આજે સોમવારે સાંજે માં મોગલની કૃપાથી આ 5 રાશિવાળા લોકોનો દિવસ હીરા મોતી થી પણ વધારે ચમકવાનો છે જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : ધીરજ રાખો.મન પરેશાન થઈ શકે છે.પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.દિનચર્યા અસ્તવ્યસ્ત રહેશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે.સાવધાન રહો.ખર્ચમાં વધારો થશે.કાર્યક્ષેત્રમાં જવાબદારીઓ વધી શકે છે.માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે.પિતાનો સહયોગ મળશે.વેપારમાં વધારો થશે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે.સંતાન સુખમાં વધારો થશે.માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.યાત્રાના યોગ બની રહ્યા છે.

વૃષભ : ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો.વેપારના વિસ્તરણમાં ભાઈ-બહેનનો સહયોગ મળી શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.ખર્ચ પણ વધશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.નોકરીમાં પરિવર્તનની સાથે પ્રગતિની તકો બની રહી છે.તમારે બીજી જગ્યાએ પણ જવું પડી શકે છે.પારિવારિક સમસ્યાઓ વધી શકે છે.તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત પરિણામો મળવાની અપેક્ષા છે.તમે કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો.

મિથુન : આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે.નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવવો.પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે.તમને માન-સન્માન મળશે.જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.મન પ્રસન્ન રહેશે.પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો.કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે.માનસિક શાંતિ રહેશે.વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે.તમે જીવવામાં અસ્વસ્થતા અનુભવશો.માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે.

કર્ક : બિનજરૂરી ગુસ્સો અને દલીલબાજીથી બચો.મિત્રની મદદથી નોકરીની તકો મળી શકે છે.કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે.ગુસ્સાની ક્ષણ અને સંતોષની ક્ષણ હશે.ખર્ચ વધવાથી મન ચિંતાતુર રહેશે.કામ વધુ થશે.આત્મનિર્ભર બનો.જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે.સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સતર્ક રહો.ખર્ચમાં વધારો થશે.વિદેશ યાત્રાની પણ સંભાવના છે.તમને નવી બિઝનેસ ઓફર મળી શકે છે.

સિંહ : મન પરેશાન થઈ શકે છે.આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે.સ્વસ્થ બનોગુસ્સાથી બચો.નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે.તમારે પરિવારથી પણ દૂર રહેવું પડી શકે છે.કળા અને સંગીતમાં રુચિ રહેશે.તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે.બિનજરૂરી ઝઘડા અને વિવાદોથી દૂર રહો.મિલકતને લઈને ભાઈ-બહેનો સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલી આવશે.

કન્યા : આત્મવિશ્વાસ જળવાઈ રહેશે, પરંતુ પરસ્પર લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો.પરિવારમાં માન-સન્માન રહેશે.કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે.ગુસ્સાની ક્ષણ અને સંતોષની ક્ષણ હશે.શૈક્ષણિક કાર્યના સુખદ પરિણામો મળશે.વેપારી મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે.ધીરજની કમી રહેશે.વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.તમને માતાનો સહયોગ મળશે.ભાઈઓના સહયોગથી કોઈ નવું કામ શરૂ થઈ શકે છે.તકરાર થઈ શકે છે.

તુલા : મનમાં નિરાશા અને અસંતોષ રહેશે.વાતચીતમાં ધીરજ રાખો.જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.વેપારમાં બિનજરૂરી ઉતાવળ થઈ શકે છે.આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે.સંતાન સુખમાં વધારો થશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં સાવધાની રાખો.તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે.માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.આત્મનિર્ભર બનો.લાંબા સમયથી રાહ જોવાતું કામ સુખદ પરિણામ આપશે.ખર્ચ વધુ રહેશે.

વૃશ્ચિક : આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે.નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી દલીલબાજીથી બચો.કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે.કામ વધુ થશે.સ્વસ્થ બનોવધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો.કોઈ મિત્રની મદદથી તમને મકાન અથવા મિલકતમાંથી પૈસા મળી શકે છે.નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો છે.જવાબદારીઓ પણ વધી શકે છે.કોઈ મિલકતમાંથી આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે.તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

ધનુ : આત્મનિર્ભર બનો.નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે.શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે.આવકમાં વધારો થશે.સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.માતાનો સહયોગ મળી શકે છે.કપડાં તરફ વલણ વધી શકે છે.બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું.વાતચીતમાં સંતુલિત રહો.માનસિક શાંતિ રહેશે.વાંચનમાં રસ વધશે.પિતાને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા રહેશે.ભોજન પ્રત્યે ધ્યાન રાખો.ભાઈઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.

મકર : મનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે.તમે બિનજરૂરી પરેશાનીઓથી ચિંતિત રહેશો.વ્યવસાયમાં વૃદ્ધિ થઈ શકે છે, પરંતુ કેટલીક મુશ્કેલીઓ હાલમાં રહેશે.તમને કોઈ મિત્રની મદદ મળી શકે છે.શૈક્ષણિક કે બૌદ્ધિક કાર્યમાં માન-સન્માન મળી શકે છે.લાભની તકો મળશે.વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો.પરિવારનો સહયોગ મળશે.આવકના નવા સ્ત્રોત વિકસિત થશે.શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

કુંભ : આત્મવિશ્વાસની કમી અને મનમાં નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે.નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે.ખર્ચમાં વધારો થશે.તમને માતા-પિતાનો સહયોગ મળી શકે છે.તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો.આવકના સ્ત્રોત વિકસી શકે છે.કોઈ મિલકતને લઈને ભાઈ-બહેન સાથે વિવાદ થઈ શકે છે.શૈક્ષણિક કાર્ય માટે વિદેશ પ્રવાસ થઈ શકે છે.

મીન : મન પ્રસન્ન રહેશે.ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે.ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે.મિત્રની મદદથી રોજગારની તકો મળી શકે છે.આવકમાં વધારો થશે.ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની લાગણી રહેશે.વેપારનો વિસ્તાર થશે.ભાઈ-બહેનોનો સાથ પણ મળી શકે છે.આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે.જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *