13તારીખે અને 16તારીખે માં મોગલ ની કૃપાથી આ 3 રાશિઓ ઉપર થવા જઈ રહી છે કૃપા, કરી દેશે તેમને માલામાલ અને સુખી સંપન્ન

મેષ: મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદથી બચો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ખર્ચમાં વધારો થશે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. સંતાન સુખમાં વધારો થશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની પણ શક્યતા છે. ખર્ચ વધુ રહેશે.

વૃષભ: આત્મવિશ્વાસની કમી રહી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કામ વધુ રહેશે, પરંતુ મુશ્કેલીઓ પણ આવી શકે છે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થઈ શકે છે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. પરિવર્તનની સંભાવના પણ છે. કાર્યક્ષેત્ર વિસ્તરશે. આવકમાં પણ વધારો થશે.

મિથુનઃ મન પ્રસન્ન રહેશે. પૈસા ગમે ત્યાંથી મળી શકે છે. વાહન આનંદમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. સરકારી કામમાં અડચણો આવી શકે છે. સાવધાન રહો. સારી સ્થિતિમાં રહો. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. સુખ કે સંપત્તિના નિર્માણમાં વધારો થઈ શકે છે. સંતાન તરફથી તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. નકારાત્મક વિચારો મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે. અર્થહીન વિવાદો થઈ શકે છે >

કર્કઃ આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ મન પણ પરેશાન રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં વધુ મહેનત થશે. મુશ્કેલીઓ પણ આવી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાણીમાં મધુરતા રહેશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વેપારમાં વધારો થશે. તમે તમારા પિતા સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. તમને તમારા કામના સારા પરિણામ મળશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધશે. કપડા પર ખર્ચ વધી શકે છે. ધીરજની કમી રહેશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.

સિંહ: વાણીનો પ્રભાવ વધશે. તેમ છતાં, વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. મકાન સુખ વધી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમને કલા અને સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. ધર્મ પ્રત્યે આદર રહેશે. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. ભાઈ-બહેન સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

કન્યાઃ મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. તમે શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્ય માટે વિદેશ જઈ શકો છો. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. કલા અને સંગીત તરફ ઝુકાવ રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

તુલા : મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે, પણ સંયમ રાખવો. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. વેપારમાં સુધારો થઈ શકે છે. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. કામમાં રસ રહેશે. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. નકારાત્મક વિચારોની અસર ખતમ થશે. ધીરજની કમી રહેશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ રહેશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો પૈસા કમાવવાનું સાધન બનશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારમાં મતભેદ વધી શકે છે.

વૃશ્ચિક: આત્મવિશ્વાસ પૂર્ણ રહેશે, પરંતુ માનસિક શાંતિ માટે પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. કેટલીક વધારાની જવાબદારી આવી શકે છે. તમે કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકો છો. પરિવારનો સહયોગ મળશે. પૈસા કમાઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. ખર્ચ વધુ થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. મકાન સુખમાં વધારો થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.

ધનુ: મન અશાંત રહી શકે છે. ધીરજ રાખવાનો પ્રયત્ન કરો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે. તમને કલા અને સંગીતમાં રસ હોઈ શકે છે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. પરિવારના કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. પિતા સાથે મતભેદ વધી શકે છે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે. વાહન સુખમાં વૃદ્ધિનો યોગ બની રહ્યો છે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.

મકર: આળસનો અતિરેક થઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. મન પ્રસન્ન રહેશે. કોઈપણ મકાન અથવા મિલકત હસ્તગત કરી શકાય છે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. આત્મવિશ્વાસ વધશે, પરંતુ અતિશય ઉત્સાહથી બચો. આત્મનિર્ભર બનો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. તમે કેટલાક જૂના મિત્રો સાથે સંપર્ક કરી શકો છો. વાહન આનંદમાં વધારો થશે.

કુંભ: ધંધાકીય કામમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. ખર્ચ પણ વધુ થશે. દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત રહેશે. તમને તમારા પિતાનો સહયોગ મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. કામ વધુ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. રક્ત સંબંધી વિકૃતિઓથી પરેશાન થઈ શકો છો. માનસિક સમસ્યાઓ વધશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. મનની શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો.

મીન: આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમે કોઈ મિત્ર સાથે બિઝનેસ ટ્રીપ પર જઈ શકો છો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. કામ વધુ થશે. શાંત રહો મન પરેશાન થઈ શકે છે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વેપારના વિસ્તરણ પર ખર્ચ વધી શકે છે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર ખતમ થશે. સંચિત ભંડોળ ઘટી શકે છે. વાતચીતમાં કઠોરતાની અસર પણ થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *