સુરતમાં સોશિયલ મીડિયામાં દોસ્તી કરી યુવતી ને હોટેલમાં લઇ જઈને માણ્યું શારીરિક સુખ મિત્ર વારંવાર બનાવી હવસનો શિકાર વીડિયો ઉતારી ને કરું એવુંકે …

સુરતના ચોક બજાર વિસ્તારમાં લઈ પોલીસ ફરિયાદ કરવામાં આવી છે. સોશિયલ મીડિયાથી સંપર્ક કરીને મહિલા પર યુવકે આચર્યું હતું. કોઈને કહેશે તો સંતાનોને જાનથી નાખવાની ધમકી આરોપીએ આપી હતી. આ અંગે સામે આવેલી વિગતો અનુસાર આરોપીએ પહેલા પરિણીતાને રીક્ષામાં લઈ જઈ આચર્યું હતું ત્યાર બાદ ઘરે લઈ જઈ ફરીથી આચર્યું.

હવે આ અંગે મહિલાએ ફરિયાદ નોંધાવી છે. આરોપી જાબીર શેખ તથા તેનો મિત્ર મલેક વિરુદ્ધ મહિલાએ પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી છે. નવ મહિના પહેલા સોશિયલ મીડિયા પર જાબીર શેખ સાથે મહિલાનો પરિચય થયો હતો. મહિલાને ઓટો રિક્ષામાં બેસાડી ભરીમાતા રોડ ફુલવાડી પાસે રીક્ષામાં બળજબરી ગુજાર્યુ હતુ. આ અંગે ચોક બજાર પોલીસે વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

વર્ગમાં અભ્યાસ કરતી વિદ્યાર્થીનીની વાત પર પરિવારે કડક નજર રાખવાની ફરજ પડી હતી. સુરતમાં ધોરણ 10ની વિદ્યાર્થીની તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે ફરવા જઈ રહી હતી. આથી પરિવારે આપઘાતનો પ્રયાસ કર્યો હોય તેવી ઘટના સામે આવતા દરેક પરિવાર માટે સાવધાનીની બાબત છે.

સુરતના લીંબિતામાં વિદ્યાર્થીઓના વાલીઓની આંખ ખોલી નાખતો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. યુવતીએ એસિડ ગળી લીધું, પરંતુ તે કચરો ખાવાથી મરી નથી.

કિશોરીએ છેલ્લું પગલું ભર્યું હોવાની જાણ થતાં પરિવારજનોએ તેણીને તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે બહાર જવાની મનાઈ ફરમાવી હોવાથી પરિવાર ભાગી ગયો હતો. પરિવારને જ્યારે ખબર પડી કે ધોરણ 10ની એક વિદ્યાર્થીની તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે લાંબી ચાલવા જઈ રહી છે ત્યારે તેમને આંખો બંધ કરવાની ફરજ પડી હતી. જેથી યુવતીએ આપઘાતનો પ્રયાસ કર્યો હતો.

જોકે, તેના પરિવારજનોએ આપઘાતનો પ્રયાસ કર્યો હતો પરંતુ તે નાસી છૂટ્યો હતો. પરિવારે કહ્યું કે તેઓ બહેન પર નજર રાખવા માટે મજબૂર છે. તપાસ દરમિયાન જાણવા મળ્યું કે જે બહેન એક યુવક સાથે શાળાએ જવા માટે ઘરેથી નીકળી હતી તે ફરવા જતી હતી.

તમામ હકીકતો તપાસ્યા પછી, 16 વર્ષીય યુવકને તેની બહેનને જોવાની ફરજ પડી હતી. 7 લોકોના પરિવારમાં 5 ભાઈ-બહેન અને માતા-પિતા સાથે આ પ્રકારની પ્રથમ ઘટના સૌના મગજમાં આવી ગઈ છે. આત્મહત્યાનો પ્રયાસ કરનાર વિદ્યાર્થીના નિવેદનની તપાસ શરૂ કરવામાં આવી છે. બોયફ્રેન્ડે છોડવાની ના પાડી, વિદ્યાર્થીઓએ આપઘાતનો પ્રયાસ કર્યો..?

પરિવારના સભ્યોનું કહેવું છે કે જ્યારે તેની માતાએ તેને બહાર ન જવા દેવા માટે ઠપકો આપ્યો ત્યારે બહેન ગુસ્સે થઈ ગઈ. પરિવાર આ ઉંમરે સિસ્ટર લીપ જોઈ રહ્યો હતો. તેણીને શુક્રવારે તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે બહાર જવા માટે કહો, તમે પૂર્ણ કરી લો.

બહેને અગાઉ પણ આ જ બાબતે ખોટું બોલીને આત્મહત્યાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. એસિડ પી લેતાં તાત્કાલિક સારવાર માટે સિવિલ લવાયો હતો. હાલ તેમની તબિયત સારી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *