માં મોગલની કૃપાથી આ 4 રાશિઓને થશે ધનલાભ, રહેશે આખું વર્ષ તેમની કૃપા જાણો તમારી રાશિ છે કે નહી.જય માં મોગલ

મેષ : સારી સ્થિતિમાં રહો. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. પૈસા હશે, જોખમ ન લો. પ્રયત્નો અને દૂરંદેશી સાથે સહકાર અને સમર્થન મળશે. પારિવારિક સુખ રહેશે. જોખમી કાર્યોમાં સાવધાની રાખો

વૃષભ : વિવાદથી પરેશાની થશે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. જૂના રોગ ઉભરી શકે છે. વસ્તુઓ હાથમાં રાખો. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. દલીલો, દલીલો થઈ શકે છે. વિવાદનો અંત શાંતિ અને સંતોષ લાવશે. સંતાન તરફ ઝોક વધશે.

મિથુન : પ્રયત્નો સફળ થશે. તમને માન-સન્માન મળશે. આનંદપ્રદ પ્રવાસ થશે. ધંધો સારો રહેશે. સુખ હશે. ઉચ્ચ અને બૌદ્ધિક વર્ગમાં વિશેષ માન-સન્માન મળવાની સંભાવના છે. જમીન સંબંધિત લેવડ-દેવડમાં રસ વધશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

કર્ક : પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. વરિષ્ઠ લોકો સહકાર આપશે. ભેટ-સોગાદો પ્રાપ્ત થશે. ધંધો સારો રહેશે. ધનલાભની તકો મળશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમારા મનમાં અહંકારની ભાવનાને ખીલવા ન દો. મૂડી રોકાણ લાભદાયી રહેશે.

સિંહ : તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈ ઉતાવળ નથી. લેણાં વસૂલ કરવામાં આવશે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. પૈસા હશે. આળસ છોડી દો અને દરેક કામ સમયસર કરો. ધંધો સારો ચાલશે. પરોપકારી સ્વભાવ હોવાને કારણે તમે બીજાની મદદ કરીને ખુશી મેળવશો.

કન્યા : નવી યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. ઘરની બહાર પૂછપરછ થશે. સુખ હશે. પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સંતોષ આપશે. આજીવિકામાં પ્રગતિ થશે. સમયનો દુરુપયોગ કરશો નહીં. અધિકારીઓ કાર્યમાં સહકાર આપશે. શત્રુ ડરશે..

તુલા : ભગવાનને જોઈ શકાય છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. તમને બહારથી મદદ મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખદ પ્રવાસની તક મળશે. સમજદારીપૂર્વક ખર્ચ કરો. પારિવારિક સમસ્યાઓનો સમજદારીપૂર્વક ઉકેલ આવશે. વેપારમાં લાભ થશે.

વૃશ્ચિક : પીડા, ભય, તણાવનું વાતાવરણ રહેશે. ઈજા, ચોરી અને વિવાદ વગેરેના કારણે નુકસાન શક્ય છે. શત્રુ પક્ષથી સાવધાન રહો. પરિવાર અને સમાજમાં તમારા કામની પ્રશંસા થશે. સંતાનોના સહયોગથી આત્મવિશ્વાસ વધશે. વેપારમાં નવા કરારોથી લાભ થશે.

ધનુ : વરિષ્ઠ લોકો સહકાર આપશે. તમને સારા સમાચાર મળશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. તમે તમારી સ્થિતિ અને ક્ષમતા અનુસાર કામ કરી શકશો. અકલ્પ્ય વસ્તુઓ થશે. મિલકતની લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ધંધો સારો ચાલશે. મિસમેચ ટાળો. તમને લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે.

મકર : આજે ઓફિસમાં સહકર્મીઓનો સહયોગ રહેશે. તમારું કામ સમયસર પૂરું થશે. તમારા સકારાત્મક વિચારો વ્યક્તિ પર અસર કરી શકે છે. તમારી મદદ અન્ય લોકો માટે ફાયદાકારક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં કેટલાક ફેરફારો કરી શકે છે. તમે તમારા મુશ્કેલ વિષયોને સમજવા માટે કોઈની મદદ લઈ શકો છો.

કુંભ : પરિવાર માટે ચિંતા રહેશે. જમીન અને મકાન માટે યોજના તૈયાર કરવામાં આવશે. બહારની મદદ મળશે. પરિવારમાં સહયોગનું વાતાવરણ રહેશે. અચાનક સમસ્યા હલ થઈ જશે. વેપારમાં અનુકૂળ સ્થિતિ રહેશે. સંતોની સભા થશે.

મીન : આજે તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉદ્યોગસાહસિકો માટે નવી ક્ષિતિજો ખુલી શકે છે, જે તેમના વિકાસ માટે આર્થિક રીતે ફાયદાકારક રહેશે. નોકરી કરતા લોકો કાર્યસ્થળ પર તેમની કુશળતા દર્શાવશે. મનમાં ચિંતા વધી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *