7 અને 8 તારીખ મોગલમાં આશિર્વાદથી આ 5 રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ

મેષ : જાતકોએ ઓફિસમાં નવા પ્રોજેક્ટ માટે તૈયાર રહેવું જોઈએ, કંપનીના કામના કારણે તમારે ટૂર પર પણ જવું પડી શકે છે. વેપારમાં નફાનો વિચાર ન આવે તો મનને ઉદાસ ન થવા દો, ફરી પ્રયાસ કરો, સફળતા મળશે. તમારી કુંડળીમાં ગ્રહોની શુભ સ્થિતિ તમને સૈન્ય વિભાગમાં સ્થાન અપાવી શકે છે, સખત મહેનત કરતા રહો. જો તમે ઈચ્છો છો કે બાળક સારું પ્રદર્શન કરે, તો તેણે પણ દરેક રીતે સહકાર આપવો પડશે, જ્યાં પણ તેને નબળાઈ લાગે ત્યાં આગળ વધો અને સહકાર આપો અને પ્રોત્સાહિત કરતા રહો. પેટમાં બળતરા અને દુખાવાની સ્થિતિ રહેશે, આવી સ્થિતિમાં તમારે ખીચડી જેવો હળવો ખોરાક લેવો જોઈએ. જો તમે લાંબા સમયથી લોન લીધી છે અને હજુ પણ તેને ચૂકવી નથી, તો વિચારો કે તેને ચૂકવવાનો સમય આવી ગયો છે, ચૂકવણીની યોજના બનાવો.

વૃષભ : લોકોને ઓફિસના કામકાજ કરવામાં થોડી મુશ્કેલી પડશે, પરંતુ તમારી સમજદારીથી તમે તે કામ કરવામાં વિલંબ કરશો નહીં. ઉદ્યોગપતિઓ આજે પૈસા કમાવવાની સંભાવના જોઈ રહ્યા છે, તેમની સેલ્સ અને માર્કેટિંગ ટીમ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને, તેઓએ સક્રિય રહેવું પડશે. યુવાનોએ અહીં અને ત્યાં બિનજરૂરી બાબતોમાં પડ્યા વિના ઊર્જા બચાવવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ અને પછી તેને સારા કાર્યોમાં લગાવવો જોઈએ. તમે બાળકના શિક્ષણને લઈને ચિંતિત થઈ શકો છો, જો તેનું પ્રદર્શન સારું નથી, તો તેને પ્રેમથી સમજાવવાનો પ્રયાસ કરો. તમારા દિનચર્યામાં જિમ અને કસરત ઉમેરવાની ખાતરી કરો, આ તમને સ્વસ્થ રાખશે અને દવાઓ પર પૈસા ખર્ચવાનું ટાળશે. કેટલાક લોકો સાથે તમારી મુલાકાત તમારું મનોબળ વધારવાનું કામ કરશે, તમારે આવા લોકોને મળતા રહેવું જોઈએ.

મિથુન : લોકો જે આવશ્યક સેવાઓના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા છે, તેમણે અટક્યા વિના અથાક મહેનત કરવી પડશે. આજકાલ ધંધામાં થોડી મંદી ચાલી રહી છે, તેથી પરેશાન ન થાઓ અને ધીરજ રાખો, ભવિષ્યમાં વેપાર વધશે. માતા-પિતાની સેવા કરો અને તેમના આશીર્વાદ મેળવો, આ યુવાનો માટે ફાયદાકારક રહેશે અને તેનાથી તેમનું ભવિષ્ય સારું બનશે. પારિવારિક મામલાઓમાં કઠોર નિર્ણયો ન લો, તમારા નિર્ણયોથી બીજાની ભાવનાઓને ઠેસ પહોંચી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યમાં થોડી નરમાશ આવવાની સંભાવના છે, તમારા સ્વાસ્થ્ય અને આહારનું ધ્યાન રાખો અને ઋતુ અનુસાર જીવનશૈલીમાં ફેરફાર કરો. કોઈ અજાણી વ્યક્તિની લાગણી અને સંબંધ સાંભળીને તેના પર અચાનક વિશ્વાસ કરવો યોગ્ય નથી.

કર્ક : એકસાથે અનેક કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાને બદલે હાલમાં માત્ર એક જ કાર્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ અને એક પૂર્ણ થયા બાદ બીજા કાર્ય પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. રોજિંદા ઉપયોગની વસ્તુઓનું ઉત્પાદન કરતા વેપારીઓને સારો નફો મેળવવાની તક મળશે. યુવાનોનું મન ઘણી જગ્યાએ ભટકશે, પરંતુ તે કોઈ એક જગ્યાએ મળશે નહીં, જેના કારણે કામ લાગશે નહીં. તહેવારોની સીઝનમાં ઘર ફર્નિશ્ડ હોવું જોઈએ, રૂમમાં રાચરચીલુંનું સેટિંગ બદલો અને જુઓ. તમારી તબિયત થોડા સમયથી પરેશાન હતી, તેથી હવે તેમાં રાહત મળવાની પૂરી સંભાવના છે. તમે જે પણ સામાજિક કાર્ય તમારા હાથમાં લેશો, તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે, જેનાથી કામ સરળ બનશે.

સિંહ : તેમના માટે આજનો દિવસ શુભ રહેશે, તેમને કોઈ બાબતમાં સફળતા મળશે. છૂટક વેપારીઓ આજે લાભની સ્થિતિમાં રહેશે, આ સાથે ડેરીના વેપારીઓને આર્થિક લાભ થશે. યુવાનોના મનમાં નકારાત્મક વિચારો આવી શકે છે, તે દરેકના મનમાં આવે છે, પરંતુ આ વિચારોને તમારા પર હાવી ન થવા દો. તમને પિતા તરફથી આર્થિક મદદ મળી શકે છે, પૈતૃક લાભની સંભાવના છે, જે તમારી વર્તમાન પરેશાનીઓને દૂર કરશે. જો પેટ સંબંધિત સ્વાસ્થ્ય જાળવવું હોય તો ફાઈબરયુક્ત ખોરાકને વધુ મહત્વ આપવું જોઈએ. હમેશા સુપાચ્ય અને હલકો ખોરાક લેવો. તમારી આસપાસની સમસ્યાઓથી ડરશો નહીં, પરંતુ હિંમતથી તેનો સામનો કરો અને વિજય બતાવો.

કન્યા : દ્વારા તેમની ઓફિસમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ સોંપવામાં આવી શકે છે, તેના માટે તમારી હાજરી નોંધી રાખો. આજે કપડાના વેપારીઓને નફો કમાવામાં શંકા છે, ધંધામાં ક્યારેક આવું થાય છે. યુવાનોના મનમાં ઘણા સમયથી ચાલી રહેલી ઉથલપાથલનો અંત આવશે અને તેઓ શાંત ચિત્તે વિચાર કરી શકશે. આજે પણ તમે માતાની સેવા કરવાનો, તેમની ખૂબ સેવા કરવાનો તમારો અવસર જવા ન દેવો જોઈએ. તમે પીઠના દુખાવા અંગે ચિંતિત રહી શકો છો, તેથી જો તમને કમરનો દુખાવો હોય તો આરામ કરો તો સારું રહેશે. જો તમે પશુઓને ખવડાવશો તો સારું રહેશે, ગાયને ચારો અને પાણી આપવાથી તમને સકારાત્મક ઉર્જા મળશે.

તુલા : જાતકોએ ઠંડા મનથી કામ કરવું જોઈએ, બિનજરૂરી રીતે પોતાના ગૌણ પર ગુસ્સો ન કરવો. વેપારીઓ લોખંડના વેપારમાં સારા નફાની અપેક્ષા રાખે છે, તમારા નેટવર્કનો ઉગ્રતાથી વેપાર કરો. યુવાનોએ પોતાના સ્વભાવની જીદ છોડવી પડશે, જેના કારણે તેઓ પોતાનું ઘણું નુકસાન કરી શકશે. તમારે તમારા જીવનસાથી સાથે સુમેળમાં રહેવું પડશે, કેટલીક બાબતોને લઈને વિવાદ થવાની સંભાવના છે. તીક્ષ્ણ અને તીક્ષ્ણ વસ્તુઓ ટાળો, અને જ્યાં કચરો રહે છે ત્યાં ખરબચડી જગ્યાએ ન જાવ. ઈજા થવાની સંભાવના છે. સામાજિક સંપર્ક વધારીને તમારી કોન્ટેક્ટ લિસ્ટ વધારતા રહો, તે ભવિષ્યમાં ઉપયોગી થશે.

વૃશ્ચિક : લોકોએ સત્તાવાર નિર્ણયો લેતી વખતે પોતાના અહંકારને આડે ન આવવા દેવો જોઈએ, કોઈપણ નિર્ણય શાંત ચિત્તે લેવો જોઈએ. વેપારીઓએ તેમના સંપર્કો પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ, ફક્ત આ સંપર્કો જ આવનારા સમયમાં લાભ લાવશે. યુવાનો પોતે તણાવપૂર્ણ પરિસ્થિતિમાં હશે જે તેમના માટે સારું નથી, તેથી તેઓએ તેમાંથી બહાર નીકળવાનો માર્ગ શોધવો પડશે. સાસરી પક્ષ તરફથી કોઈપણ પ્રકારની નકારાત્મક માહિતી મળવાની સંભાવના છે, માનસિક રીતે તૈયાર રહો. જો તમારે સારું સ્વાસ્થ્ય જાળવવું હોય તો આજથી જ ધ્યાન અને કસરત કરવાનું શરૂ કરો અને પછી આ ક્રમને તૂટવા ન દો. કોઈ પણ કામ બહારના વ્યક્તિના ભરોસે ન કરો કે ન લો, કોઈ પણ કામ તમારી ક્ષમતાના આધારે જ કરો.

ધનુ : લોકો નોકરી બદલવા માંગે છે, તેઓએ આ કામ માટે થોડી ધીરજ રાખવી જોઈએ, આજનો દિવસ સારો નથી. ઓનલાઈન બિઝનેસ કરતા ગ્રાહકોના ફીડબેક કોમેન્ટ બોક્સમાં પણ જોતા રહો, ગ્રાહકોના ખરાબ ફીડબેક પણ મળી શકે છે. મનને એકાગ્ર કરીને યુવાનોએ માત્ર પોતાના ભવિષ્ય વિશે જ ન વિચારવું જોઈએ પરંતુ અત્યાર સુધીની સિદ્ધિઓની સમીક્ષા પણ કરવી જોઈએ. પરિવારમાં ભાઈઓ સાથે સમય વિતાવો, તેમની સાથે મહત્વપૂર્ણ વિષયો પર ચર્ચા થઈ શકે છે, સૌહાર્દપૂર્ણ વાતાવરણમાં વાત કરી શકો છો. બિનજરૂરી રીતે ખાલી પેટ ન રહો, જો તમને જમવાનો સમય ન મળતો હોય તો હળવો નાસ્તો જ કરો. જો તમે કેટલાક ધાર્મિક કાર્યોની દિશામાં ધ્યાન આપશો તો સ્વાભાવિક રીતે જ તમારું સન્માન અને સન્માન વધશે.

મકર : સકારાત્મક ઉર્જાનો અનુભવ કરશે, દિવસની શરૂઆત થતાં જ તેમને ઈચ્છિત કામ મળી શકે છે. લોન માટે અરજી કરનારા વેપારીઓને લોન પાસ થવાને લગતી કેટલીક સારી માહિતી મળી શકશે, જેથી તેઓ આગળનું પ્લાનિંગ કરશે. યુવાનોએ રસ વગરનું કામ ન કરવું જોઈએ, જો તેઓ તેમના રસનું કામ કરશે તો તેમની ઉત્પાદકતા પણ જળવાઈ રહેશે. જો ઘરમાં વીજળી સંબંધિત કોઈ કામ લટકતું હોય તો તેને પૂર્ણ કરો, આ કામમાં બેદરકારી યોગ્ય નહીં હોય. ખાંડના દર્દીના આહાર વિશે નિયમિત રહો, કોઈપણ કિંમતે તમારા સ્વાસ્થ્યને બગાડતી વસ્તુઓને ટાળો. ક્ષમતા મુજબ એક કે બે કે તેથી વધુ જરૂરિયાતમંદ લોકોને ભોજન આપવાનું કામ કરો.

કુંભ : ધૈર્ય બતાવવું જોઈએ અને ઓફિસમાં ચાલી રહેલા ષડયંત્રથી પોતાને સુરક્ષિત રાખવું જોઈએ. જે લોકો ભંગારનો વ્યવસાય કરે છે તેઓ મોટો નફો મેળવી શકશે, તેઓને મોટી ઇમારત અથવા ફેક્ટરીનો ભંગાર મળી શકે છે. યુવાનોને શાંત રાખો અને ભગવાનની સંભાળ રાખો, જો તમે બધું તેમના પર છોડી દો, તો તે તમારું શ્રેષ્ઠ કરશે. આજે પારિવારિક પરિસ્થિતિઓ સામાન્ય રહેવાની છે, તેથી કોઈ ટેન્શન લેવાની જરૂર નથી. ખાવા-પીવાની ઠંડી વસ્તુઓથી બચવું જોઈએ, જો થોડી પણ બેદરકારી હશે તો મોટી સમસ્યાનો સામનો કરવો પડશે. જો તમારી પાસે કોઈ સંબંધી છે જેણે લાંબા સમયથી વાત કરી નથી, તો તમે તેમને ફોન કરીને આશ્ચર્યચકિત કરી શકો છો.

મીન : તેમના બોસ દ્વારા આપવામાં આવેલ કાર્યો યોગ્ય રીતે કરી શકશે, જેના કારણે બોસ પણ ખુશ રહેશે. તબીબી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા વેપારીઓ માટે તણાવપૂર્ણ રહેશે, ધીરજથી કામ લેવાની સલાહ છે. યુવાનો આખો દિવસ મોજ-મસ્તીમાં વિતાવશે, કદાચ આમાં તેમને કેટલાક મિત્રોનો સાથ મળે તો તેઓને મજા આવશે. અચાનક પારિવારિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી તમારી ધીરજ ગુમાવશો નહીં અને પડકારોનો સામનો કરશો નહીં. જૂના રોગને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો, તેના પ્રત્યે બેદરકાર ન રહો અને આપેલી સાવચેતીઓનું પાલન કરતા રહો. લાયકાત અનુસાર સફળતા મળવામાં શંકા છે, તેથી તમારા પ્રયત્નો ચાલુ રાખો, તમને સફળતા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *