સુરતમાં લગ્નના બીજા જ દિવસે સાસુએ પુત્રવધૂને કહ્યું પતિને જેઠાણી સાથે છે શારીરિક સંબંધ પછી તો એવુંથયું કે જાણી ને તમે પણ વિશ્વાસ નય કરો ..

લગ્ન પછી, વ્યક્તિની સેક્સ લાઇફમાં ઘણા ફેરફારો થાય છે, જે સામાન્ય છે. સ્ત્રીઓ મોટાભાગે ઘરે જ રહે છે અને તેમના કામ પૂર્ણ કર્યા પછી તેમના પતિની આતુરતાથી રાહ જોતી હોય છે.પરંતુ જ્યારે પતિ ઘરે આવે છે ત્યારે કાં તો તેનો મૂડ ખરાબ હોય છેદેશભરના એક યા બીજા રાજ્યમાં દરરોજ ઘરેલુ હિંસાની ઘટનાઓ સામે આવી રહી છે.

આવોજ એક કિસ્સો ચાંદખેડા વિસ્તારમાં રહેતી 27 વર્ષીય મહિલાના લગ્નના બીજા દિવસે તેણીની સાસુએ પુત્રવધૂને તેના પતિના અન્ય યુવતી સાથેના સંબંધો અંગે જણાવ્યું હતું.પરંતુ પુત્રવધૂએ સાસુની આ વાત પર ધ્યાન આપ્યું ન હતું. પરંતુ તેના જ બેડરૂમમાં જેઠાણી સાથે તેના પતિને વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોઈને ખળભળાટ મચી ગયો હતો.

અથવા તો તે ખૂબ થાકી જાય છે. આવી સ્થિતિમાં, જો તમને લાગે કે હવે તમારા પતિને આકર્ષક નથી લાગતું અથવા જો તે રસ નથી બતાવતો, તો એવું કંઈ નથી. આ બહુ સામાન્ય બાબત છે. જો તમે પણ આ બાબતોનો સામનો કરી રહ્યા છો તો આજનો આ ખાસ લેખ ફક્ત તમારા માટે જ છે.પત્નીને તેના પતિ અને જેઠાણીએ ધમકી આપી હતી.

આટલું જ નહીં, બે વહુ અને જેઠાણી નવી વહુ સાથે ઝઘડો પણ કરતા હતા, જેના કારણે મહિલા પશ્ચિમ પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ, બે વહુ અને જેઠાણી સામે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે. લગ્નના બીજા જ દિવસે સાસુ-સસરાએ પુત્રવધૂને કહ્યું કે, તેના પતિને જેઠાણી સાથે શારીરિક સંબંધ છે.

જેમાં અમે તમને કેટલીક એવી ટિપ્સ જણાવીશું જેની મદદથી તમે તમારા પતિને માટે તૈયાર કરી શકો છો.અમદાવાદના ચાંદખેડા વિસ્તારમાં રહેતી કૌમોલિકા ના લગ્ન 2017માં મધ્યપ્રદેશના રતલામના રહેવાસી સૂરજ સાથે થયા હતા.કૌમોલિકાના લગ્નના બીજા દિવસે તેની સાસુએ જણાવ્યું કે તેનો પતિ જેઠાણી સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો. નવા લગ્ન હોવાથી કૌમોલિકાએ તેના પતિના સંબંધો પર બહુ ધ્યાન આપ્યું ન હતું.પરંતુ પોતાના બેડરૂમમાં પતિ અને જેઠાણીને સમાધાનકારી સ્થિતિમાં જોઈને તે નારાજ થઈ ગઈ.

કેટલીકવાર પતિઓને રસ નથી હોતો. તેનાથી પત્નીને ઘણી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આ પરિસ્થિતિથી બચવા માટે અહીં કેટલીક ટિપ્સ આપવામાં આવી છે જે તમને બમણું માણવામાં મદદ કરી શકે છે. પતિ-પત્ની પણ અજમાવો આ ઉપાયકૌમોલિકા પતિ અને જેઠાણીને વાંધાજનક સ્થિતિમાં જોઈને નારાજ થઈ ગઈ.

આ દરમિયાન તેના પતિ અને જેઠાણીએ ધમકી આપી હતી અને કહ્યું હતું કે આ અંગે કોઈને કહેશે તો જાનથી મારી નાખીશ.કૌમોલિકાએ તેના પતિના જેઠાણી સાથેના શારીરિક સંબંધોની માહિતી તેના બંને સાળાઓને આપી હતી, પરંતુ આ લોકોએ પણ તેમના ભાઈનો પક્ષ લીધો હતો.એટલું જ નહીં, જેઠે કહ્યું કે જો તમારે અહીં રહેવું હોય તો તમારે આ બધું સહન કરવું પડશે.

તમે ઘરે રોમેન્ટિક ડિનરનું આયોજન પણ કરી શકો છો અને પછી હોટ આનંદ માણી શકો છો લૅંઝરી પહેરી શકો છો અને તમારા પતિની સામે ધીમે ધીમે કપડાં ઉતારી શકો છો. તેની સામે શરીર પર આ રીતેગાવો તમારા પતિને પણ ઉત્તેજિત કરી શકે છે પિતાએ લગ્નજીવન સંભાળવાની સલાહ આપી.

જ્યારે કૌમોલિકાએ આ અંગે તેના માતા-પિતાને જાણ કરી તો તેઓએ પણ તેને લગ્નજીવન સંભાળવાની સલાહ આપી. જેઠાણી સહિતના લોકો કૌમોલીકા સાથે ખરાબ મજાક કરતા હતા.આટલું જ નહીં, જેઠાણી, જેઠાણી અને તેના પતિએ તેની સાથે અપશબ્દો બોલી ઝઘડો પણ કર્યો હતો.

જ્યારે પણ તમે તમારા પતિ સાથે પથારીમાં હોવ ત્યારે તેને આકર્ષવાનો એકમાત્ર રસ્તો છે સેક્સની શરૂઆત કરવી. તેમને તમારી રાહ જોવી નહીં. કેટલીક કેઝ્યુઅલ રીતે ઘનિષ્ઠ બનવાનો પ્રયાસ કરો. આમ કરવાથી તમે મિનિટોમાં તમારા પતિનો મૂડ બદલી શકો છો.2018માં કૌમોલિકા અમદાવાદમાં તેના પિતાના ઘરે રહેવા આવી હતી. જે બાદ તેનો પતિ તેને લેવા અમદાવાદ આવ્યો હતો.

આ દરમિયાન બંને વચ્ચે બોલાચાલી થઈ હતી અને તે પત્નીને લીધા વગર જ અમદાવાદ ચાલ્યો ગયો હતો. ત્યારપછી કૌમોલિકા તેના સાસરે ગઈ હતી પરંતુ તેના પતિ સહિતના લોકો સાથે ઝઘડા અને ગંદી મજાકના કારણે રોજેરોજ ઝઘડા થવા લાગ્યા હતા. જે બાદ એક દિવસ પતિએ કૌમોલિકાને ઘરની બહાર કાઢી મુકી હતી.

પણ તમારા પતિ થાકેલા મૂડમાં હોય અથવા તેઓ સેક્સ ન કરતા હોય, તો તમારી પાસે બીજી એક સરસ રીત છે. તમે તેમન મસાજ આપો. તમારા પતિનો મૂડ કેવી રીતે બદલાશે તેની તમને ખબર પણ નથીઆવોજ એક બીજો કિસ્સો, દેશના જુદા જુદા ભાગોમાંથી ઘરેલુ હિંસાના કિસ્સા નોંધાયા છે. ક્યારેક દહેજની આગમાં છોકરીઓ બળી જાય છે તો ક્યારેક મારપીટથી દિવસની શરૂઆત થાય છે.

પરંતુ ગુજરાતના આણંદ તાલુકામાંથી ઘરેલુ હિંસાનો એક વિચિત્ર કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. જ્યાં ભાભીએ તેના જીજાજીને પત્ની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધતા અટકાવ્યા હતા અને ધમકી આપી હતી કે જો પત્ની સાથે સંબંધ રાખશે તો ખાઈ જશે. હવે પત્નીએ તેની ભાભી તેમજ પતિ પર આરોપ લગાવ્યો છે અને કહ્યું છે કે મારી ભાભી મારા પતિને કહે છે કે તેની પત્ની સાથે બાળકો ન થાય.

તમારી વાત તેમના સુધી પહોંચાડો.અમે એ વાતનો ઈન્કાર કરી શકતા નથી કે મહિલાઓ સરળતાથી કોઈને પણ ટે સમજાવી શકે છે. પરંતુ, જ્યારે પતિને માટે મનાવવાની વાત આવે છે. તેથી તે અહીં થોડું મુશ્કેલ હોઈ શકે છેમીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ગુજરાતના આણંદ તાલુકાના ગાના ગામમાં એક મહિલાએ તેના પતિ અને સાસરિયાઓ વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો છે.

મહિલાએ તેના સાસરિયાઓ પર દહેજનો પણ આરોપ લગાવ્યો છે અને ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે તેનો આખો પરિવાર દરરોજ તેને માનસિક ત્રાસ આપતો હતો. મહિલાની ફરિયાદના આધારે પોલીસે ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી છે. પત્નીનો આરોપ છે કે તેની ભાભી તેને તેના પતિ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા દેતી નથી અને ધમકી આપે છે કે જો પતિ આવું કરશે તો તેખાઈ જશે.

તમારી વાત તેમના કાનમાં રીતે કહો. તમારે એ પણ જણાવવું જોઈએ કે લઈને તમારો મૂડ કેવો છે અને તમે શું ઈચ્છો છો.જેઠાણી એમ પણ કહે છે કે પતિએ બાળકને જન્મ ન આપવો જોઈએ. મહિલાના જણાવ્યા અનુસાર તેના લગ્ન 10 ફેબ્રુઆરી 2018ના રોજ થયા હતા.

ગત વર્ષે પણ મહિલાને માર મારીને બેઘર બનાવવાનો મામલો સામે આવ્યો હતો. પરંતુ સાસરિયાઓએ અત્યાચાર બંધ કર્યો ન હતો અને દહેજની સતત માંગણી સાથે મહિલાને માનસિક ત્રાસ આપવાનું ચાલુ રાખ્યું હતું. તેનાથી નિરાશ થઈને મહિલાએ પોલીસને મદદ માટે અપીલ કરી છે.

રુષો સૌપ્રથમ મહિલાઓના કપડા તરફ આકર્ષાય છે. તમારા કપડા જોઈને તમારા પતિ પણ મૂડમાં આવી શકે છે. તમે તેમના માટે કંઈક અલગ પહેરો. ખુલ્લા કપડાં પહેરવાનો પ્રયાસ કરોઆ મામલે પોલીસે મહિલાના સાસરિયાઓ સામે ઘરેલુ હિંસાની કલમો હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે

કે પોલીસે પતિ, સાળા, જેઠાણી, સસરા અને સાસુ વિરુદ્ધ કેસ નોંધીને કાયદેસરની તપાસ શરૂ કરી છે અને મહિલાના પરિવારજનોની પણ પૂછપરછ કરવામાં આવી રહી છેપોલીસનું કહેવું છે કે આ મામલે જે પણ દોષી સાબિત થશે તેને સખત સજા કરવામાં આવશે અને મહિલાને ચોક્કસપણે ન્યાય મળશે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *