11તારીખે અને 15તારીખે માં મોગલ ની કૃપાથી આ રાશિઓને મળશે અઢળક ધન-સંપતિ અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થશે બધીજ મનોકામના પૂર્ણ કરશે જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે. કોઈ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. આત્મસન્માનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લો. ધંધો સારો રહેશે. આવક ચાલુ રહેશે.

વૃષભ : કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયક રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. લલચાશો નહીં

મિથુન : તમને સુખનું સાધન મળશે. નવી યોજના બનશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઈચ્છા રહેશે. તમને માન-સન્માન મળશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કર્ક : ધાર્મિક અનુષ્ઠાન, પૂજા વગેરેના કાર્યક્રમનું આયોજન થઈ શકે છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. લાભની તકો આવશે. સમય સાનુકૂળ છે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે.

સિંહ : દુષ્કર્મ ટાળો. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. બીજાની વાતમાં ન આવો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લો. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો.

કન્યા : પીઠ અને ઘૂંટણ વગેરેના દુખાવાના કારણે શરીરમાં તકલીફ થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. શત્રુનો ભય રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં માંગલિક કાર્ય થઈ શકે છે.

તુલા : શત્રુઓનો પરાજય થશે. સુખના સાધન મેળવવામાં ખર્ચ થશે. ધનલાભની તકો આવશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. ઘણો ફાયદો થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. શેરબજારથી લાભ થશે.

વૃશ્ચિક : તમને કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થી વર્ગને સફળતા મળશે. તમને કોઈ વરિષ્ઠ જ્ઞાની વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. પીડા અને ભય રહેશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે.

ધનુ : રાજવી હશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. મુસાફરીમાં ઉતાવળ ન કરો. કિંમતી સામાન તમારી સાથે રાખો. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. તમે થાક અને નબળાઈ અનુભવશો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો રહેશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો.

મકર : પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. તમને માન-સન્માન મળશે. નોકરીમાં પ્રશંસા થશે. સફળતા મળશે. સુખ હશે. ઈજા અને રોગથી બચો. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા છેતરશો નહીં. ધંધો સારો રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

કુંભ : ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. સફળતામાં વધારો થશે. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. કોઈપણ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. વેપાર-ધંધો સારો રહેશે. રોકાણ સારું રહેશે. સુખ જળવાઈ રહેશે.

મીન : બુદ્ધિનો વિજય થશે. ઈજા અને રોગથી બચો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. રોકાણ સારું રહેશે. વ્યવસાયમાં અનુકૂળ નફો મળશે. તમે કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી છુટકારો મેળવી શકો છો. કોઈ વસ્તુનો વિરોધ પણ થઈ શકે છે. વિવાદ ન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *