આવતીકાલે સોમવામાં મોગલની કૃપાથી આ 3 રાશિઓના નસીબ ખુલશે, પ્રગતિના સમાચાર પ્રાપ્ત થશે ધંધા મા થશે નફો જાણો તમારી રાશિ

મેષ : સ્થાયી મિલકતના કામો સાનુકૂળ લાભ આપશે. કોઈપણ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ સરળતાથી મળી જશે. તમને કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનો સહયોગ મળશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે. વેપાર-ધંધામાં વૃદ્ધિ થશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. કોઈપણ વ્યક્તિની વાતમાં ન પડો. સુખ હશે.

વૃષભ : શેરબજારમાં ઉતાવળ ન કરવી. વેપારમાં લાભ થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ઈજા અને રોગથી પીડાવું શક્ય છે. લલચાશો નહીં ખોટા પૈસા પાછા મળી શકે છે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

મિથુન : વેપાર-ધંધામાં સાનુકૂળ લાભ થશે. કાર્યસ્થળ પર બદલાવ આવશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. ઐશ્વર્ય અને આરામદાયક સાધનો પાછળ ખર્ચ થશે. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. ઉતાવળ ટાળો. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કર્ક : શાંતિ રહેશે. યાત્રા શક્ય છે. ધંધો સારો રહેશે. તીર્થયાત્રાની યોજના ફળદાયી રહેશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. બીજાની જવાબદારી ન લો. થાક હોઈ શકે છે. જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે.

સિંહ : ઇજાઓ અને અકસ્માતોથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. જેને તમે જાણતા નથી તેના પર વધારે વિશ્વાસ ન કરો. કોઈપણ પ્રકારના વિવાદમાં ન પડો. જોખમી અને જામીનદાર કામ ટાળો. ધંધો સારો રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

કન્યા : તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદ મળશે. વેપારમાં લાભ થશે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ મળશે. સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. ઉતાવળથી નુકસાન થશે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

તુલા : સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. કોઈના વર્તનથી પરેશાની થશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. નોકરીમાં કામનો બોજ વધશે. સહકર્મીઓ સાથ નહીં આપે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે..

વૃશ્ચિક : નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમારા મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણો. પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન થઈ શકે છે. કોઈ ઉતાવળ નથી..

ધનુ : ધન લક્ષ્મીની પ્રાપ્તિ થશે. આવક ચાલુ રહેશે. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. જોખમ ન લો. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. તમારે કાયદાકીય અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખરાબ સમાચાર આવી શકે છે, ધીરજ રાખો. દોડવાથી સ્વાસ્થ્ય પર અસર થઈ શકે છે.

મકર : સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. અજાણ્યાઓ પર અંધશ્રદ્ધા ન નાખો. ધંધો સારો રહેશે. લાભની તકો આવશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે. સમયનો લાભ લો મિત્રો સાથે સહયોગ કરવાનો મોકો મળશે. મહેનત ફળ આપશે.

કુંભ : કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. આત્મસન્માન જળવાઈ રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. પરિવારમાં કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર કરશો. તમે ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશો. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે.

મીન : વેપારમાં વધારો થશે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. સમય સાનુકૂળ છે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. કોઈ મોટું કામ કરવામાં ખુશી મળશે. જોખમ અને કોલેટરલ કામ ટાળો. પરિવાર સાથે સમય આનંદથી પસાર થશે. જોખમ લેવાની હિંમત રાખો. કોઈ ઉતાવળ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *