માં મોગલ સાત ઘોડાથી પણ તેજ દોડી રહ્યું છે આ રાશિ જાતકોનું ભાગ્ય, માં મોગલ નું નામ લો અને નિશ્ચિત સફળતા મેળવો.

મેષ : આજે તમારા શરીર અને મનનું સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. ખર્ચની ચિંતાને કારણે મન બેચેન રહી શકે છે. વાણી પર સંયમ રાખવો ખૂબ જ જરૂરી છે. સંભવતઃ બહારનું ખાવા-પીવાનું ટાળો. ઓફિસમાં સહકર્મીઓથી તમને ફાયદો થશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારો આવી શકે છે. નાણાકીય બાબતો માટે દિવસ મધ્યમ ફળદાયી છે.

વૃષભ : આજનો દિવસ ઉત્સાહ અને ખુશીનો રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેવાથી ખુશી અને આનંદની લાગણી થશે. તમને સંબંધીઓ અથવા મિત્રો તરફથી ભેટ મળશે. ક્યાંક પ્રવાસ અને સ્વાદિષ્ટ ભોજન કરવાથી તમારો દિવસ આનંદમય રહેશે. આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. તમે વિવાહિત જીવનનું શ્રેષ્ઠ સુખ મેળવી શકશો.

મિથુન : આજે તમારે તમારી વાણી અને વર્તનમાં સાવધાની રાખવાની જરૂર છે. તમારી વાતચીતમાં કોઈ ગેરસમજ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે અને ખાસ કરીને આંખોમાં તકલીફ થઈ શકે છે. આજનો દિવસ વિતાવવાનો દિવસ છે. માનસિક ચિંતા રહેશે. કોઈપણ પ્રકારની દુર્ઘટનાથી બચો. ભગવાનની ભક્તિ અને આધ્યાત્મિક બાબતોમાં રસ લેવાથી મનને થોડી શાંતિ મળશે

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થશે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં અનુકૂળ સ્થિતિ રહેશે. ધનલાભની સંભાવના છે. મિત્રો, ખાસ કરીને સ્ત્રી મિત્રોથી લાભ થશે. તમે મિત્રો સાથે ફરવા અને પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. પ્રિયજન સાથે સારો સમય પસાર થશે. નાણાકીય યોજનાઓ સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. વિવાહિત યુવક-યુવતીઓના લગ્ન થવાની સંભાવના છે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

સિંહ : તમારા વ્યવસાય માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો છે. આજે દરેક કાર્ય સફળતાપૂર્વક પૂર્ણ થશે. અધિકારીઓ તમારા પર દયા રાખશે. આજે તમે લોકો પર પોતાની છાપ છોડી શકશો. પિતા તરફથી ધનલાભના સંકેત છે. સરકારી કામોમાં તમને લાભ મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. ગૃહસ્થ જીવન મધુર રહેશે. જમીન, મકાન અને મિલકતના સોદા સફળ થશે.

કન્યા : તમારો આજનો દિવસ સારો રહેશે. સ્વજનો સાથે પ્રવાસનું આયોજન થઈ શકે છે. મિત્રોથી લાભ થઈ શકે છે. કોઈ ધાર્મિક કાર્ય અને ધાર્મિક યાત્રામાં વ્યસ્ત રહેશો. વિદેશમાં રહેતા પરિવારના સભ્યોના સમાચારથી આનંદ થશે. ભાઈ-બહેનો તરફથી લાભ થવાની સંભાવના છે. આજનો દિવસ આર્થિક લાભનો છે.

તુલા : આજે નવું કામ શરૂ ન કરવું. ભાષા અને વર્તન પર સંયમ રાખવાથી તમને ફાયદો થશે. ગુપ્ત દુશ્મનો તમને પરેશાન કરી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. જ્યોતિષ અને ધાર્મિક કાર્ય તમને આકર્ષિત કરશે. આધ્યાત્મિક પૂર્ણતા પ્રાપ્ત કરવા માટે સમય સારો છે. ઊંડા ચિંતન અને ધ્યાનથી તમે માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત કરી શકશો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારો દિવસ અલગ રીતે પસાર થશે. તમે તમારા માટે સમય કાઢી શકશો. મિત્રો સાથે મુસાફરી, મોજમસ્તી, મનોરંજન, પર્યટન અને ભોજન વગેરેથી તમે ખૂબ જ ખુશ રહેશો. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. કોઈ તમારા વખાણ કરી શકે છે. તમે કોઈ બાબતમાં સન્માન અનુભવશો. વાહનથી આનંદ મળશે. કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે. મન પ્રસન્ન રહેશે. તમને વૈવાહિક સુખનો સંપૂર્ણ આનંદ મળશે.

ધનુ : નોકરી કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો અને લાભદાયક છે. તમને નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે. સહકર્મીઓ અને નોકરોની મદદ મળશે. તમે દરેક કાર્યમાં સફળતા અને પ્રતિષ્ઠા પ્રાપ્ત કરી શકશો. તમારા વિરોધીઓ પરાજિત થશે. મિત્રોને મળવાનું છે. નસીબ તમારી સાથે છે.

મકર : કલા-સાહિત્યમાં રસ ધરાવતા લોકો પોતાની પ્રતિભાને સારી રીતે પ્રદર્શિત કરી શકશે.તેઓ પોતાની સર્જનાત્મકતા અને સર્જનાત્મકતાને સારી રીતે રજૂ કરી શકશે. તમે પ્રિયજનના પ્રેમનો રોમાંચ અનુભવી શકશો. તમે શેર સટ્ટાબાજીથી નફો મેળવી શકશો. સંતાન સંબંધિત સમસ્યાનો ઉકેલ મેળવી શકશો. મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળશે.

કુંભ : તમે ખૂબ જ ભાવુક થઈ જશો, તેના કારણે ડરનો અનુભવ થશે. નાણાકીય યોજના સારી રીતે બનાવી શકશો. તમને માતા તરફથી લાભ મળશે. મહિલાઓ નવા કપડાં, ઝવેરાત અને સૌંદર્ય પ્રસાધનોની ખરીદીમાં પૈસા ખર્ચ કરશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે. તમારો સ્વભાવ વધુ જિદ્દી હોઈ શકે છે. જાહેરમાં અપમાનિત ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું..

મીન : કાર્યમાં સફળતા મેળવવા અને મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે આજનો દિવસ અનુકૂળ છે. તમારા વિચારોમાં સ્થિરતા રહેશે. બધા કામ સારી રીતે પૂર્ણ કરી શકશો. કલાકારો પોતાનું કૌશલ્ય સારી રીતે રજૂ કરી શકશે. લોકો તેની કળાના વખાણ કરશે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો વધુ ગાઢ બનશે. મિત્રો સાથે ફરવા જશો. તમે તમારા વિરોધીઓ પર જીત મેળવી શકશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *