11 તારીખ થી14તારીખ સુધીમાં ધનતેરસ ના આગલા દિવસથી આ રાશિઓ થઇ જશે માલામાલ બધાજ દુખ દુર કરશે માં મોગલ જાણો તમારી રાશિ શું કહે છે

મેષ : મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંયમ રાખો.તમને માતાનો સહયોગ મળશે.કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ સાથે તમારે વિદેશ જવું પડી શકે છે.પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે.શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.વાંચનમાં રસ વધશે.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે.અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

વૃષભ : મિત્રની મદદથી આવક વધી શકે છે.તમે પરિવાર સાથે કોઈપણ ધાર્મિક સ્થળ પર જઈ શકો છો.જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે.વાંચનમાં રસ પડશે.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહોપારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળશે.ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે.ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે.તમને સારા સમાચાર મળશે.

મિથુન : મન પ્રસન્ન રહેશે.પૈસા ગમે ત્યાંથી મળી શકે છે.વાહન આનંદમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.સરકારી કામમાં અડચણો આવી શકે છે.સાવધાન રહો.સારી સ્થિતિમાં રહો.વાણીમાં મધુરતા રહેશે.સુખ કે સંપત્તિના નિર્માણમાં વધારો થઈ શકે છે.સંતાન તરફથી તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.માનસિક શાંતિ રહેશે.આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે.નકારાત્મક વિચારો મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે.બિનજરૂરી વિવાદ થઈ શકે છે.

કર્ક : ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે.નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.આવકમાં વધારો થશે.મન પ્રસન્ન રહેશે.કોઈ મિત્ર આવી શકે છે.મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધી શકે છે.ખર્ચ વધુ થશે.ક્રોધનો અતિરેક રહેશે.પરિવારમાં મતભેદ થઈ શકે છે.તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિ

સિંહ : નોકરીમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે.કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે.સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે.પિતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે.બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.આવકની સ્થિતિ સંતોષજનક રહેશે.કાર્યસ્થળમાં ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે.કામ વધુ થશે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.

કન્યા : તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો, પરંતુ અતિશય ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો.કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.કામ વધુ થશે.આવકમાં વધારો થશે.માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળશે.ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ મનમાં રહેશે.વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.લાભની તકો વધશે.

તુલા : આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ મનમાં રહી શકે છે.આવકમાં ઘટાડો અને વધુ ખર્ચની સ્થિતિ બની શકે છે.તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે.કામકાજની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.આવકમાં સુધારો થશે.નકારાત્મક વિચારોની અસર થશે.તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.લેખન-બૌદ્ધિક કાર્યો આવકનું સાધન બની શકે છે.લાંબી મુસાફરી પર જવું પડી શકે છે.વાહન સુખનો લાભ મળશે.

વૃશ્ચિક : અભ્યાસમાં રસ રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે.કપડાં ભેટ તરીકે મળી શકે છે.સારી સ્થિતિમાં રહો.આત્મવિશ્વાસ વધશે.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે.વેપારમાં વધારો થશે.પૈસાની સ્થિતિમાં થોડો સુધારો થઈ શકે છે.નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.કામનો બોજ વધી શકે છે.પ્રગતિ થઈ રહી છે.

ધનુ : મન પ્રસન્ન રહેશે, પણ સંયમ રાખવો.ગુસ્સાથી બચો.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.તમને માન-સન્માન મળશે.પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે.સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે.આવક વધી શકે છે.ધર્મ પ્રત્યે રુચિ વધશે.ભાઈઓ વચ્ચે મતભેદ થઈ શકે છે.તમે કેટલાક જૂના મિત્રોને મળી શકો છો.

મકર : વેપારના વિસ્તરણમાં ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળી શકે છે.મિલકત આવકનું સાધન બની શકે છે.તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો.આત્મનિર્ભર બનો.મકાન સુખ વધી શકે છે.કામ વધુ થશે.ખર્ચ વધુ થશે.ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ મનમાં રહેશે.પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.નકારાત્મકતા આવી શકે છે.મિત્રો ની મદદ થી તમને નવા વેપાર પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

કુંભ : વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.યાત્રા કષ્ટદાયક રહેશે.સાવધાન રહો.મિત્રની મદદથી વેપારમાં સુધારો થઈ શકે છે.પૈસા કમાઈ શકે છે.મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે.નોકરીમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે.કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે.ધાર્મિક કાર્યો તરફ ઝુકાવ રહેશે.સંચિત ભંડોળ ઘટી શકે છે.કોઈ જૂનો મિત્ર આવી શકે છે.અટકેલા ધન પ્રાપ્ત થશે.

મીન : શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ રહેશે.વાણીમાં મધુરતા રહેશે, પરંતુ મિત્ર સાથે વાદવિવાદ ટાળો.વેપાર માટે વિદેશ પ્રવાસ લાભદાયી બની શકે છે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.આત્મનિર્ભર બનો.ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.વેપારના વિસ્તરણ પર ખર્ચ પણ વધી શકે છે.તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ મનમાં રહેશે.કલા અને સંગીત તરફ ઝુકાવ રહેશે.પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *