આવતીકાલે સોમવારે માં મોગલ ની કૃપાથી આ 3 રાશિઓના નસીબ ખુલશે, પ્રગતિના સમાચાર પ્રાપ્ત થશે ધંધા મા થશે નફો જાણો તમારી રાશિ

મેષ : મેષ રાશિના, ધનુરાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે, તમે એવા નેતા છો જે અન્યને પ્રેરણા આપી શકે છે. તમે સામાજિક અન્યાય વિશે શું વિચારો છો તે વિશે બોલવામાં તમે ડરતા નથી. તમે જૂઠું બોલી શકતા નથી. તમારા ઘરે ઘણા બધા લોકો આવી રહ્યા છે અને તેઓ ઘણી ખુશી અને ઘોંઘાટ લાવી રહ્યા છે. જો તમને આજે રાત્રે સારી ઊંઘ ન આવે તો પણ, તમારા પ્રિયજનની સંગતનો આનંદ માણો અને સાથે સમય પસાર કરો. સવારે 10 થી 11:30 વચ્ચેનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. મરૂન આજે તમારો લકી કલર છે..

વૃષભ : વૃષભ રાશિના લોકો, ધનુરાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે, તમે તમારા પ્રોજેક્ટ્સ અને સંબંધોની સફળતાની ખાતરી કરશો. તમે પરિવારના એક સમર્પિત સભ્ય પણ છો જે તેમના માટે કોઈપણ હદ સુધી જશે. જો આજે તમારી પાસે વિદેશથી મહેમાનો છે, તો તમારા ઘરમાં નોન સ્ટોપ સેલિબ્રેશન થશે. ભલે તમે કામમાં વ્યસ્ત હશો, આરામ કરવા અને આરામ કરવા માટે હવે ઉત્તમ સમય છે. બપોરે 3 થી 5 વાગ્યાની વચ્ચે કંઈપણ કરવાનું ટાળો. કાળો રંગ પહેરવાથી તમને સકારાત્મક ઉર્જા મળશે

મિથુન : મિથુન રાશિના લોકો, ધનુરાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે, તમે ખૂબ જ સરળતાથી દલીલ કરી શકો છો. તેની સાથે કોઈ સ્પર્ધા કરી શકે તેમ નથી. તમારું વર્તન મૈત્રીપૂર્ણ, જિજ્ઞાસુ અને સાહસિક રહેશે. ઓફિસમાં ઘણા પ્રયત્નો કર્યા પછી પણ, તમે ઘણા પ્રયત્નો કરી રહ્યા છો અને તમારી તાજેતરની સિદ્ધિઓથી ખુશ છો. પ્રિયજનો સાથે સમય પસાર કરવા માટે આજનો દિવસ સારો છે, તેથી તેના માટે સમય ફાળવવાનું સુનિશ્ચિત કરો. 7:15 PM થી 9:15 PM ની વચ્ચે કોઈ પણ અગત્યની યોજના બનાવો. સકારાત્મક કોસ્મિક એનર્જીને આકર્ષવા માટે લીલા રંગમાં કંઈક પહેરો.

કર્ક : કર્ક રાશિના જાતક, ધનુરાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે દયાળુ અને સહાનુભૂતિ ધરાવો છો. તેઓ પૂછે તે પહેલાં તમે જાણો છો કે લોકોને શું જોઈએ છે. જેના કારણે તમને માનસિક ચિંતા છે, તે સમસ્યા જલ્દી દૂર થઈ જશે. તમારી માનસિક અને તાર્કિક ક્ષમતાઓને કારણે તમે સૌથી અઘરા કાર્યો પણ સરળતાથી કરી શકો છો. સાંજે 4:00 થી સાંજના 6:00 વાગ્યાની વચ્ચે કોઈ પણ મહત્વની યોજના બનાવવી મહત્વપૂર્ણ છે. લવંડર રંગ સારા નસીબ અને સકારાત્મક ઊર્જાને આકર્ષિત કરશે.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકો, આજે ધનુરાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે તમે સાવધાન રહેશો તો ફાયદો થશે. તમારી જાતને નકામી જગ્યાઓથી દૂર રાખો. સકારાત્મક માનસિકતા રાખવાનો પ્રયાસ કરો. કોઈપણ બિનજરૂરી મુદ્દાઓને ટાળો જે તમારા માટે સમસ્યાઓ ઊભી કરશે. આ સમસ્યાઓ આવનારા સમયમાં તમારું જીવન બગાડશે. તમારા માટે દિવસનો સૌથી શુભ સમય સાંજે 4 થી 5 વાગ્યા સુધીનો છે. સારા નસીબ અને સમૃદ્ધિને આકર્ષવા માટે આજે તેજસ્વી રંગો પહેરો

કન્યા : કન્યા રાશિના જાતકો, આજે ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે વિચિત્ર વર્તન કરી શકો છો. તમારી કીમતી ચીજવસ્તુઓને ન ગુમાવવા માટે તમારે તેમની કાળજી લેવી જ જોઇએ. તમારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. તમારી દિનચર્યાનો ઉપયોગ કરીને વસ્તુઓને વ્યવસ્થિત રાખવાનો પ્રયાસ કરો. જો તમને વધુ તકલીફ અને માથાનો દુખાવો થતો હોય તો આરામ કરો. સાંજે 4:00 થી 6:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. લવંડર આજે તમારો લકી કલર છે

તુલા : તુલા રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે, આજે તમે કોઈપણ પરિવર્તનને કારણે તણાવમાં રહી શકો છો. તમારે ફેરફારો માટે ખુલ્લા હોવા જોઈએ. ક્યારેક એવું બની શકે છે કે તમે થોડા બેચેન હશો. બધું નિયંત્રણની બહાર થઈ ગયું છે. એવા કામમાં ફેરફાર થઈ શકે છે જેના માટે તમે તૈયાર ન હતા. નોકરીમાં તણાવ ન લાવવાનો પ્રયાસ કરો. શાંત રહો અને આજે અરાજકતાનો અંત આવે તેની રાહ જુઓ. બપોરે 12:30 થી 2:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે ભાગ્યશાળી રહેશે. વાદળી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

વૃશ્ચિક : વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને ધનુરાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે ઘણી મૂંઝવણ અનુભવી શકે છે. ઘર અથવા કાર્યસ્થળ પર કામ કરશે. આજે તમે બધા મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પૂર્ણ કરી શકશો. તમારે તમારા કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. નોકરી અને પરિવાર વચ્ચે સંતુલન જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. વસ્તુઓ જલ્દી શાંત થવી જોઈએ. બપોરે 2 થી 4 વાગ્યાની વચ્ચે કરવાનો પ્રયાસ કરો. લાલ રંગ તમારા માટે લકી સાબિત થશે

ધનુરાશિ : ધનુ રાશિના જાતકો, આજે ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે કાયદાકીય વ્યવસ્થા તમારી મદદ કરશે. કોર્ટના કામમાં તમને સફળતા મળશે. તમે થાક અનુભવી શકો છો. તમારે કાનૂની સમસ્યાઓ હલ કરવામાં એટલો સમય વિતાવવો પડશે નહીં જેટલો તમે કર્યો છે. આ સમયનો આનંદ માણો. કાયદાકીય બાબતો આજથી તમારા માટે બોજારૂપ નહીં બને. દિવસ માટે તમારો શુભ રંગ પીળો છે. તમે બપોરે 1:00 PM થી 2:00 PM ની વચ્ચે જે પણ કરશો તે તમારા માટે ઉત્તમ પરિણામ આપશે.

મકર : મકર, ધનુરાશિમાં ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે આજે તમારી ફરજો તમને થોડી વધુ પડતી અનુભવે છે. તમારા અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવન વચ્ચે સંતુલન જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. તમે તમારા કર્તવ્યોને કારણે આમ કરી શકતા નથી. સંતુલન ઘટાડી શકે છે, પછી ભલે તમે દરેકને જીતી ન શકો. તમારા જીવનના દરેક પાસાને સંતુલિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. સંતુલન બનાવીને કામ કરો. બપોરે 3 થી 4:30 નો સમય તમારા માટે શુભ માનવામાં આવે છે. નારંગી આજે તમારો ભાગ્યશાળી રંગ છે.

કુંભ : કુંભ રાશિના લોકો, ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે, તમારા સંબંધીઓ અને મિત્રો વિદેશમાં રહે છે, આજે તમે તેમનો ફરીથી સંપર્ક કરી શકો છો. ઘરને સ્વચ્છ રાખી શકે છે. તમે દયા સાથે કામ કરી શકો છો. તમને વિદેશમાં રજાઓ પર આમંત્રિત કરવામાં આવી શકે છે. લીંબુનો રંગ આજે તમારો લકી કલર રહેશે અને સાંજે 4:00 થી 5:00 વાગ્યા સુધીનો સમય તમારા માટે શુભ માનવામાં આવે છે.

મીન : મીન રાશિના લોકો, આજે તમે ધનુ રાશિમાં ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમારી જવાબદારીઓને કારણે થોડા પરેશાન થઈ શકો છો. તમને તમારા દરેક કાર્યમાં ચોક્કસ સફળતા મળશે. તમારી જવાબદારીઓ પૂરી કરવામાં કાળજી લો. બધું યોજના મુજબ આગળ વધશે. તમારે એ સમજવાની જરૂર છે કે જવાબદારીઓ આવતી રહેશે, અને તમે તેને કેવી રીતે નિભાવો છો તે તમારા પર છે. તમારા માટે આજનો શુભ રંગ લાલ છે. બપોરે 2:00 થી 3:00 PM વચ્ચેનો સમયગાળો તમારા માટે ઉપયોગી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *