુખના સાધનો પર ખર્ચ થશે. સુખ હશે. લલચાશો નહીં જરૂરી વસ્તુ સમયસર ન મળવાથી પરેશાની રહેશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

વૃશ્ચિક : આવકમાં વધારો થશે. વ્યસ્તતા રહેશે તમે મિત્રોને મદદ કરી શકો છો. પ્રોપર્ટીના મોટા સોદાથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટી બ્રોકર્સ માટે આ સોનેરી તક સાબિત થઈ શકે છે. પ્રમોશન માટેના પ્રયત્નો સફળ થશે. નોકરીમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે.

ધનુરાશિ : સિદ્ધિ સાથે પ્રસન્નતા રહેશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને સામાજિક કાર્યો કરવાની તક મળશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. સમયની અનુકૂલનક્ષમતાનો લાભ લો. પૈસા હશે. મહેનત સફળ થશે. ખરાબ વસ્તુઓ થશે.

મકર : આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. કોઈ પણ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર અંધશ્રદ્ધા ન લગાવો. શોક સંદેશ મળી શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. કોઈની લાલચમાં ન આવશો. વ્યસ્તતા રહેશે થાક અને નબળાઈ રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય.

કુંભ : બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. તમે કોઈ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ પાસેથી માર્ગદર્શન મેળવી શકો છો. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. ફેમિલી ફંક્શન થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. મહેનતનું ફળ પૂરેપૂરું નહીં મળે. સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

મીન : ધંધો સારો રહેશે. જોખમી અને જામીનગીરીનું કામ બિલકુલ ન કરો. વાહન, મશીનરી અને આગ વગેરેના ઉપયોગથી નુકસાન થવાની સંભાવના છે, ધ્યાન રાખવું. બીજાના ઝઘડામાં દખલ ન આપો. રાજકીય સમર્થન મળશે. વિવાહનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. વેપારમાં લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *