અમદાવાદમાં ફોઇની દીકરીને જ પ્રેમજાળમાં ફસાવી શારીરિક શોષણ કરું વીડિયો ઉતારી ને બેલ્કમેલ કરી ને રોજ રોજ યુવક તેની સાથે શારીરિક સુખ માણ્યું જોવો વીડિયો

બકિંગઘમશાયરમાં 35 વર્ષીય મહિલા શિક્ષિકા કેન્ડિસ બાર્બરને 15 વર્ષના એક વિદ્યાર્થી સાથે યૌન સંબંધ માટે દોષી ઠેરવવામાં આવી છે. લાંબી ચર્ચા અને બહશ બાદ શિક્ષકને દોષી ઠેરવવામાં આવ્યા છે. 15 ફેબ્રુઆરીએ તેને સજા થશે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે દોષિત શિક્ષકે 5 વર્ષ જેલમાં પસાર કરવો પડી શકે છે.

આઇસ્લેબરી ક્રાઉન કોર્ટમાં સાક્ષીટેક્સાસમાં એક શિક્ષિકા પોતાના વિદ્યાર્થી સાથે સેઅલ રિલેશનશિપમાં હતી, પરંતુ એક દિવસ તે વિદ્યાર્થીને તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે બેઠેલો જોઈ ગઈ ત્યારે તેણે તેના પર કર્યો હતો.

યુકેના બકિંગઘમશાયરમાં 35 વર્ષીય મહિલા શિક્ષિકા કેન્ડિસ બાર્બરને 15 વર્ષના એક વિદ્યાર્થી સાથે યૌન સંબંધ માટે દોષી ઠેરવવામાં આવી છે. લાંબી ચર્ચા અને બહશ બાદ શિક્ષકને દોષી ઠેરવવામાં આવ્યા છે. 15 ફેબ્રુઆરીએ તેને સજા થશે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે દોષિત શિક્ષકે 5 વર્ષ જેલમાં પસાર કરવો પડી શકે છે.

સ્થાનિક સત્તાવાળાઓના જણાવ્યા પ્રમાણે શિક્ષિકાને એટલી બધી ઈર્ષ્યા આવી હતી કે તેણે પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે બેઠેલા વિદ્યાર્થીને કાતર ફેંકીને મારી હતી. પોલીસે બાદમાં શિક્ષિકાની ધરપકડ કરી હતી.

આઇસ્લેબરી ક્રાઉન કોર્ટમાં સાક્ષી તરીકે હાજર થયેલા આરોપી શિક્ષકના પતિએ આ આરોપોને મજાક ગણાવી હતી. તેણે કહ્યું કે તેની પત્ની સાથેનો તેમનો સંબંધ એક પથ્થર જેટલો મજબૂત બની ગયો છે. ક્રાઉન પ્રોસીક્યુશન સર્વિસએ જણાવ્યું હતું કે બાર્બર સગીર વિદ્યાર્થીને તેની સાથે શાળાની બહાર મળવા બોલાવે છે

અને એકવાર તેને ખેતરમાં લઈ ગઇ હતી, જ્યાં તેને શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો હતો.ટેક્સાસની સીઈ કિંગ હાઈસ્કૂલની શિક્ષિકા કેટરીના મેક્સવેલ પર પોતાના જ ક્લાસમાં અભ્યાસ કરતા 16 વર્ષીય વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધો રાખવાનો આરોપ છે.

ટ્રાયલ દરમિયાન બાર્બરે તેના બચાવમાં દલીલ કરી હતી કે જે વિદ્યાર્થીએ જે સેક્સ પોઝિશનનો દાવો કર્યો છે તેના માટે મારી સાઇઝ નાની છે. તેણીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તે ખૂબ જ વ્યસ્ત છે અને કોઈ પ્રસંગ માટે તેની પાસે સમય નથી. પહેલી વખત શાળાના આચાર્યને બાર્બર અને વિદ્યાર્થી વચ્ચેના જાતીય સંબંધો વિશે ખબર પડી, બંનેએ તેનો ઇનકાર કર્યો હતો.

પરંતુ બંને વચ્ચે ઓનલાઇન શેર કરેલા ફોટોગ્રાફ્સ અને વાતચીતથી ગેરકાયદેસર સંબંધ હોવાનું બહાર આવ્યું છે. ડેઈલી સ્ટારના અહેવાલ પ્રમાણે તેણે વિદ્યાર્થીને પોતાની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે જોયો તો તે એટલી બધી રોષે ભરાઈ હતી કે તેણે તેના પર કાતર ફેંકી હતી.

સી.પી.એસ.એ કહ્યું, આ કેસમાં મેસેજ ખૂબ મહત્વના સાબિત થયા. તે બતાવ્યું હતું કે બાર્બરે વિદ્યાર્થી સાથે સંબંધ બનાવ્યો અ માટે મનાવ્યો, તપાસ શરૂ થયા પછી તેણે વિદ્યાર્થીને ધમકી પણ આપી હતી.બાર્બરે પીડિત વિદ્યાર્થીને તેના નગ્ન ફોટા પણ મોકલ્યા હતા.18 વર્ષીય વિદ્યાર્થીએ હવે આરોપ લગાવ્યો છે કે બાર્બર તેની સાથે ત્રણ પ્રસંગોએ શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો

વિદ્યાર્થીએ કહ્યું કે શિક્ષકે તેના 16 મા જન્મદિવસ પહેલા તેની સાથે બે વાર કર્યું હતું, તેણે આરોપ લગાવ્યો હતો કે એક વખત વ્યસ્ત રસ્તા પરથી કંઈક ખસેડીને તેને કારની બહાર સેક્સ એક્ટ કરવાની ફરજ પડી હતી.કેટરીનાએ આ વર્ષે માર્ચ-એપ્રિલ દરમિયાન સ્કૂલમાં પડેલી રજાઓ દરમિયાન વિદ્યાર્થી સાથે શારીરિક સંબંધો રાખ્યા હતા. કોર્ટ રેકોર્ડમાં કહેવામાં આવ્યું છે

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Gujarati Post” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Gujarati Post”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *