સોમવારે થી બુધવારે બુધ થવા જઈ રહ્યો છે વક્રી માં મોગલની કૃપાથી આ રાશિઓ પર પડશે વિશેષ અસર ખુલી શકે છે કિસ્મત ના નવા દ્વાર જાણો તમારી સ્થિતિ.

મેષ : સંબંધો સુધારવાનો પ્રયાસ કરશે. વિદેશના કાર્યોમાં ગતિવિધિ થશે. ખોરાકને વધુ સારી રાખશે. રોકાણ યોજનાઓ પર ધ્યાન વધારશે. નાણાકીય બાબતો સામાન્ય રહેશે. સ્પર્ધામાં ધીરજ રાખો. વ્યવસ્થાપન સામાન્ય રહેશે. કાર્યને વિસ્તારવા માટે પ્રયત્નો કરવામાં આવશે. ખર્ચ નિયંત્રણમાં રહેશે. વ્યવસાયિક બાબતોમાં સાવધાની રાખો. ખાનદાની હોય. કોન્ટ્રાક્ટમાં ઉતાવળ ન કરવી. નીતિ નિયમોનું પાલન કરો. સાથીદારો સાથી બનશે. વિરોધથી સાવધ રહો. ચાલો બજેટ બનાવીએ. ન્યાયિક બાબતોમાં ધીરજ બતાવશો.

વૃષભ : કામકાજની યોજનાઓ ધાર્યા પ્રમાણે થશે. વ્યાપારી પ્રવૃત્તિઓ આગળ વધશે. નાણાકીય બાબતોમાં અસરકારક રહેશે. ચારે બાજુ સફળતાના સંકેતો છે. સકારાત્મકતા જળવાઈ રહેશે. વિવિધ વિષયોમાં વેગ આપો. મહત્વની ચર્ચા પક્ષમાં રહેશે. આકર્ષક ઓફર્સ મળશે. કરિયર બિઝનેસમાં વૃદ્ધિ થતી રહેશે. સહયોગ મળશે. વરિષ્ઠોનો વિશ્વાસ જીતી શકશો. ઉત્સાહપૂર્વક આગળ વધશે. સ્માર્ટ વર્કિંગમાં વધારો થશે. પૈતૃક વિષયો પક્ષમાં રહેશે. કસ્ટમ નીતિનું પાલન કરશે. તર્કસંગત રહો. નફામાં વધારો થશે

મિથુન : વરિષ્ઠ અને મિત્રો તમારી સાથે રહેશે. મેનેજમેન્ટને બળ મળશે. ક્વોલિફાઈંગ પ્રદર્શનમાં સુધારો થશે. તકોનો લાભ લેશે. વ્યવસાયિક સંબંધો સુધરશે. સારી માહિતી મળી શકે છે. ધાર્મિક આસ્થામાં વૃદ્ધિ થશે. ચર્ચાથી સંવાદ વધુ સારો રહેશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. મહત્વપૂર્ણ ચર્ચામાં સામેલ થશે. સૌનો સાથ સહકાર રાખશે. વેપાર સારો રહેશે. જવાબદારી નિભાવશે. સંપર્ક વધશે. ખાનદાની સાથે કામ કરશે. ધીરજ જળવાઈ રહેશે. અમે તૈયારી અને કુશળતા સાથે આગળ વધીશું. મોટું વિચારશે.

કર્ક : અંગત કાર્યોમાં વધારો થશે. સિસ્ટમ પર વિશ્વાસ કરશે. ધાર્મિક કાર્યમાં રસ લેશે. તે એક આનંદપ્રદ પ્રવાસ બની શકે છે. દાનમાં વધારો થશે. ભાગ્ય વધતું રહેશે. નિરર્થક પ્રયત્નોને વેગ આપશે. ઇચ્છિત પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમે સારો દેખાવ કરશો. મહત્વપૂર્ણ યોજનાઓનો લાભ મળશે. શ્રદ્ધાથી ભક્તિ વધશે. સંબંધીઓ સાથે તાલમેલ રહેશે. અનુભવી લોકોની સલાહ લેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. જોખમી કામ ટાળશો. શિસ્ત જાળવશે. સાતત્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. ખાનદાની રાખશે.

સિંહ : સ્વાસ્થ્ય પર અસર રહી શકે છે. ધ્યેય સાથે સમાધાન ન કરો. લોકોનો વિશ્વાસ જીતીશું. સહકારની ભાવના હશે. દિનચર્યા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તૈયારી પર ધ્યાન આપશે. ઇન્ટરવ્યુ માટે સમય લાગશે. જરૂરી સંકેતોથી વાકેફ રહો. શિસ્ત જાળવશે. વેપારમાં કામ સરળ રહેશે. જવાબદારીઓ પૂરી થશે. ધીરજથી કામ લેશો. પ્રણાલીગત પ્રયાસોમાં સાવધાની રાખો. વાણી વર્તન સરળ રહેશે. કામ વધુ સારું થશે. સફળતા સામાન્ય રહેશે. ગુંડાઓ અને અજાણ્યાઓથી દૂર રહો.

કન્યા : નેતૃત્વ મજબૂત થશે. સહિયારા પ્રયાસોમાં વધુ સારું રહેશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં અસરકારક કામગીરી કરશો. સામૂહિક કાર્યમાં પ્રવૃત્તિ થશે. વિવિધ કાર્યોમાં વધુ સારું કરશે. જમીન મકાનના વિષયોમાં ઝડપ રહેશે. પ્રયત્નો કરવામાં આવશે. નજીકની તકેદારી વધારશે. સિસ્ટમ પર ભાર મૂકવામાં આવશે. વિપક્ષને તક નહીં આપે. બેદરકારી ટાળો. ફોકસ રાખશે. જોખમી કાર્યો ટાળો. ભોજન સાત્વિક રાખવામાં આવશે. ઉદ્યોગો ધંધામાં તેજી બતાવશે. નજીકની સિદ્ધિ મેળવવામાં સફળતા મળી શકે છે.

તુલા : વ્યાવસાયિક પ્રદર્શનમાં આગળ રહેશે. લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. વાટાઘાટો સફળ થશે. આત્મવિશ્વાસ અને વિશ્વાસ રાખો. વધારે ઉત્સાહ બતાવશે નહીં. સાવધાની સાથે આગળ વધશે. નિયમો શિસ્ત પર ભાર મૂકશે. કાર્યશૈલી અસરકારક રહેશે. અંગત વિષયોમાં રસ લેશે. જવાબદારોનો સહયોગ મળશે. કલા કૌશલ્ય સાથે સ્થાન જાળવી રાખશે. સંયમી બનો. વિરોધ પ્રત્યે જાગૃતિ કેળવો. મહેનતથી તમને પરિણામ મળશે. જરૂરી બાબતોમાં ગતિ આવશે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.

વૃશ્ચિક : વડીલોની સલાહ અનુસરો. વ્યવસ્થિત અને શિસ્તબદ્ધ બનો. પરીક્ષા સ્પર્ધામાં તમે આગળ રહેશો. ઇન્ટરવ્યુમાં સ્પષ્ટ રહો. મહત્વપૂર્ણ કામમાં સક્રિયતા બતાવશે. સમાધાન સુમેળમાં આગળ વધશે. કરિયર બિઝનેસમાં તમને સફળતા મળશે. પ્રિયજનો તરફથી સારા સમાચાર મળશે. અનુકૂલન અને ઉત્સાહ ચાલુ રહેશે. મેનેજમેન્ટ પર ધ્યાન આપશે. સ્માર્ટ વર્કિંગમાં વધારો થશે. આર્થિક વ્યવસાયિક લાભમાં સુધારો થશે. સહનશીલતા નમ્રતા રાખશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નજીકના મિત્રો સાથે પ્રવાસ મનોરંજનના અવસર બનશે.

ધનુ : અંગત વિષયોમાં રસ જળવાઈ રહેશે. ઘર પરિવારમાં ઉર્જા અને ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. ભૌતિક બાબતોમાં રસ લેશે. સ્વ નિયંત્રણ જાળવી રાખો. ભાવનાત્મક સંતુલન જાળવો. સુખ સારું રહેશે. સુવિધાઓ પર ધ્યાન આપશે. સહનશીલતા વધશે. નમ્રતાથી કામ કરશે. સમય વ્યવસ્થાપન પર ધ્યાન આપશે. જિદ્દી અહંકારથી બચો. સ્માર્ટ વર્કિંગ વધારો. સલાહ પર ધ્યાન આપો. સંકુચિતતા અને સ્વાર્થ છોડી દો. કાર્યકારી પ્રવૃત્તિ બતાવશે. વ્યાવસાયિક વાટાઘાટોમાં સ્પષ્ટ રહો. નાણાકીય લાભ સામાન્ય રહેશે.

મકર : પરિવારના સભ્યો સાથે સુમેળ જળવાઈ રહેશે. ભાઈઓ સાથે ખુશીઓ વહેંચશે. ધંધાકીય પ્રવાસની તકો મળશે. તમને શ્રેષ્ઠ ઑફર્સ મળશે. માન-સન્માન વધશે. વાણી વર્તન આકર્ષક રહેશે. દરેકને અસર થશે. હિંમત પ્રબળ રહેશે. સારી માહિતી પ્રાપ્ત થશે. મહત્વપૂર્ણ બાબતોમાં ગતિ આવશે. આળસ છોડી દો. સંપર્કથી સંચાર અને સહયોગ વધશે. વાણિજ્ય વ્યાપારમાં સારો દેખાવ કરશો. સંબંધ મજબૂત રાખશે. ચારે બાજુ અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. સામાજિક કાર્યોમાં વધારો થશે.

કુંભ : ખોરાક પર ભાર રહેશે. મહેમાનો આવશે. જીવનધોરણ સુધરશે. વાણી વર્તન અસરકારક રહેશે. લોકપ્રિયતા અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કસ્ટમાઇઝેશન ધાર પર હશે. સેવાકીય કાર્યોમાં સામેલ થશે. માન-સન્માન વધશે. સારા કાર્યોમાં ઝડપ આવશે. પરંપરાગત યોજનાઓ આગળ વધશે. વરિષ્ઠ લોકો સાથે મુલાકાત થશે. વ્યક્તિગત પ્રયાસોને પ્રોત્સાહન મળશે. ભાગ્ય ઉચ્ચ રહેશે. તમને દરેક જગ્યાએ સફળતા મળશે. શ્રદ્ધા વિધિઓ પર ભાર મૂકશે. તકોનો લાભ ઉઠાવશો.ઘરમાં ઉત્સવનું વાતાવરણ રહેશે.

મીન : તમામ ક્ષેત્રોમાં શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો ચાલુ રાખશે. સુસંગતતા ટકાવારી ઊંચી રહેશે. લાંબાગાળાની યોજનાઓ આગળ ધપાવશો. અંગત સંબંધો વધુ સારા રહેશે. કામકાજમાં સરળતા રહેશે. વાટાઘાટોમાં અસરકારક રહેશે. નવા કેસ તરફેણમાં આવશે. ડીલ એગ્રીમેન્ટમાં ગતિ આવશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખશો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. જવાબદારી નિભાવશે. સક્રિયપણે જગ્યા બનાવશે. સર્જનાત્મકતા વધશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. ઇચ્છિત પરિણામો વિશે ઉત્સાહિત રહો. સ્માર્ટ વર્ક જાળવી રાખશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *