આજે શુક્વારે ખોડિયારમાં સાત ઘોડા કરતા પણ તેજ ભાગી રહ્યું, આ 5 રાશિનાં ભાગ્યનાં દરવાજા ખુલી હશે, ચારેય બાજુથી થશે પૈસાનો વરસાદ.

મેષ : સૂર્ય પાંચમા ભાવમાં અને ચંદ્ર દસમા ભાવમાં છે. આજે મંગળ ઘર નિર્માણમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ સાનુકૂળ છે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. તલનું દાન કરો. બેલ વૃક્ષ વાવો.

વૃષભ : ગુરુના અગિયારમા ગોચર અને ચંદ્રના નવમા ગોચરની સુસંગતતાને કારણે વેપારમાં પ્રગતિના સંકેતો છે, પરંતુ કામમાં બેદરકારીથી બચો. સફેદ અને લીલો રંગ સારા છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. મસૂરનું દાન કરો. ઘરના આંગણામાં તુલસીનું ઝાડ વાવો.

મિથુન : વેપારમાં પ્રગતિ શક્ય છે. રાશિના સ્વામી બુધ અને અષ્ટમના ચંદ્રનું સંક્રમણ સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યા પેદા કરી શકે છે. લાલ અને આકાશી રંગ શુભ છે. પૈસા મળવાની સંભાવના બની શકે છે. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

કર્ક : ગુરુ નવમાં સ્થાને છે. શિવ મંદિરના પરિસરમાં પીપળનું વૃક્ષ વાવો. આજે ચંદ્ર આ રાશિથી સાતમે છે. વેપારમાં નવા પ્રોજેક્ટની પ્રાપ્તિથી તમે ખુશ રહી શકો છો. કોઈ મોટી ધંધાકીય યોજના સાકાર થશે. નારંગી અને પીળો રંગ

સિંહ : વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં સફળતા મળે. વેપારમાં નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશે. વાહન ખરીદીની યોજના બનશે. નારંગી અને પીળો સારો રંગ છે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. શમીનું ફૂલ તમારી પાસે રાખો.

કન્યા : પાંચમો ચંદ્ર અને રાશિનો સ્વામી બુધ બેંકિંગ, ટીચિંગ અને મીડિયાની નોકરીઓ માટે શુભ છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને વેપાર અને નોકરીમાં લાભ આપશે. આકાશ અને લીલો રંગ સારા છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

તુલા : પરિવારમાં થોડો તણાવ રહેશે. ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. રિયલ એસ્ટેટ અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે. જમીન કે મકાન ખરીદવાની વાત થશે. લીલા અને સફેદ રંગ સારા છે. ગાયને કેળા ખવડાવો.

વૃશ્ચિક : શનિનું ત્રીજું સંક્રમણ ધાર્મિક યાત્રાને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓમાં કારકિર્દી અંગે ઉત્સાહ રહેશે. તિલકનું દાન કરો. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે.

ધનુ : ચંદ્રની બીજી અને ગુરુની ચોથી અસર શુભ છે. શનિના બીજા સંક્રમણની સુસંગતતા રાજકારણમાં સફળતા અપાવશે. અટકેલા પૈસા આવવાના સંકેતો છે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે.

મકર : આ રાશિમાં ચંદ્ર અને શનિનું સંક્રમણ નોકરી માટે શુભ છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. મંગળ રિયલ એસ્ટેટના વ્યવસાયમાં લાભ આપી શકે છે.શ્રી સૂક્ત વાંચો.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.

કુંભ : ચંદ્ર અને શનિ બારમા છે. બારમો ખર્ચ ભાવ છે. દાન કરો, ગુરુ આ રાશિથી બીજા ક્રમે છે. બુધના પ્રભાવથી તમારી ધાર્મિક વિચારસરણીનો વિસ્તાર થશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે.

મીન : ગુરૂની અગિયારમી અસર અને ચંદ્ર – આ રાશિમાંથી શનિનો ગ્રહ વેપાર માટે શુભ છે. મકર રાશિમાં ચંદ્રનું ગોચર વિદ્યાર્થીઓને લાભ આપી શકે છે. ગુરુ અને ચંદ્ર શિક્ષણમાં સફળતા અપાવશે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. ઘઉંનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *