15તારીખે થી 17તારીખે માં મોગલ આ રાશિઓને કરાવશે બહુજ મોટો લાભ, ધંધા રોજગાર મા પણ મળશે લાભ જાણો તમારી રાશિ ની સ્થિતિ.

મેષ : કન્યા રાશિનો સ્વામી મંગળ બીજા ઘરમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે. મેષ રાશિના પહેલા ઘરમાં ચંદ્ર તમારામાં વૈભવની ભાવના વધારશે. તમે ધાર્મિક અને સામાજિક કાર્યોમાં સહયોગ કરશો, જો તમે વેપાર કરી રહ્યા છો તો આજે તમારા વ્યવસાયમાં કેટલાક નવા ફેરફારો થશે, જે તમને ભવિષ્યમાં લાભદાયી રહેશે. સાંજથી લઈને રાત સુધી તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહેવું જોઈએ.

વૃષભ : આજે તમારી રાશિથી બારમા ભાવમાં રહેલો ચંદ્ર તમારા જીવનમાં અવરોધો પેદા કરી શકે છે. સાંસારિક મોજશોખ અને નોકરિયાતો સાથે અસહકારના કારણે મુશ્કેલી આવી શકે છે. પરિવાર તરફથી ઇચ્છિત સમાચાર મળવાના સંકેત નથી. ચંદ્ર સાંજે મેષ રાશિમાં પ્રવેશ્યા પછી થોડી ધીરજ બંધાઈ જશે, પડોશીઓ સહકાર આપશે.

મિથુન : આજે તમારા કામ પ્રત્યે સમર્પણ રહેશે અને અટકેલા કામ પૂરા થશે. તમે નવી વસ્તુઓમાં રોકાણ કરશો. તમારા પરિવારમાં વિખવાદની સ્થિતિ રહેશે. સાંજના સમયે વાહન બગડવાના કારણે ખર્ચમાં અચાનક વધારો થશે. આ સમય દરમિયાન તમારે ધીરજ રાખવી જોઈએ કારણ કે ઉતાવળના કામને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો.

કર્ક : આજે તમે મોટાભાગની પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થશો. આ સમયમાં આધ્યાત્મિકતા દ્વારા તત્વ જ્ઞાનમાં વધારો થશે. સાંજથી મોડી રાત સુધી તમારી ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે. તમારી બુદ્ધિ સમજદારી, નવા કાર્યો શોધવામાં વ્યસ્ત રહેશે. જો તમે બીજાની ખામીઓ શોધવાનું બંધ કરશો તો આજે તમારા અભિમાનને ચાર ચાંદ લાગી શકે છે.

સિંહ : આજે મેષ રાશિનો ચંદ્ર તમને મૂલ્યવાન વસ્તુઓથી લાભ કરાવશે. પોતાની કીર્તિ માટે પૈસા ખર્ચશે, ગરીબોને મદદ કરશે અને પોતાની વાકપટુતા, કાર્યદક્ષતાથી અન્ય લોકોને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરી શકશે. સાંજથી મોડી રાત સુધી તમને ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં રસ રહેશે.

કન્યા : આજે ચંદ્ર રાશિથી સાતમા ભાવમાં વિજયનો કારક છે. તમારો પ્રભાવ અને વૈભવ વધશે. સાંજથી મોડી રાત સુધી આવા બિનજરૂરી ખર્ચાઓ સામે આવશે, જે ઇચ્છે તો પણ મજબૂરીમાં કરવા પડી શકે છે.

તુલા : મહેનતને કારણે સ્વાસ્થ્ય થોડું નરમ રહેશે. રાજ્ય અને સમાજ તરફથી ઇચ્છિત સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. પરિવાર તરફથી સારા સમાચાર મળવાના સંકેત છે. જો તમે નોકરી કરશો તો તમારા અધિકારો વધશે અને જવાબદારી પણ વધશે. દરેક વ્યક્તિ તમારી હિંમત અને બહાદુરીની પ્રશંસા કરશે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ મિશ્રિત છે. સાતમા ભાવમાં મંગળની હાજરીને કારણે તમને પેટ અને વાયુ સંબંધિત સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે. આવા બિનજરૂરી ખર્ચાઓ સામે આવશે, જે તમારી ઉદાસી વધારશે. સાંજે કોઈ સારા સમાચાર મળવાથી તમારો ઉત્સાહ વધશે. રાત્રિ દરમિયાન માંગલિક સમારોહમાં ભાગ લેવાનો અવસર મળશે.

ધનુ : રાશિથી પાંચમા ભાવમાં ચંદ્ર આધ્યાત્મિકતામાં વધારો કરશે. દિવસનો થોડો સમય સામાજિક કાર્યોમાં પણ પસાર થશે. તમારી ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં થોડી ઉણપ આવી શકે છે. જો તમે જલ્દી જ તમારા મનની વાત બીજાની સામે નહીં જણાવો તો તમને અટકેલા પૈસા મળી શકે છે. ચોથા ભાવમાં ગુરુ તમારા સ્વાસ્થ્યને ખલેલ પહોંચાડી શકે છે. તેથી ખાવા-પીવામાં વિશેષ નિયંત્રણ રાખીને સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહો.

મકર : આજે કેતુ, ચંદ્ર, મંગળ, શુક્ર રાશિથી બીજા-તૃતીય અને કર્મ સ્થાનમાંનો યોગ તમને તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતાથી ફાયદો કરાવશે. જો રાજ્યમાં કે સમાજમાં તમારો કોઈ વિવાદ પેન્ડિંગ છે તો તેમાં સફળતા મળવાની પૂરી સંભાવના છે. પૈસાથી ફાયદો થશે. સાંજથી મોડી રાત સુધી ભગવાનની ભક્તિ, તપ, યજ્ઞ, પુણ્ય કાર્યોમાં સમય પસાર થશે

કુંભ : આજનો દિવસ તમારા માટે ભવિષ્યની નવી સંભાવનાઓ લઈને આવી રહ્યો છે. તમારી આધ્યાત્મિક રુચિ, તમારા સારા કાર્યો તમારા પરિવારનું નામ વધારશે. વડીલોના આશીર્વાદથી તમને કાર્યમાં સફળતા મળશે. સાંજનો સમય ગાયન, સંગીત અને પિકનિકમાં પસાર થશે.

મીન : આજે રાશિથી બીજો આઠમો શત્રુ ચિંતાની નિવૃત્તિનો કારક છે. માનસિક અશાંતિ, ઉદાસી અને ઉદાસીનતાના કારણે તમે ભટકાઈ શકો છો. તમારા બાળકો અને જીવનસાથી પ્રત્યે તમારો પ્રેમ વધશે. જો તમે પ્રમોશન મેળવવા જઈ રહ્યા છો તો તમને ચોક્કસ મળશે. તમને અચાનક ચિંતા થવાની સંભાવના છે. જેનાથી તમે તમારી વાક્છટાથી જલ્દી દૂર થઈ જશો. સાંજ સુધીમાં તમે અન્ય લોકો અને મુલાકાતીઓને તમારી તરફ આકર્ષવામાં સફળ થશો. રાત્રે અચાનક મહેમાનોના આવવાથી અસુવિધા થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *